ರಣಜಿ ನಾಕೌಟ್ಸ್, IND vs SA, ಫ್ರೆಂಚ್ ಓಪನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕ್ರೀಡಾ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್

ವಿಶ್ವದ ಶ್ರೀಮಂತ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಲೀಗ್ ಎಂಬ ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್) ಟೂರ್ನಿಯ ಹದಿನೈದನೇ ಆವೃತ್ತಿ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಇದೀಗ ದೇಶೀಯ ಮತ್ತು ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸರಣಿಗಳು ಜೂನ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಆಯೋಜನೆಗೊಂಡಿವೆ.

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ನಡುವಿನ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಣಿ, ಭಾರತ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ನಡುವಿನ ಟಿ20 ಸರಣಿ, ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ನಡುವಿನ ಟಿ20 ಸರಣಿ ಹಾಗೂ ಏಕದಿನ ಸರಣಿ ಮತ್ತು ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮತ್ತು ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ನಡುವಿನ ಸರಣಿಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. ಇದೇ ವೇಳೆ ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿಯ ನಾಕೌಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ.

ಬರೀ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ಟೆನ್ನಿಸ್, ಫುಟ್‌ಬಾಲ್, ಹಾಕಿ, ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ಕ್ರೀಡೆಗಳ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಗಳು ಜೂನ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಆಯೋಜನೆಗೊಂಡಿವೆ. ಜೂನ್ 2022ರಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡೆಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಈ ಕೆಳಕಂಡಂತಿದೆ.

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ 1: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮಹಿಳೆಯರು vs ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, 1ನೇ ಏಕದಿನ- ಸೌತೆಂಡ್ ಕ್ಲಬ್, ಕರಾಚಿ

ಜೂನ್ 2: ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ vs ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, 2ನೇ ಏಕದಿನ- VRA ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಆಮ್ಸ್ಟೆಲ್ವೀನ್

ಜೂನ್ 2-6: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್, 1ನೇ ಟೆಸ್ಟ್- ಲಾರ್ಡ್ಸ್, ಲಂಡನ್

ಜೂನ್ 3: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮಹಿಳೆಯರು vs ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, 2ನೇ ಏಕದಿನ- ಸೌತೆಂಡ್ ಕ್ಲಬ್, ಕರಾಚಿ

ಜೂನ್ 3: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಮಹಿಳೆಯರು vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, 1ನೇ T20I - ಪೆಂಬ್ರೋಕ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ಲಬ್, ಸ್ಯಾಂಡಿಮೌಂಟ್

ಜೂನ್ 4: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ vs ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ, 1ನೇ ಏಕದಿನ- ಹರಾರೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್, ಹರಾರೆ

ಜೂನ್ 4: ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ vs ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, 3ನೇ ಏಕದಿನ- VRA ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಆಮ್ಸ್ಟೆಲ್ವೀನ್

ಜೂನ್ 5: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಮಹಿಳೆಯರು vs ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, 3ನೇ ಏಕದಿನ- ಸೌತೆಂಡ್ ಕ್ಲಬ್, ಕರಾಚಿ

ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಮೊದಲ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್

ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಮೊದಲ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್

ಜೂನ್ 6-10: ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಮೊದಲ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್, ಬಂಗಾಳ ವಿರುದ್ಧ ಜಾರ್ಖಂಡ್- ಜಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ಮೈದಾನ, ಬೆಂಗಳೂರು

ಜೂನ್ 6-10: ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಎರಡನೇ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್, ಮುಂಬೈ ವಿರುದ್ಧ ಉತ್ತರಾಖಂಡ- ಕೆಎಸ್‌ಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ (2), ಆಲೂರು

ಜೂನ್ 6-10: ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಮೂರನೇ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್, ಕರ್ನಾಟಕ vs ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ- ಕೆಎಸ್‌ಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಆಲೂರು

ಜೂನ್ 6-10: ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಕ್ವಾರ್ಟರ್‌ಫೈನಲ್, ಪಂಜಾಬ್ ವಿರುದ್ಧ ಮಧ್ಯಪ್ರದೇಶ- ಕೆಎಸ್‌ಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ (3), ಆಲೂರು

