ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 02 August 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ಶೂಟಿಂಗ್
Mon 02 Aug
5:00 AM (IST)
Completed
Men's 25m Rapid Fire PistolQualification - Stage 2
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
8:00 AM (IST)
Completed
Men's 50m Rifle 3 PositionsQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's 25m Rapid Fire PistolFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
1:20 PM (IST)
Completed
Men's 50m Rifle 3 PositionsFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್
Mon 02 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
Men's Hammer ThrowQualification
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:05 AM (IST)
Completed
Women's 1500mRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:50 AM (IST)
Completed
Men's Long JumpFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
7:00 AM (IST)
Completed
Women's 200mRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:20 AM (IST)
Completed
Women's 100m HurdlesFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:50 PM (IST)
Completed
Women's Pole VaultQualification
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:55 PM (IST)
Completed
Women's 200mSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:30 PM (IST)
Completed
Women's Discus ThrowFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:35 PM (IST)
Completed
Men's 400mSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:05 PM (IST)
Completed
Women's 400m HurdlesSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:45 PM (IST)
Completed
Men's 3000m SteeplechaseFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:10 PM (IST)
Completed
Women's 5000mFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Mon 02 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
KOR
KOR
31
KOR
ANG
31
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
FRA
FRA
29
FRA
BRA
22
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
10:45 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
ESP
ESP
31
ESP
ROC
34
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
12:45 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
HUN
HUN
26
HUN
SWE
23
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
4:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
NED
NED
30
NED
MNE
29
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
6:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
NOR
NOR
37
NOR
JPN
25
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Mon 02 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
WomenLast 16
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
9:30 AM (IST)
Completed
MenLast 16
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Mon 02 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPool A
SRB
SRB
3
SRB
KOR
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
7:35 AM (IST)
Completed
WomenPool B
USA
USA
3
USA
ITA
2
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
10:50 AM (IST)
Completed
WomenPool B
ROC
ROC
2
ROC
TUR
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
12:55 PM (IST)
Completed
WomenPool B
CHN
CHN
3
CHN
ARG
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
4:10 PM (IST)
Completed
WomenPool A
JPN
JPN
1
JPN
DOM
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
6:15 PM (IST)
Completed
WomenPool A
BRA
BRA
3
BRA
KEN
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕ್ಯಾನೋ ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್
Mon 02 Aug
6:00 AM (IST)
Completed
Women's K1 200mHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:35 AM (IST)
Completed
Men's C2 1000mHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:51 AM (IST)
Completed
Men's K1 1000mHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:38 AM (IST)
Completed
Women's K2 500mHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:30 AM (IST)
Completed
Women's K1 200mQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:51 AM (IST)
Completed
Men's C2 1000mQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:07 AM (IST)
Completed
Men's K1 1000mQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:38 AM (IST)
Completed
Women's K2 500mQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Mon 02 Aug
6:00 AM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
GER
GER
0
GER
ARG
3
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:30 AM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
AUS
AUS
0
AUS
IND
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:00 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
NED
NED
3
NED
NZL
0
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
ESP
ESP
2
ESP
GBR
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್
Mon 02 Aug
6:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
NGR
NGR
83
NGR
JPN
102
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
10:10 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
FRA
FRA
82
FRA
USA
93
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
1:50 PM (IST)
Completed
WomenGroup C
CHN
CHN
74
CHN
BEL
62
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
5:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup C
AUS
AUS
96
AUS
PUR
69
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್
Mon 02 Aug
6:30 AM (IST)
Completed
Men's TeamLast 16
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
6:30 AM (IST)
Completed
Women's TeamLast 16
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's TeamQuarterfinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
11:00 AM (IST)
Completed
Women's TeamQuarterfinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Mon 02 Aug
6:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
HUN
HUN
5
HUN
ITA
5
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
