ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 04 August 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ಓಪನ್ ವಾಟರ್ ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Wed 04 Aug
3:00 AM (IST)
Completed
Women's 10km
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಗಾಲ್ಫ್
Wed 04 Aug
4:00 AM (IST)
Completed
Women's IndividualRound 1
ಕಸುಮಿಗಾಸೆಕಿ ಕಂಟ್ರೀ ಕ್ಲಬ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್
Wed 04 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
Men's Decathlon100m
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:35 AM (IST)
Completed
Men's Javelin ThrowQualification
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:05 AM (IST)
Completed
Women's Heptathlon100m Hurdles
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:25 AM (IST)
Completed
Men's DecathlonLong Jump
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
7:05 AM (IST)
Completed
Women's HeptathlonHigh Jump
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 110m HurdlesSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:00 AM (IST)
Completed
Women's 400m HurdlesFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:10 AM (IST)
Completed
Men's DecathlonShot Put
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:00 PM (IST)
Completed
Men's DecathlonHigh Jump
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:30 PM (IST)
Completed
Women's 1500mSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:35 PM (IST)
Completed
Women's HeptathlonShot Put
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:00 PM (IST)
Completed
Women's 400mSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:30 PM (IST)
Completed
Women's 3000m SteeplechaseFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:45 PM (IST)
Completed
Men's Hammer ThrowFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:00 PM (IST)
Completed
Women's Heptathlon200m
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:35 PM (IST)
Completed
Men's 800mFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:00 PM (IST)
Completed
Men's Decathlon400m
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:25 PM (IST)
Completed
Men's 200mFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ಕೇಟ್ ಬೋರ್ಡಿಂಗ್
Wed 04 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
Women's ParkPreliminary Round
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
9:00 AM (IST)
Completed
Women's ParkFinal
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Wed 04 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Wed 04 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
KOR
KOR
3
KOR
TUR
2
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
9:30 AM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
DOM
DOM
0
DOM
USA
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
1:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
SRB
SRB
3
SRB
ITA
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
6:00 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
BRA
BRA
3
BRA
ROC
1
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕ್ಯಾನೋ ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್
Wed 04 Aug
6:00 AM (IST)
Completed
Men's K1 200mHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:35 AM (IST)
Completed
Women's C1 200mHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:10 AM (IST)
Completed
Women's K1 500mHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:52 AM (IST)
Completed
Men's K2 1000mHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:38 AM (IST)
Completed
Men's K1 200mQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:59 AM (IST)
Completed
Women's C1 200mQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:20 AM (IST)
Completed
Women's K1 500mQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:48 AM (IST)
Completed
Men's K2 1000mQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Wed 04 Aug
6:00 AM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
MNE
MNE
26
MNE
ROC
32
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
9:45 AM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
NOR
NOR
26
NOR
HUN
22
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
SWE
SWE
39
SWE
KOR
30
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
5:15 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
FRA
FRA
32
FRA
NED
22
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್
Wed 04 Aug
6:30 AM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
CHN
CHN
70
CHN
SRB
77
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
10:10 AM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
AUS
AUS
55
AUS
USA
79
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
1:50 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
JPN
JPN
86
JPN
BEL
85
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
5:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
ESP
ESP
64
ESP
FRA
67
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್
Wed 04 Aug
6:30 AM (IST)
Completed
Women's TeamSemifinal
CHN
CHN
3
CHN
GER
0
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's TeamSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Wed 04 Aug
7:00 AM (IST)
Completed
WomenSemifinal
NED
NED
5
NED
GBR
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:30 PM (IST)
Completed
WomenSemifinal
ARG
ARG
2
ARG
IND
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರೆಸ್ಲಿಂಗ್- ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್
Wed 04 Aug
7:30 AM (IST)
Completed
Women's 62kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Men's 57kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Men's 86kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Women's 57kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Men's 57kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Men's 86kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Women's 57kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
