ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) - 2021
ಮುಖಪುಟ  »  ಕ್ರಿಕೆಟ್  »  IPL 2021  »  ಪಂದ್ಯಗಳು/ಫಲಿತಾಂಶ

ಐಪಿಎಲ್ 2021 ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ & ಫಲಿತಾಂಶ

ಶ್ರೀಮಂತ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಲೀಗ್ ಎನಿಸಿರುವ ಐಪಿಎಲ್‌ನ 14ನೇ ಆವೃತ್ತಿ ಏಪ್ರಿಲ್ 9ರಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಮುಡಿಗೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ದೇಶೀಯ ಟಿ20 ಲೀಗ್‌ನ 8 ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಗಳು ಈ ಕದನ ಕಣದಲ್ಲಿ ಪೈಪೋಟಿಯನ್ನು ನಡೆಸಲಿದೆ. ಐಪಿಎಲ್ 2021ರ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಹಾಗೂ ಪಂದ್ಯದ ಫಲಿತಾಂಶದ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಇಲ್ಲಿದೆ.
ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ
ತಂಡಗಳು
ಸ್ಥಳಗಳು
Match 3,
Apr 11 2021 Sun - 07:30 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 4,
Apr 12 2021, Mon - 07:30 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಪಂಜಾಬ್
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 5,
Apr 13 2021, Tue - 07:30 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ಮುಂಬೈ
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 6,
Apr 14 2021, Wed - 07:30 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ಬೆಂಗಳೂರು
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 7,
Apr 15 2021, Thu - 07:30 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ದೆಹಲಿ
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 8,
Apr 16 2021, Fri - 07:30 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ಚೆನ್ನೈ
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 9,
Apr 17 2021 Sat - 07:30 PM
ಮುಂಬೈ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 10,
Apr 18 2021 Sun - 03:30 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ಕೋಲ್ಕತಾ
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 11,
Apr 18 2021 Sun - 07:30 PM
ದೆಹಲಿ VS ಪಂಜಾಬ್
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 12,
Apr 19 2021, Mon - 07:30 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 13,
Apr 20 2021, Tue - 07:30 PM
ದೆಹಲಿ VS ಮುಂಬೈ
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 14,
Apr 21 2021, Wed - 03:30 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 15,
Apr 21 2021, Wed - 07:30 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ಚೆನ್ನೈ
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 16,
Apr 22 2021, Thu - 07:30 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ರಾಜಸ್ತಾನ
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 17,
Apr 23 2021, Fri - 07:30 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ಮುಂಬೈ
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 18,
Apr 24 2021 Sat - 07:30 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 19,
Apr 25 2021 Sun - 03:30 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಬೆಂಗಳೂರು
ವಾಂಖೆಡೆ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಮುಂಬೈ
Match 20,
Apr 25 2021 Sun - 07:30 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ದೆಹಲಿ
ಎಂಎ ಚಿದಂಬರಂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಚೆನ್ನೈ
Match 21,
Apr 26 2021, Mon - 07:30 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 22,
Apr 27 2021, Tue - 07:30 PM
ದೆಹಲಿ VS ಬೆಂಗಳೂರು
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 23,
Apr 28 2021, Wed - 07:30 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
ಫಿರೋಜ್‌ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿ
Match 24,
Apr 29 2021, Thu - 03:30 PM
ಮುಂಬೈ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
ಫಿರೋಜ್‌ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿ
Match 25,
Apr 29 2021, Thu - 07:30 PM
ದೆಹಲಿ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 26,
Apr 30 2021, Fri - 07:30 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ಬೆಂಗಳೂರು
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 27,
May 01 2021 Sat - 07:30 PM
ಮುಂಬೈ VS ಚೆನ್ನೈ
ಫಿರೋಜ್‌ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿ
Match 28,
May 02 2021 Sun - 03:30 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
ಫಿರೋಜ್‌ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿ
Match 29,
May 02 2021 Sun - 07:30 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ದೆಹಲಿ
