ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 05 August 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ಓಪನ್ ವಾಟರ್ ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Thu 05 Aug
3:00 AM (IST)
Completed
Men's 10km
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಗಾಲ್ಫ್
Thu 05 Aug
4:00 AM (IST)
Completed
Women's IndividualRound 2
ಕಸುಮಿಗಾಸೆಕಿ ಕಂಟ್ರೀ ಕ್ಲಬ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್
Thu 05 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
Men's Decathlon110m Hurdles
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:40 AM (IST)
Completed
Women's High JumpQualification
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:10 AM (IST)
Completed
Women's HeptathlonLong Jump
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:20 AM (IST)
Completed
Men's DecathlonDiscus Throw
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:30 AM (IST)
Completed
Women's 4 x 100m RelayRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
7:30 AM (IST)
Completed
Men's Triple JumpFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
7:35 AM (IST)
Completed
Men's Shot PutFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:00 AM (IST)
Completed
Men's 4 x 100m RelayRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:25 AM (IST)
Completed
Men's 110m HurdlesFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
9:00 AM (IST)
Completed
Women's HeptathlonJavelin Throw
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
9:15 AM (IST)
Completed
Men's DecathlonPole Vault
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
1:00 PM (IST)
Completed
Men's 20km Walk
ಸಪ್ಪೊರೊ ಒಡೊರಿ ಪಾರ್ಕ್
3:30 PM (IST)
Completed
Women's Pole VaultFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:45 PM (IST)
Completed
Men's DecathlonJavelin Throw
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:55 PM (IST)
Completed
Women's 4 x 400m RelayRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:30 PM (IST)
Completed
Men's 1500mSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:30 PM (IST)
Completed
Men's 400mFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:50 PM (IST)
Completed
Women's Heptathlon800m
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:10 PM (IST)
Completed
Men's Decathlon1500m
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ಕೇಟ್ ಬೋರ್ಡಿಂಗ್
Thu 05 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
Men's ParkPreliminary Round
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
9:00 AM (IST)
Completed
Men's ParkFinal
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Thu 05 Aug
5:30 AM (IST)
Completed
WomenSemifinal
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
5:30 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕ್ಯಾನೋ ಸ್ಪ್ರಿಂಟ್
Thu 05 Aug
6:00 AM (IST)
Completed
Men's K1 200mSemifinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:14 AM (IST)
Completed
Women's C1 200mSemifinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:28 AM (IST)
Completed
Women's K1 500mSemifinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:56 AM (IST)
Completed
Men's K2 1000mSemifinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:05 AM (IST)
Completed
Men's K1 200mFinals
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:20 AM (IST)
Completed
Women's C1 200mFinals
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:45 AM (IST)
Completed
Women's K1 500mFinals
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:17 AM (IST)
Completed
Men's K2 1000mFinals
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಡೈವಿಂಗ್
Thu 05 Aug
6:30 AM (IST)
Completed
Women's 10m PlatformSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:30 AM (IST)
Completed
Women's 10m PlatformFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕರಾಟೆ
Thu 05 Aug
6:30 AM (IST)
Completed
Women's Individual KataElimination Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
7:55 AM (IST)
Completed
Women's Individual KataRanking Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
8:35 AM (IST)
Completed
Men's -67kg KumiteElimination Round
Nippon Budokan
1:30 PM (IST)
Completed
Women's -55kg KumiteElimination Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
4:00 PM (IST)
Completed
Women's Individual KataBronze Medal Match
TUR
TUR
2652
TUR
HKG
2694
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
4:10 PM (IST)
Completed
Women's Individual KataBronze Medal Match
USA
USA
2540
USA
ITA
2648
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
4:20 PM (IST)
Completed
Women's Individual KataGold Medal Match
ESP
ESP
2806
ESP
JPN
2788
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
4:35 PM (IST)
Completed
Men's -67kg KumiteSemifinal
KAZ
KAZ
2
KAZ
FRA
5
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
4:43 PM (IST)
Completed
Men's -67kg KumiteSemifinal
JOR
JOR
0
JOR
TUR
2
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
4:52 PM (IST)
Completed
Women's -55kg KumiteSemifinal
BUL
BUL
4
BUL
AUT
3
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
5:00 PM (IST)
Completed
Women's -55kg KumiteSemifinal
UKR
UKR
4
UKR
TPE
4
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
5:10 PM (IST)
Completed
Men's -67kg KumiteFinal
FRA
FRA
5
FRA
TUR
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
5:20 PM (IST)
Completed
Women's -55kg KumiteFinal
BUL
BUL
5
BUL
UKR
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Thu 05 Aug
7:00 AM (IST)
Completed
MenFinals - Bronze Medal Match
GER
GER
4
GER
IND
5
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:30 PM (IST)
Completed
MenFinals - Gold Medal Match
AUS
AUS
1
AUS
BEL
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್
Thu 05 Aug
7:30 AM (IST)
Completed
Women's TeamFinals - Bronze Medal Match
GER
GER
1
GER
HKG
3
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
4:00 PM (IST)
Completed
Women's TeamFinals - Gold Medal Match
CHN
CHN
3
CHN
JPN
0
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರೆಸ್ಲಿಂಗ್- ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್
Thu 05 Aug
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 57kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 86kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
7:30 AM (IST)
Completed
