ಬೆಂಗಳೂರು, ಸೆ. 06: ಐದನೇ ಆವೃತ್ತಿಯ ಕರ್ನಾಟಕ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಕೆಪಿಎಲ್ ) ಟ್ವೆಂಟಿ20 ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 16 ರಿಂದ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 01 ರ ತನಕ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಕೆಪಿಎಲ್ ನ ಆಯೋಜಕರಾದ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ (ಕೆಎಸ್ ಸಿಎ) ಪ್ರಕಟಣೆ ಹೊರಡಿಸಿದ್ದು, ಮೈಸೂರು ಹಾಗೂ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಗಳು ನಡೆದಿವೆ
ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ದುರಸ್ತಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವುದರಿಂಡ ಈ ಬಾರಿ ಯಾವುದೇ ಪಂದ್ಯಗಳು ಆಯೋಜನೆಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಬಾರಿ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಹಾಗೂ ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22ರಿಂದಲೇ ಮೈಸೂರಿನ ಒಡೆಯರ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ಹಂತದ ಪಂದ್ಯಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. [ಮೈಸೂರು ತಂಡಕ್ಕೆ 'ಆಸೀಸ್ ಸ್ಟಾರ್' ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ]
ಬಿಜಾಪುರ ಬುಲ್ಸ್, ಬೆಳಗಾವಿ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್, ಬಳ್ಳಾರಿ ಟಸ್ಕರ್ಸ್, ಹುಬ್ಳಿ ಟೈಗರ್ಸ್, ಮಂಗಳೂರು ಯುನೈಟೆಡ್, ಮೈಸೂರು ವಾರಿಯರ್ಸ್, ನಮ್ಮ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಹಾಗೂ ರಾಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್. ಒಟ್ಟು 8 ತಂಡಗಳು ಟ್ರೋಫಿಗಾಗಿ ಕಾದಾಡಲಿದ್ದು, ಆಟಗಾರರ ಹರಾಜು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಆಗಸ್ಟ್ 10ರಂದು ನಡೆಯಿತು. [ಕೆಪಿಎಲ್ 2016 : ಯಾವ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಆಟಗಾರರಿದ್ದಾರೆ?]
ಕೆಪಿಎಲ್ 5 ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಬಿಜಾಪುರ ಬುಲ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ರಾಕ್ ಸ್ಟಾರ್ ತಂಡ ಸೆ. 16 ರಂದು ಎದುರಿಸಲಿದೆ.ಮತ್ತೊಂದು ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ ತಂಡದ ಜತೆ ಬಳ್ಳಾರಿ ಟಸ್ಕರ್ಸ್ ಸೆಣಸಲಿದೆ.
ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳು ಸೋನಿ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ. 1.30 PM, 5.30 PM, ವಿಕೆಂಡ್ ಪಂದ್ಯಗಳು 9.30 AM ಸಮಯಕ್ಕೆ ಆರಂಭ. ಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ:
Karnataka Premier League 2016 Fixtures | |||||
Date | Day | Match Numbers | Teams | Time | Venue |
16 Sept | Friday | Match 1 | Bellary Tuskers vs Belagavi Panthers | 13:30 | Mysore |
Match 2 | Bijapur Bulls vs Rock Stars | 17:30 | Mysore | ||
17 Sept | Saturday | Match 3 | Namma Shimovagga vs Hubli Tigers | 9:30 | Mysore |
Match 4 | Mysuru Warriors vs Mangalore United | 13:30 | Mysore | ||
Match 5 | Bijapur Bulls vs Belagavi Panters | 17:30 | Mysore | ||
18 Sept | Sunday | Match 6 | Mysuru Warriors vs Rock Stars | 13:30 | Mysore |
Match 7 | Bellary Tuskers vs Namma Shimovagga | 17:30 | Mysore | ||
19 Sept | Monday | Match 8 | Hubli Tigers vs Bijapur Bulls | 13:30 | Mysore |
Match 9 | Mangalore United vs Rock Stars | 17:30 | Mysore | ||
20 Sept | Tuesday | Match 10 | Namma Shimovagga vs Belagavi Panters | 13:30 | Mysore |
Match 11 | Bellary Tuskers vs Hubli Tigers | 17:30 | Mysore | ||
21 Sept | Wednesday | Match 12 | Bijapur Bulls vs Mangalore United | 13:30 | Mysore |
Match 13 | Bellary Tuskers vs Mysuru Warriors | 17:30 | Mysore | ||
22 Sept | Thursday | Match 14 | Belagavi Panters vs Hubli Tigers | 13:30 | Mysore |
Match 15 | Namma Shimovagga vs Mangalore United | 17:30 | Mysore | ||
23 Sept | Friday | Match 16 | Rock Stars vs Bellary Tuskers | 13:30 | Mysore |
Match 17 | Mysuru Warriors vs Bijapur Bulls | 17:30 | Mysore | ||
24 Sept | Saturday | Match 18 | Mangalore United vs Bellary Tuskers | 9:30 | Mysore |
Match 19 | Bijapur Bulls vs Namma Shimovagga | 13:30 | Mysore | ||
Match 20 | Mysuru Warriors vs Belagavi Panters | 17:30 | Mysore | ||
25 Sept | Sunday | Match 21 | Hubli Tigers vs Mangalore United | 13:30 | Mysore |
Match 22 | Namma Shimovagga vs Rock Stars | 17:30 | Mysore | ||
26 Sept | Monday | Rest day | REST DAY | ||
27 Sept | Tuesday | Match 23 | Rock Stars vs Belagavi Panters | 13:30 | Hubli |
Match 24 | Hubli Tigers vs Mysuru Warriors | 17:30 | Hubli | ||
28 Sept | Wednesday | Match 25 | Bijapur Bulls vs Bellary Tuskers | 13:30 | Hubli |
Match 26 | Mangalore United vs Belagavi Panters | 17:30 | Hubli | ||
29 Sept | Thursday | Match 27 | Mysuru Warriors vs Namma Shimovagga | 13:30 | Hubli |
Match 28 | Hubli Tigers vs Rock Stars | 17:30 | Hubli | ||
30 Sept | Friday | Match 29 | Semi-Final 1 | 13:30 | Hubli |
Match 30 | Semi-Final 2 | 17:30 | Hubli | ||
1 Oct | Saturday | Match 31 | Finals | 17:30 | Hubli |
(ಒನ್ಇಂಡಿಯಾ ಸುದ್ದಿ)