ಜೂನ್ 6: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಮಹಿಳೆಯರು vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, 2ನೇ T20I - ಪೆಂಬ್ರೋಕ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ಲಬ್, ಸ್ಯಾಂಡಿಮೌಂಟ್

ಜೂನ್ 6: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ vs ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ, 2ನೇ ಏಕದಿನ- ಹರಾರೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್, ಹರಾರೆ

ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ, 1ನೇ T20

ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ, 1ನೇ T20

ಜೂನ್ 7: ಶ್ರೀಲಂಕಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 1ನೇ T20I- ಆರ್. ಪ್ರೇಮದಾಸ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಖೆತ್ತಾರಾಮ

ಜೂನ್ 8: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ vs ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, 1ನೇ ಏಕದಿನ- ರಾವಲ್ಪಿಂಡಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾವಲ್ಪಿಂಡಿ

ಜೂನ್ 8: ಶ್ರೀಲಂಕಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 2ನೇ T20I- ಆರ್. ಪ್ರೇಮದಾಸ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಖೆತ್ತಾರಾಮ

ಜೂನ್ 8: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಮಹಿಳೆಯರು vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, 3ನೇ T20I - ಪೆಂಬ್ರೋಕ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ಲಬ್, ಸ್ಯಾಂಡಿಮೌಂಟ್

ಜೂನ್ 9: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ vs ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ, 3ನೇ ಏಕದಿನ- ಹರಾರೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್, ಹರಾರೆ

ಜೂನ್ 9: ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ, 1ನೇ T20I- ಅರುಣ್ ಜೇಟ್ಲಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ನವದೆಹಲಿ

ಜೂನ್ 10: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ vs ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, 2ನೇ ಏಕದಿನ- ರಾವಲ್ಪಿಂಡಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾವಲ್ಪಿಂಡಿ

ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ T20 ಸರಣಿ

ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ T20 ಸರಣಿ

ಜೂನ್ 10-14: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್, 2ನೇ ಟೆಸ್ಟ್- ಟ್ರೆಂಟ್ ಬ್ರಿಡ್ಜ್, ನಾಟಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 11: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ vs ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ, 1ನೇ T20I- ಹರಾರೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್, ಹರಾರೆ

ಜೂನ್ 11: ಶ್ರೀಲಂಕಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 3ನೇ T20I - ಪಲ್ಲೆಕೆಲೆ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಪಲ್ಲೆಕೆಲೆ

ಜೂನ್ 11: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಮಹಿಳೆಯರು vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, 1ನೇ ODI - ಕ್ಯಾಸಲ್ ಅವೆನ್ಯೂ, ಡಬ್ಲಿನ್

ಜೂನ್ 12: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ vs ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್, 3ನೇ ಏಕದಿನ- ರಾವಲ್ಪಿಂಡಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾವಲ್ಪಿಂಡಿ

ಜೂನ್ 12: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ vs ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ, 2ನೇ T20I- ಹರಾರೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್, ಹರಾರೆ

ಜೂನ್ 12: ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ, 2ನೇ T20I- ಬಾರಾಬತಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಕಟಕ್

ಜೂನ್ 14: ಶ್ರೀಲಂಕಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 1ನೇ ಏಕದಿನ- ಪಲ್ಲೆಕೆಲೆ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಪಲ್ಲೆಕೆಲೆ

ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಎರಡನೇ ಸೆಮಿಫೈನಲ್

ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಎರಡನೇ ಸೆಮಿಫೈನಲ್

ಜೂನ್ 14: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ vs ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ, 3ನೇ T20I- ಹರಾರೆ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್, ಹರಾರೆ

ಜೂನ್ 14: ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ, 3ನೇ T20I - ACA-VDCA ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ವಿಶಾಖಪಟ್ಟಣ

ಜೂನ್ 14: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಮಹಿಳೆಯರು vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾಮಹಿಳೆಯರು, 2ನೇ ಏಕದಿನ- ಕ್ಯಾಸಲ್ ಅವೆನ್ಯೂ, ಡಬ್ಲಿನ್

ಜೂನ್ 14-18: ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಮೊದಲ ಸೆಮಿಫೈನಲ್- ಕೆಎಸ್‌ಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಆಲೂರು

ಜೂನ್ 14-18: ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಎರಡನೇ ಸೆಮಿಫೈನಲ್- ಜಸ್ಟ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ಮೈದಾನ, ಬೆಂಗಳೂರು

ಜೂನ್ 16: ಶ್ರೀಲಂಕಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 2ನೇ ಏಕದಿನ- ಪಲ್ಲೆಕೆಲೆ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಪಲ್ಲೆಕೆಲೆ

ಜೂನ್ 16-20: ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ vs ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, 1ನೇ ಟೆಸ್ಟ್- ಸರ್ ವಿವಿಯನ್ ರಿಚರ್ಡ್ಸ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ನಾರ್ತ್ ಸೌಂಡ್

ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ 5ನೇ T20

ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ 5ನೇ T20

ಜೂನ್ 17: ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ vs ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, 1ನೇ ಏಕದಿನ- VRA ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಆಮ್ಸ್ಟೆಲ್ವೀನ್

ಜೂನ್ 17: ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ, 4ನೇ T20I - ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ​​ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾಜ್‌ಕೋಟ್

ಜೂನ್ 17: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಮಹಿಳೆಯರು vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, 3ನೇ ODI - ಕ್ಯಾಸಲ್ ಅವೆನ್ಯೂ, ಡಬ್ಲಿನ್

ಜೂನ್ 19: ಶ್ರೀಲಂಕಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 3 ನೇ ಏಕದಿನ- ಆರ್. ಪ್ರೇಮದಾಸ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಖೆತ್ತಾರಾಮ

ಜೂನ್ 19: ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ vs ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, 2ನೇ ಏಕದಿನ- VRA ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಆಮ್ಸ್ಟೆಲ್ವೀನ್

ಜೂನ್ 19: ಭಾರತ vs ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ, 5ನೇ T20I- ಎಂ. ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು

ಜೂನ್ 21: ಶ್ರೀಲಂಕಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 4ನೇ ಏಕದಿನ- ಆರ್. ಪ್ರೇಮದಾಸ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಖೆತ್ತಾರಾಮ

ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ರಣಜಿ ಟ್ರೋಪಿ ಫೈನಲ್

ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ರಣಜಿ ಟ್ರೋಪಿ ಫೈನಲ್

ಜೂನ್ 22-26: ರಣಜಿ ಟ್ರೋಪಿ ಫೈನಲ್- ಎಂ. ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಬೆಂಗಳೂರು

ಜೂನ್ 22: ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ vs ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, 3ನೇ ಏಕದಿನ - VRA ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಆಮ್ಸ್ಟೆಲ್ವೀನ್

ಜೂನ್ 23-27: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್, 3ನೇ ಟೆಸ್ಟ್ - ಹೆಡಿಂಗ್ಲಿ, ಲೀಡ್ಸ್

ಜೂನ್ 24: ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 5ನೇ ODI- ಆರ್. ಪ್ರೇಮದಾಸ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಖೆತ್ತಾರಾಮ

ಜೂನ್ 24-28: ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ vs ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ, 2ನೇ ಟೆಸ್ಟ್ - ಡೇರೆನ್ ಸಾಮಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಗ್ರಾಸ್ ಐಲೆಟ್

ಜೂನ್ 26: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರತ, 1ನೇ T20I - ದಿ ವಿಲೇಜ್, ಮಲಾಹೈಡ್

ಜೂನ್ 27-30: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮಹಿಳೆಯರು ವಿರುದ್ಧ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಮಹಿಳೆಯರು, ಕೇವಲ ಟೆಸ್ಟ್- ಕೌಂಟಿ ಗ್ರೌಂಡ್, ಟೌಂಟನ್

ಜೂನ್ 28: ಐರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರತ, 2ನೇ T20I - ದಿ ವಿಲೇಜ್, ಮಲಾಹೈಡ್

ಜೂನ್ 29-ಜುಲೈ 3: ಶ್ರೀಲಂಕಾ vs ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, 1ನೇ ಟೆಸ್ಟ್ - ಗಾಲೆ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಗಾಲೆ

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ 1: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಪೋಲೆಂಡ್ vs ವೇಲ್ಸ್- ರೊಕ್ಲಾ

ಜೂನ್ 2: CONMEBOL-UEFA ಕಪ್ ಆಫ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ (ಫೈನಲಿಸಿಮಾ), ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ vs ಇಟಲಿ- ಲಂಡನ್

ಜೂನ್ 3: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್- ಪ್ರೇಗ್

ಜೂನ್ 3: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಸ್ಪೇನ್ ವಿರುದ್ಧ ಪೋರ್ಚುಗಲ್- ಸೆವಿಲ್ಲೆ

ಜೂನ್ 4: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಬೆಲ್ಜಿಯಂ vs ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್- ಬ್ರಸೆಲ್ಸ್

ಜೂನ್ 4: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಫ್ರಾನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್- ಸೇಂಟ್-ಡೆನಿಸ್

ಜೂನ್ 5: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಇಟಲಿ vs ಜರ್ಮನಿ- ಬೊಲೊಗ್ನಾ

AFC ಏಷ್ಯನ್ ಕಪ್ ಅರ್ಹತೆ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತು

AFC ಏಷ್ಯನ್ ಕಪ್ ಅರ್ಹತೆ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತು

ಜೂನ್ 6: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಪೋರ್ಚುಗಲ್ vs ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್- ಲಿಸ್ಬನ್

ಜೂನ್ 7: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ vs ಫ್ರಾನ್ಸ್- ವಿಭಜನೆ

ಜೂನ್ 8: AFC ಏಷ್ಯನ್ ಕಪ್ ಅರ್ಹತೆ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತು, ಭಾರತ vs ಕಾಂಬೋಡಿಯಾ- ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ

ಜೂನ್ 8: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಜರ್ಮನಿ ವಿರುದ್ಧ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್- ಮ್ಯೂನಿಚ್

ಜೂನ್ 9: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಬೆಲ್ಜಿಯಂ ವಿರುದ್ಧ ಪೋಲೆಂಡ್- ಬ್ರಸೆಲ್ಸ್

ಜೂನ್ 10: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪೇನ್- ಜಿನೀವಾ

ಜೂನ್ 10: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಪೋರ್ಚುಗಲ್ vs ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್- ಲಿಸ್ಬನ್

ಏಷ್ಯನ್ ಕಪ್ ಅರ್ಹತೆ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತು, ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ

ಏಷ್ಯನ್ ಕಪ್ ಅರ್ಹತೆ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತು, ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ

ಜೂನ್ 11: AFC ಏಷ್ಯನ್ ಕಪ್ ಅರ್ಹತೆ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತು, ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನ- ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ

ಜೂನ್ 12: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಇಟಲಿ- ವಾಲ್ವರ್ಹ್ಯಾಂಪ್ಟನ್

ಜೂನ್ 12: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಪೋಲೆಂಡ್ - ರೋಟರ್ಡ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 12: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ವೇಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಬೆಲ್ಜಿಯಂ - ಕಾರ್ಡಿಫ್

ಜೂನ್ 13: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ - ಜಿನೀವಾ

ಜೂನ್ 13: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಸ್ಪೇನ್ vs ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ - ಮಲಗಾ

ಜೂನ್ 14: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಫ್ರಾನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ - ಸೇಂಟ್ ಡೆನಿಸ್

ಜೂನ್ 14: AFC ಏಷ್ಯನ್ ಕಪ್ ಅರ್ಹತೆ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತು, ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್- ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ

ಜೂನ್ 15: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಪೋಲೆಂಡ್ vs ಬೆಲ್ಜಿಯಂ - ವಾರ್ಸಾ

ಜೂನ್ 15: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ಜರ್ಮನಿ ವಿರುದ್ಧ ಇಟಲಿ - ಮೊನ್ಚೆಂಗ್ಲಾಡ್ಬಾಚ್

ಜೂನ್ 15: UEFA ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್, ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ vs ವೇಲ್ಸ್ - ರೋಟರ್ಡ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಟೆನಿಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಟೆನಿಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ 5 ರವರೆಗೆ: ಫ್ರೆಂಚ್ ಓಪನ್