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 30,
May 03 2021, Mon - 07:30 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ಬೆಂಗಳೂರು
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 31,
May 04 2021, Tue - 07:30 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ಮುಂಬೈ
ಫಿರೋಜ್‌ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿ
Match 32,
May 05 2021, Wed - 07:30 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಚೆನ್ನೈ
ಫಿರೋಜ್‌ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿ
Match 33,
May 06 2021, Thu - 07:30 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ಪಂಜಾಬ್
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 34,
May 07 2021, Fri - 07:30 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ಚೆನ್ನೈ
ಫಿರೋಜ್‌ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿ
Match 35,
May 08 2021 Sat - 03:30 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ದೆಹಲಿ
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Match 36,
May 08 2021 Sat - 07:30 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಮುಂಬೈ
ಫಿರೋಜ್‌ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ, ದೆಹಲಿ
Match 37,
May 09 2021 Sun - 03:30 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಪಂಜಾಬ್
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 38,
May 09 2021 Sun - 07:30 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ಹೈದರಾಬಾದ್
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 39,
May 10 2021, Mon - 07:30 PM
ಮುಂಬೈ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 40,
May 11 2021, Tue - 07:30 PM
ದೆಹಲಿ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 41,
May 12 2021, Wed - 07:30 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಕೋಲ್ಕತಾ
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 42,
May 13 2021, Thu - 03:30 PM
ಮುಂಬೈ VS ಪಂಜಾಬ್
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 43,
May 13 2021, Thu - 07:30 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 44,
May 14 2021, Fri - 07:30 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ದೆಹಲಿ
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 45,
May 15 2021 Sat - 07:30 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ಪಂಜಾಬ್
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 46,
May 16 2021 Sun - 03:30 PM
ರಾಜಸ್ತಾನ VS ಬೆಂಗಳೂರು
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 47,
May 16 2021 Sun - 07:30 PM
ಚೆನ್ನೈ VS ಮುಂಬೈ
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 48,
May 17 2021, Mon - 07:30 PM
ದೆಹಲಿ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 49,
May 18 2021, Tue - 07:30 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 50,
May 19 2021, Wed - 07:30 PM
ಹೈದರಾಬಾದ್ VS ಪಂಜಾಬ್
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 51,
May 20 2021, Thu - 07:30 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ಮುಂಬೈ
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 52,
May 21 2021, Fri - 03:30 PM
ಕೋಲ್ಕತಾ VS ಹೈದರಾಬಾದ್
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 53,
May 21 2021, Fri - 07:30 PM
ದೆಹಲಿ VS ಚೆನ್ನೈ
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 54,
May 22 2021 Sat - 07:30 PM
ಪಂಜಾಬ್ VS ರಾಜಸ್ತಾನ
ಎಂ ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
Match 55,
May 23 2021 Sun - 03:30 PM
ಮುಂಬೈ VS ದೆಹಲಿ
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Match 56,
May 23 2021 Sun - 07:30 PM
ಬೆಂಗಳೂರು VS ಚೆನ್ನೈ
ಈಡನ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
Qualifier 1,
May 25 2021, Tue - 07:30 PM
TBC VS TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Eliminator,
May 26 2021, Wed - 07:30 PM
TBC VS TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Qualifier 2,
May 28 2021, Fri - 07:30 PM
TBC VS TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
Final,
May 30 2021 Sun - 07:30 PM
TBC VS TBC
Narendra Modi Stadium, Ahmedabad, India
ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ
ತಂಡಗಳು
ಫಲಿತಾಂಶ
Match 2,
Apr 10 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
ಚೆನ್ನೈ 188/7
ದೆಹಲಿ 190/3
Match 1,
Apr 09 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
ಮುಂಬೈ 159/9
ಬೆಂಗಳೂರು 160/8
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X