8:00 AM (IST)
Completed
MenGroup A
GRE
GRE
14
GRE
USA
5
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
10:30 AM (IST)
Completed
MenGroup B
SRB
SRB
13
SRB
MNE
6
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
ESP
ESP
8
ESP
CRO
4
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
MenGroup A
JPN
JPN
24
JPN
RSA
9
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
MenGroup B
AUS
AUS
15
AUS
KAZ
7
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರೆಸ್ಲಿಂಗ್- ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್
Mon 02 Aug
7:30 AM (IST)
Completed
Women's 76kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Women's 68kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Women's 68kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:25 PM (IST)
Completed
Women's 68kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:25 PM (IST)
Completed
Women's 76kgFinals - Bronze Medal Match
TUR
TUR
5
TUR
KGZ
0
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:35 PM (IST)
Completed
Women's 76kgFinals - Bronze Medal Match
CHN
CHN
5
CHN
JPN
0
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:45 PM (IST)
Completed
Women's 76kgFinals - Gold Medal Match
USA
USA
1
USA
GER
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರೆಸ್ಲಿಂಗ್- ಗ್ರೀಕೋ-ರೋಮನ್
Mon 02 Aug
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 130kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 60kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Men's 77kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Men's 97kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Men's 77kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Men's 97kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
2:45 PM (IST)
Completed
Men's 77kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:05 PM (IST)
Completed
Men's 97kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:00 PM (IST)
Completed
Men's 60kgFinals - Bronze Medal Match
CHN
CHN
3
CHN
UKR
1
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:10 PM (IST)
Completed
Men's 60kgFinals - Bronze Medal Match
ROC
ROC
4
ROC
MDA
1
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:20 PM (IST)
Completed
Men's 60kgFinals - Gold Medal Match
JPN
JPN
1
JPN
CUB
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:30 PM (IST)
Completed
Men's 130kgFinals - Bronze Medal Match
IRI
IRI
1
IRI
TUR
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:40 PM (IST)
Completed
Men's 130kgFinals - Bronze Medal Match
ROC
ROC
3
ROC
CHI
1
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:50 PM (IST)
Completed
Men's 130kgFinals - Gold Medal Match
CUB
CUB
3
CUB
GEO
0
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವೈಟ್‌ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್
Mon 02 Aug
8:20 AM (IST)
Completed
Women's +87kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:20 AM (IST)
Completed
Women's 87kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
12:20 PM (IST)
Completed
Women's 87kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:20 PM (IST)
Completed
Women's +87kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್
Mon 02 Aug
8:30 AM (IST)
Completed
MenRound 2
KOR
KOR
11
KOR
ISR
1
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
3:30 PM (IST)
Completed
MenRound 2
JPN
JPN
7
JPN
USA
6
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್
Mon 02 Aug
9:30 AM (IST)
Completed
Women's DoublesFinals - Bronze Medal Match
KOR
KOR
0
KOR
KOR
2
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
10:20 AM (IST)
Completed
Women's DoublesFinals - Gold Medal Match
INA
INA
2
INA
CHN
0
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
4:30 PM (IST)
Completed
Men's SinglesFinals - Bronze Medal Match
GUA
GUA
0
GUA
INA
2
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
5:20 PM (IST)
Completed
Men's SinglesFinals - Gold Medal Match
DEN
DEN
2
DEN
CHN
0
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಡೈವಿಂಗ್
Mon 02 Aug
11:30 AM (IST)
Completed
Men's 3m SpringboardPreliminary Round
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಕ್ಸಿಂಗ್-ಟ್ರ್ಯಾಕ್
Mon 02 Aug
12:00 PM (IST)
Completed
Women's Team SprintQualification
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
12:24 PM (IST)
Completed
Women's Team PursuitQualification
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
1:20 PM (IST)
Completed
Women's Team Sprint1st Round
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
1:32 PM (IST)
Completed
Men's Team PursuitQualification
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
2:30 PM (IST)
Completed
Women's Team SprintFinals
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ- ಇವೆಂಟಿಂಗ್
Mon 02 Aug
1:30 PM (IST)
Completed
IndividualJumping - Qualification
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
TeamJumping
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
5:15 PM (IST)
Completed
IndividualJumping - Final
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫುಟ್ಬಾಲ್
Mon 02 Aug
1:30 PM (IST)
Completed
WomenSemifinal
USA
USA
0
USA
CAN
1
Ibaraki Kashima Stadium
4:30 PM (IST)
Completed
WomenSemifinal
AUS
AUS
0
AUS
SWE
1
International Stadium Yokohama
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್- ಆರ್ಟಿಸ್ಟಿಕ್
Mon 02 Aug
1:30 PM (IST)
Completed
Men's RingsFinal
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
2:15 PM (IST)
Completed
Women's Floor ExerciseFinal
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
3:24 PM (IST)
Completed
Men's VaultFinal
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಆರ್ಟಿಸ್ಟಿಕ್ ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Mon 02 Aug
4:00 PM (IST)
Completed
Women's DuetPreliminary Round - Duet Free Routine
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X