ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) - 2018
April 07 - May 27, 2018
ಮುಖಪುಟ  »  ಕ್ರಿಕೆಟ್  »  IPL 2018  »  ಪಂದ್ಯಗಳು/ಫಲಿತಾಂಶ

ಐಪಿಎಲ್ 2018 ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ & ಫಲಿತಾಂಶ

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) 2018 ಏಪ್ರಿಲ್ 7ರಿಂದ ಮೇ 27ರವರೆಗೆ ಜರುಗಲಿದೆ. ಎಲ್ಲ ತಂಡಗಳು ಸ್ಥಳೀಯ ನಗರ ಮತ್ತು ಇತರ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಲಿವೆ. 51 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 60 ಪಂದ್ಯಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. ಎಲ್ಲ ಪಂದ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.
ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ
ತಂಡಗಳು
ಸ್ಥಳಗಳು
Match 26,
Apr 27 2018, Fri - 08:00 PM
ದೆಹಲಿ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 27,
Apr 28 2018 Sat - 08:00 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಮುಂಬೈ
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Match 28,
Apr 29 2018 Sun - 04:00 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 29,
Apr 29 2018 Sun - 08:00 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ಕೋಲ್ಕತಾ
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 30,
Apr 30 2018, Mon - 08:00 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ದೆಹಲಿ
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Match 31,
May 01 2018, Tue - 08:00 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ಮುಂಬೈ
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 32,
May 02 2018, Wed - 08:00 PM
ದೆಹಲಿ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 33,
May 03 2018, Thu - 08:00 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ಚೆನ್ನೈ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 34,
May 04 2018, Fri - 08:00 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ಮುಂಬೈ
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 35,
May 05 2018 Sat - 04:00 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಬೆಂಗಳೂರು
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Match 36,
May 05 2018 Sat - 08:00 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ದೆಹಲಿ
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 37,
May 06 2018 Sun - 04:00 PM
ಮುಂಬೈ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 38,
May 06 2018 Sun - 08:00 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 39,
May 07 2018, Mon - 08:00 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ಬೆಂಗಳೂರು
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 40,
May 08 2018, Tue - 08:00 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಪಂಜಾಬ್
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 41,
May 09 2018, Wed - 08:00 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ಮುಂಬೈ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 42,
May 10 2018, Thu - 08:00 PM
ದೆಹಲಿ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 43,
May 11 2018, Fri - 08:00 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಚೆನ್ನೈ
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 44,
May 12 2018 Sat - 04:00 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 45,
May 12 2018 Sat - 08:00 PM
ದೆಹಲಿ VS ಬೆಂಗಳೂರು
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 46,
May 13 2018 Sun - 04:00 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Match 47,
May 13 2018 Sun - 08:00 PM
ಮುಂಬೈ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 48,