ಜೂನ್ 6-12: WTA250 ನಾಟಿಂಗ್‌ಹ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 6-12: WTA250 S-Hertogenbosch, ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್

ಜೂನ್ 6-12: ATP250 ಸ್ಟಟ್‌ಗಾರ್ಟ್

ಜೂನ್ 6-12: ATP250 S-Hertogenbosch, ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್

ಜೂನ್ 13-19: WTA500 ಬರ್ಲಿನ್

ಜೂನ್ 13-19: WTA250 ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 13-19: ATP500 ಲಂಡನ್

ಜೂನ್ 13-19: ATP500 ಹಾಲೆ

ಜೂನ್ 19-25: WTA500 ಈಸ್ಟ್ಬೋರ್ನ್

ಜೂನ್ 19-25: WTA250 ಬ್ಯಾಡ್ ಹೋಂಬರ್ಗ್

ಜೂನ್ 19-25: ATP250 ಮಲ್ಲೋರ್ಕಾ

ಜೂನ್ 20-25: ATP250 ಈಸ್ಟ್‌ಬೋರ್ನ್

ಜೂನ್ 27-ಜುಲೈ 10: ವಿಂಬಲ್ಡನ್

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಹಾಕಿ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಹಾಕಿ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ 1: ಕಂಚಿನ ಪದಕದ ಪಂದ್ಯ, ಪುರುಷರ ಏಷ್ಯಾ ಕಪ್- ಜಕಾರ್ತ

ಜೂನ್ 1: ಚಿನ್ನದ ಪದಕದ ಪಂದ್ಯ, ಪುರುಷರ ಏಷ್ಯಾ ಕಪ್- ಜಕಾರ್ತ

ಜೂನ್ 4: FIH ಹಾಕಿ 5s (ಮಹಿಳೆಯರು) ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಉರುಗ್ವೆ-ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 4: FIH ಹಾಕಿ5 (ಪುರುಷರು) ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ - ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 4: FIH ಹಾಕಿ5 (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಪೋಲೆಂಡ್ - ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 4: FIH ಹಾಕಿ5 (ಪುರುಷರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ-ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 5: FIH ಹಾಕಿ 5 (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ - ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 5: FIH ಹಾಕಿ5 (ಪುರುಷರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಮಲೇಷ್ಯಾ - ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 5: FIH ಹಾಕಿ5 (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ - ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 5: FIH ಹಾಕಿ5 (ಪುರುಷರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಪೋಲೆಂಡ್ - ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 5: FIH ಹಾಕಿ5 (ಮಹಿಳೆಯರು), ಫೈನಲ್ - ಲೌಸನ್ನೆ

ಜೂನ್ 5: ಎಫ್ಐಎಚ್ ಹಾಕಿ5 (ಪುರುಷರು), ಫೈನಲ್ - ಲೌಸನ್ನೆ

FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಬೆಲ್ಜಿಯಂ

FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಬೆಲ್ಜಿಯಂ

ಜೂನ್ 11: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ vs ಬೆಲ್ಜಿಯಂ - ಆಂಟ್ವೆರ್ಪ್

ಜೂನ್ 11: ಎಫ್ಐಎಚ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಪುರುಷರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಬೆಲ್ಜಿಯಂ - ಆಂಟ್ವರ್ಪ್

ಜೂನ್ 12: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ vs ಬೆಲ್ಜಿಯಂ - ಆಂಟ್ವೆರ್ಪ್

ಜೂನ್ 12: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಪುರುಷರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಬೆಲ್ಜಿಯಂ - ಆಂಟ್ವೆರ್ಪ್

ಜೂನ್ 18: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ - ರೋಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 18: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಪುರುಷರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ - ರೋಟರ್ಡ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 19: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ - ರೋಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 19: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಪುರುಷರು), ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ - ರೋಟರ್ಡ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 21: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ vs USA - ರೋಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ 22: FIH ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಮಹಿಳೆಯರು), ಭಾರತ vs USA - ರೋಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ 2-4: 20ನೇ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಫೆಡರೇಶನ್ ಕಪ್ U-20 ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ಗಳು- ನಾಡಿಯಾಡ್ ಗುಜರಾತ್