Women's 57kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Men's 125kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Men's 74kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:00 AM (IST)
Completed
Women's 53kg1/8 Final
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Men's 125kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Men's 74kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
8:56 AM (IST)
Completed
Women's 53kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
2:45 PM (IST)
Completed
Men's 74kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:05 PM (IST)
Completed
Men's 125kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:25 PM (IST)
Completed
Women's 53kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:00 PM (IST)
Completed
Men's 57kgFinals - Bronze Medal Match
BUL
BUL
1
BUL
KAZ
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:10 PM (IST)
Completed
Men's 57kgFinals - Bronze Medal Match
USA
USA
3
USA
IRI
1
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:20 PM (IST)
Completed
Men's 57kgFinals - Gold Medal Match
IND
IND
1
IND
ROC
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:30 PM (IST)
Completed
Men's 86kgFinals - Bronze Medal Match
UZB
UZB
0
UZB
ROC
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:40 PM (IST)
Completed
Men's 86kgFinals - Bronze Medal Match
SMR
SMR
3
SMR
IND
1
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
4:50 PM (IST)
Completed
Men's 86kgFinals - Gold Medal Match
IRI
IRI
1
IRI
USA
3
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:25 PM (IST)
Completed
Women's 57kgFinals - Bronze Medal Match
MGL
MGL
0
MGL
USA
4
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:35 PM (IST)
Completed
Women's 57kgFinals - Bronze Medal Match
ROC
ROC
0
ROC
BUL
5
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:45 PM (IST)
Completed
Women's 57kgFinals - Gold Medal Match
JPN
JPN
3
JPN
BLR
0
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಮಾರ್ಡನ್ ಪೆಂಟಥ್ಲನ್
Thu 05 Aug
9:30 AM (IST)
Completed
Women's IndividualFencing - Ranking Round
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
1:00 PM (IST)
Completed
Men's IndividualFencing - Ranking Round
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Thu 05 Aug
9:30 AM (IST)
Completed
MenSemifinal
BRA
BRA
1
BRA
ROC
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
5:30 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
FRA
FRA
3
FRA
ARG
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್
Thu 05 Aug
9:45 AM (IST)
Completed
MenSemifinal
USA
USA
97
USA
AUS
78
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
4:30 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
FRA
FRA
90
FRA
SLO
89
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
Thu 05 Aug
10:30 AM (IST)
Completed
Women's LightweightSemifinal
IRL
IRL
3
IRL
THA
2
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
10:45 AM (IST)
Completed
Women's LightweightSemifinal
BRA
BRA
5
BRA
FIN
0
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
11:00 AM (IST)
Completed
Men's FlyweightSemifinal
JPN
JPN
0
JPN
PHI
5
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
11:18 AM (IST)
Completed
Men's FlyweightSemifinal
GBR
GBR
3
GBR
KAZ
2
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
11:33 AM (IST)
Completed
Men's MiddleweightSemifinal
UKR
UKR
3
UKR
PHI
2
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
11:48 AM (IST)
Completed
Men's MiddleweightSemifinal
BRA
BRA
4
BRA
ROC
1
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
12:05 PM (IST)
Completed
Men's FeatherweightFinal
USA
USA
2
USA
ROC
3
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Thu 05 Aug
10:30 AM (IST)
Completed
WomenClassification Round 5-8
CHN
CHN
6
CHN
NED
13
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
WomenSemifinal
ROC
ROC
11
ROC
USA
15
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
WomenClassification Round 5-8
AUS
AUS
14
AUS
CAN
12
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
WomenSemifinal
ESP
ESP
8
ESP
HUN
6
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಕ್ಸಿಂಗ್-ಟ್ರ್ಯಾಕ್
Thu 05 Aug
12:00 PM (IST)
Completed
Men's OmniumScratch
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
12:18 PM (IST)
Completed
Men's Sprint1/8 Final
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
12:36 PM (IST)
Completed
Women's KeirinQuarterfinal
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
12:51 PM (IST)
Completed
Men's SprintRepechage Round 3
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
12:57 PM (IST)
Completed
Men's OmniumTempo Race
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
1:15 PM (IST)
Completed
Men's SprintQuarterfinal
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
1:27 PM (IST)
Completed
Women's KeirinSemifinal
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
1:37 PM (IST)
Completed
Men's OmniumElimination
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
2:07 PM (IST)
Completed
Women's KeirinFinals
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
2:25 PM (IST)
Completed
Men's OmniumPoints Race
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
2:57 PM (IST)
Completed
Men's SprintFinal 5-8
ಇಜು ವೆಲೋಡ್ರೋಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫುಟ್ಬಾಲ್
Thu 05 Aug
1:30 PM (IST)
Completed
WomenFinals - Bronze Medal Match
AUS
AUS
3
AUS
USA
4
Ibaraki Kashima Stadium
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Thu 05 Aug
1:30 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
FRA
FRA
27
FRA
EGY
23
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
5:30 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
ESP
ESP
23
ESP
DEN
27
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಕ್ಲಿಂಬಿಂಗ್
Thu 05 Aug
2:00 PM (IST)
Completed
Men's CombinedFinal - Speed
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
3:00 PM (IST)
Completed
Men's CombinedFinal - Bouldering
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:40 PM (IST)
Completed
Men's CombinedFinal - Lead
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್
Thu 05 Aug
3:30 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
USA
USA
7
USA
KOR
2
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X