May 14 2018, Mon - 08:00 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ಬೆಂಗಳೂರು
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 49,
May 15 2018, Tue - 08:00 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 50,
May 16 2018, Wed - 08:00 PM
ಮುಂಬೈ VS ಪಂಜಾಬ್
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 51,
May 17 2018, Thu - 08:00 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ಹೈದರಾಬಾದ್
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 52,
May 18 2018, Fri - 08:00 PM
ದೆಹಲಿ VS ಚೆನ್ನೈ
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 53,
May 19 2018 Sat - 04:00 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಬೆಂಗಳೂರು
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 54,
May 19 2018 Sat - 08:00 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 55,
May 20 2018 Sun - 04:00 PM
ದೆಹಲಿ VS ಮುಂಬೈ
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 56,
May 20 2018 Sun - 08:00 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಪಂಜಾಬ್
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Qualifier 1,
May 22 2018, Tue - 08:00 PM
TBC VS TBC
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Eliminator,
May 23 2018, Wed - 08:00 PM
TBC VS TBC
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Qualifier 2,
May 25 2018, Fri - 08:00 PM
TBC VS TBC
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
Final,
May 27 2018 Sun - 08:00 PM
TBC VS TBC
Wankhede Stadium, Mumbai, India
ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ
ತಂಡಗಳು
ಫಲಿತಾಂಶ
Match 24,
Apr 25 2018, Wed - 08:00 PM (IST)
ಬೆಂಗಳೂರು 205/8
ಚೆನ್ನೈ 207/5
Match 23,
Apr 24 2018, Tue - 08:00 PM (IST)
ಹೈದರಾಬಾದ್ 118
ಮುಂಬೈ 87
Match 22,
Apr 23 2018, Mon - 08:00 PM (IST)
ಪಂಜಾಬ್ 143/8
ದೆಹಲಿ 139/8
Match 21,
Apr 22 2018, Sun - 08:00 PM (IST)
ಮುಂಬೈ 167/7
ರಾಜಸ್ತಾನ 168/7
Match 20,
Apr 22 2018, Sun - 04:00 PM (IST)
ಚೆನ್ನೈ 182/3
ಹೈದರಾಬಾದ್ 178/6
Match 19,
Apr 21 2018, Sat - 08:00 PM (IST)
ದೆಹಲಿ 174/5
ಬೆಂಗಳೂರು 176/4
Match 18,
Apr 21 2018, Sat - 04:00 PM (IST)
ಕೋಲ್ಕತಾ 191/7
ಪಂಜಾಬ್ 126/1
Match 17,
Apr 20 2018, Fri - 08:00 PM (IST)
ಚೆನ್ನೈ 204/5
ರಾಜಸ್ತಾನ 140
Match 16,
Apr 19 2018, Thu - 08:00 PM (IST)
ಪಂಜಾಬ್ 193/3
ಹೈದರಾಬಾದ್ 178/4
Match 15,
Apr 18 2018, Wed - 08:00 PM (IST)
ರಾಜಸ್ತಾನ 160/8
ಕೋಲ್ಕತಾ 163/3
Match 14,
Apr 17 2018, Tue - 08:00 PM (IST)
ಮುಂಬೈ 213/6
ಬೆಂಗಳೂರು 167/8
Match 13,
Apr 16 2018, Mon - 08:00 PM (IST)
ಕೋಲ್ಕತಾ 200/9
ದೆಹಲಿ 129
Match 12,
Apr 15 2018, Sun - 08:00 PM (IST)
ಪಂಜಾಬ್ 197/7
ಚೆನ್ನೈ 193/5
Match 11,
Apr 15 2018, Sun - 04:00 PM (IST)
ರಾಜಸ್ತಾನ 217/4
ಬೆಂಗಳೂರು 198/6
Match 10,
Apr 14 2018, Sat - 08:00 PM (IST)
ಕೋಲ್ಕತಾ 138/8
ಹೈದರಾಬಾದ್ 139/5
Match 9,
Apr 14 2018, Sat - 04:00 PM (IST)
ಮುಂಬೈ 194/7
ದೆಹಲಿ 195/3
Match 8,
Apr 13 2018, Fri - 08:00 PM (IST)
ಪಂಜಾಬ್ 155
ಬೆಂಗಳೂರು 159/6
Match 7,
Apr 12 2018, Thu - 08:00 PM (IST)
ಮುಂಬೈ 147/8
ಹೈದರಾಬಾದ್ 151/9
Match 6,
Apr 11 2018, Wed - 08:00 PM (IST)
ರಾಜಸ್ತಾನ 153/5
ದೆಹಲಿ 60/4
Match 5,
Apr 10 2018, Tue - 08:00 PM (IST)
ಕೋಲ್ಕತಾ 202/6
ಚೆನ್ನೈ 205/5
Match 4,
Apr 09 2018, Mon - 08:00 PM (IST)
ರಾಜಸ್ತಾನ 125/9
ಹೈದರಾಬಾದ್ 127/1
Match 3,
Apr 08 2018, Sun - 08:00 PM (IST)
ಬೆಂಗಳೂರು 176/7
ಕೋಲ್ಕತಾ 177/6
Match 2,
Apr 08 2018, Sun - 04:00 PM (IST)
ದೆಹಲಿ 166/7
ಪಂಜಾಬ್ 167/4
Match 1,
Apr 07 2018, Sat - 08:00 PM (IST)
ಮುಂಬೈ 165/4
ಚೆನ್ನೈ 169/9

myKhel ನಿಂದ ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