ಜೂನ್ 5: ಡೈಮಂಡ್ ಲೀಗ್ ಸಭೆ- ರಬತ್

ಜೂನ್ 9: ಡೈಮಂಡ್ ಲೀಗ್ ಸಭೆ - ರೋಮ್

ಜೂನ್ 10-14: 61ನೇ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಂತರ ರಾಜ್ಯ ಸೀನಿಯರ್ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ಗಳು - ಚೆನ್ನೈ, ತಮಿಳುನಾಡು

ಜೂನ್ 14: ಪಾವೊ ನೂರ್ಮಿ ಗೇಮ್ಸ್- ಟರ್ಕು, ಫಿನ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ (ಜಾವೆಲಿನ್ ಎಸೆತಗಾರ ನೀರಜ್ ಚೋಪ್ರಾ ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನ ಗೆದ್ದ ನಂತರ ಮೊದಲ ಸ್ಪರ್ಧೆ)

ಜೂನ್ 16: ಡೈಮಂಡ್ ಲೀಗ್ ಸಭೆ - ಓಸ್ಲೋ

ಜೂನ್ 16-19: ಏಷ್ಯನ್ U20 ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ಗಳು- ಯೆಚಿಯಾನ್, ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾ

ಜೂನ್ 18: ಡೈಮಂಡ್ ಲೀಗ್ ಸಭೆ - ಪ್ಯಾರಿಸ್

ಜೂನ್ 18: ಕುರ್ಟೇನ್ ಗೇಮ್ಸ್ - ಕುರ್ಟೇನ್, ಫಿನ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್

ಜೂನ್ 30: ಡೈಮಂಡ್ ಲೀಗ್ ಸಭೆ - ಸ್ಟಾಕ್‌ಹೋಮ್

ಇತರೆ ಕ್ರೀಡೆಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಇತರೆ ಕ್ರೀಡೆಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್

ಜೂನ್ 7-12: ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾ ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್- ಜಕಾರ್ತ

ಜೂನ್ 14-19: ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾ ಓಪನ್- ಜಕಾರ್ತ

ಜೂನ್ 28-ಜುಲೈ 3: ಮಲೇಷ್ಯಾ ಓಪನ್- ಕೌಲಾಲಂಪುರ್

ಫಾರ್ಮುಲಾ ಒನ್

ಜೂನ್ 10-12: ಅಜೆರ್ಬೈಜಾನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್

ಜೂನ್ 17-19: ಕೆನಡಿಯನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್

ಶೂಟಿಂಗ್

ಜೂನ್ 6 ರವರೆಗೆ: ISSF ವಿಶ್ವಕಪ್ ರೈಫಲ್/ಪಿಸ್ತೂಲ್/ಶಾಟ್‌ಗನ್ - ಬಾಕು, ಅಜರ್‌ಬೈಜಾನ್

ಬಿಲ್ಲುಗಾರಿಕೆ

ಜೂನ್ 6 ರವರೆಗೆ: ಪ್ಯಾರಾ ಆರ್ಚರಿ ಏಷ್ಯನ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ - ನವದೆಹಲಿ

ಜೂನ್ 20-26: ವಿಶ್ವಕಪ್ ಹಂತ 3 - ಪ್ಯಾರಿಸ್

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಪರ್ಧೆ

ಜೂನ್ 2-19: NBA ಫೈನಲ್ಸ್

ಜೂನ್ ಈಜು ಸ್ಪರ್ಧೆ

ಜೂನ್ 18-ಜುಲೈ 3: 19ನೇ FINA ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ಗಳು - ಬುಡಾಪೆಸ್ಟ್

ಜೂನ್ ತಿಂಗಳ ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಜೂನ್ 13-19: WTT ಸ್ಪರ್ಧಿ ಝಾಗ್ರೆಬ್

ಜೂನ್ 13-19: WTT ಸ್ಪರ್ಧಿ ಲಿಮಾ

For Quick Alerts
ALLOW NOTIFICATIONS
For Daily Alerts
Story first published: Friday, June 3, 2022, 13:29 [IST]
Other articles published on Jun 3, 2022
POLLS
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Yes No
Settings X