2:45 PM (IST)
Completed
Men's 57kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
2:59 PM (IST)
Completed
Men's 86kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:13 PM (IST)
Completed
Women's 57kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:25 PM (IST)
Completed
Women's 62kgFinals - Bronze Medal Match
LAT
LAT
1
LAT
UKR
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:35 PM (IST)
Completed
Women's 62kgFinals - Bronze Medal Match
ROC
ROC
0
ROC
BUL
4
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:45 PM (IST)
Completed
Women's 62kgFinals - Gold Medal Match
KGZ
KGZ
1
KGZ
JPN
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರೆಸ್ಲಿಂಗ್- ಗ್ರೀಕೋ-ರೋಮನ್
Wed 04 Aug
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 67kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 87kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:00 PM (IST)
Completed
Men's 67kgFinals - Bronze Medal Match
GER
GER
3
GER
GEO
1
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:10 PM (IST)
Completed
Men's 67kgFinals - Bronze Medal Match
ROC
ROC
1
ROC
EGY
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:20 PM (IST)
Completed
Men's 67kgFinals - Gold Medal Match
IRI
IRI
4
IRI
UKR
1
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:30 PM (IST)
Completed
Men's 87kgFinals - Bronze Medal Match
GER
GER
5
GER
EGY
0
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:40 PM (IST)
Completed
Men's 87kgFinals - Bronze Medal Match
SRB
SRB
3
SRB
CRO
1
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:50 PM (IST)
Completed
Men's 87kgFinals - Gold Medal Match
HUN
HUN
1
HUN
UKR
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್
Wed 04 Aug
8:30 AM (IST)
Completed
MenRound 2 Repechage
USA
USA
3
USA
DOM
1
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
3:30 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
JPN
JPN
5
JPN
KOR
2
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವೈಟ್‌ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್
Wed 04 Aug
10:20 AM (IST)
Completed
Men's +109kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:20 PM (IST)
Completed
Men's +109kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
Wed 04 Aug
10:30 AM (IST)
Completed
Women's FlyweightSemifinal
TUR
TUR
5
TUR
TPE
0
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
10:45 AM (IST)
Completed
Women's FlyweightSemifinal
JPN
JPN
0
JPN
BUL
5
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
11:00 AM (IST)
Completed
Women's WelterweightSemifinal
TUR
TUR
5
TUR
IND
0
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
11:18 AM (IST)
Completed
Women's WelterweightSemifinal
USA
USA
1
USA
CHN
4
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
11:33 AM (IST)
Completed
Men's Super HeavyweightSemifinal
UZB
UZB
0
UZB
GBR
0
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
11:48 AM (IST)
Completed
Men's Super HeavyweightSemifinal
USA
USA
0
USA
KAZ
0
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
12:05 PM (IST)
Completed
Men's Light HeavyweightFinal
GBR
GBR
1
GBR
CUB
4
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Wed 04 Aug
10:30 AM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
USA
USA
8
USA
ESP
12
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
GRE
GRE
10
GRE
MNE
4
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
ITA
ITA
6
ITA
SRB
10
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
HUN
HUN
15
HUN
CRO
11
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಲಿಂಗ್
Wed 04 Aug
11:03 AM (IST)
Completed
Men's 470Medal Race
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:03 PM (IST)
Completed
Women's 470Medal Race
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಡೈವಿಂಗ್
Wed 04 Aug
11:30 AM (IST)
Completed
Women's 10m PlatformPreliminary Round
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಕ್ಸಿಂಗ್-ಟ್ರ್ಯಾಕ್
Wed 04 Aug
12:00 PM (IST)
Completed
Men's SprintQualification
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
12:40 PM (IST)
Completed
Women's Keirin1st Round
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
1:05 PM (IST)
Completed
Men's Sprint1/32 Final
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
1:41 PM (IST)
Completed
Women's KeirinRepechage Round
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
2:01 PM (IST)
Completed
Men's SprintRepechage Round 1
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
2:15 PM (IST)
Completed
Men's Team PursuitFinals
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
2:43 PM (IST)
Completed
Men's Sprint1/16 Final
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
3:17 PM (IST)
Completed
Men's SprintRepechage Round 2
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಕ್ಲಿಂಬಿಂಗ್
Wed 04 Aug
1:30 PM (IST)
Completed
Women's CombinedQualification - Speed
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:30 PM (IST)
Completed
Women's CombinedQualification - Bouldering
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:40 PM (IST)
Completed
Women's CombinedQualification - Lead
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ- ಜಂಪಿಂಗ್
Wed 04 Aug
3:30 PM (IST)
Completed
IndividualFinal
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
5:06 PM (IST)
Completed
IndividualJump-off
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಆರ್ಟಿಸ್ಟಿಕ್ ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Wed 04 Aug
4:00 PM (IST)
Completed
Women's DuetFinal - Duet Free Routine
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X