ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 24 July 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ರೋಯಿಂಗ್
Sat 24 Jul
4:30 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:00 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:30 AM (IST)
Completed
Women's Double ScullsRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:40 AM (IST)
Completed
Men's Double ScullsRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:50 AM (IST)
Completed
Women's PairHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:20 AM (IST)
Completed
Men's PairHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:50 AM (IST)
Completed
Women's Lightweight Double ScullsHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:20 AM (IST)
Completed
Men's Lightweight Double ScullsHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:50 AM (IST)
Completed
Women's FourHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:10 AM (IST)
Completed
Men's FourHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:30 AM (IST)
Completed
Men's EightHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:50 AM (IST)
Completed
Women's EightHeats
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಶೂಟಿಂಗ್
Sat 24 Jul
5:00 AM (IST)
Completed
Women's 10m Air RifleQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
7:15 AM (IST)
Completed
Women's 10m Air RifleFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
9:30 AM (IST)
Completed
Men's 10m Air PistolQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
12:00 PM (IST)
Completed
Men's 10m Air PistolFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್
Sat 24 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Mixed DoublesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
5:30 AM (IST)
Completed
Women's DoublesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
5:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
6:50 AM (IST)
Completed
Men's SinglesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
7:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫೆನ್ಸಿಂಗ್
Sat 24 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's Individual EpeeLast 64
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
6:00 AM (IST)
Completed
Men's Individual SabreLast 64
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
6:25 AM (IST)
Completed
Women's Individual EpeeLast 32
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
8:25 AM (IST)
Completed
Men's Individual SabreLast 32
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
10:05 AM (IST)
Completed
Women's Individual EpeeLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
11:05 AM (IST)
Completed
Men's Individual SabreLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
11:55 AM (IST)
Completed
Women's Individual EpeeQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
12:25 PM (IST)
Completed
Men's Individual SabreQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
2:30 PM (IST)
Completed
Women's Individual EpeeSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
3:30 PM (IST)
Completed
Men's Individual SabreSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
4:20 PM (IST)
Completed
Women's Individual EpeeFinals - Bronze Medal Match
ROC
ROC
8
ROC
EST
15
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
4:50 PM (IST)
Completed
Men's Individual SabreFinals - Bronze Medal Match
GEO
GEO
11
GEO
KOR
15
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
5:15 PM (IST)
Completed
Women's Individual EpeeFinals - Gold Medal Match
CHN
CHN
11
CHN
ROU
10
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
5:45 PM (IST)
Completed
Men's Individual SabreFinals - Gold Medal Match
HUN
HUN
15
HUN
ITA
7
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Sat 24 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
NOR
NOR
27
NOR
BRA
24
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
FRA
FRA
33
FRA
ARG
27
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
10:45 AM (IST)
Completed
MenGroup B
SWE
SWE
32
SWE
BRN
31
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
12:45 PM (IST)
Completed
MenGroup A
GER
GER
27
GER
ESP
28
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
4:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
POR
POR
31
POR
EGY
37
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
6:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
DEN
DEN
47
DEN
JPN
30
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್
Sat 24 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesPreliminary Round
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
7:00 AM (IST)
Completed
Men's SinglesPreliminary Round
USA
USA
4
USA
MGL
1
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
7:45 AM (IST)
Completed
Mixed DoublesLast 16
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
10:45 AM (IST)
Completed
Men's SinglesRound 1
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
10:45 AM (IST)
Completed
Women's SinglesRound 1
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Sat 24 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
6:30 AM (IST)
Completed
MenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Sat 24 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
ITA
ITA
3
ITA
CAN
2
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
7:35 AM (IST)
Completed
MenPool B
BRA
BRA
3
BRA
TUN
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
10:50 AM (IST)
Completed
MenPool B
ROC
ROC
3
ROC
ARG
1
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
12:55 PM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
3
JPN
VEN
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
4:10 PM (IST)
Completed
MenPool A
POL
POL
2
POL
IRI
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
6:15 PM (IST)
Completed
MenPool B
USA
USA
3
USA
FRA
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಆರ್ಚರಿ
Sat 24 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
Mixed Team1/8 Final
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:45 AM (IST)
Completed
Mixed TeamQuarterfinal
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:01 PM (IST)
Completed
Mixed TeamSemifinal
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:55 PM (IST)
Completed
Mixed TeamFinals
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Sat 24 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
3
JPN
AUS
5
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
NZL
NZL
2
NZL
IND
3
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:15 AM (IST)
Completed
MenPool B
NED
NED
1
NED
BEL
3
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:45 AM (IST)
Completed
MenPool A
ARG
ARG
1
ARG
ESP
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:00 PM (IST)
Completed
MenPool B
GBR
GBR
3
GBR
RSA
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:30 PM (IST)
Completed
MenPool B
CAN
CAN
1
CAN
GER
7
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:15 PM (IST)
Completed
WomenPool A
NED
NED
5
NED
IND
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:45 PM (IST)
Completed
WomenPool A
IRL
IRL
2
IRL
RSA
0
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವೈಟ್‌ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್
Sat 24 Jul
6:20 AM (IST)
Completed
Women's 49kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
10:20 AM (IST)
Completed
Women's 49kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್- ಆರ್ಟಿಸ್ಟಿಕ್
Sat 24 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Men's Floor ExerciseQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Men's Horizontal BarQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Men's Individual All-AroundQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Men's Parallel BarsQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Men's Pommel HorseQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Men's RingsQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Men's TeamQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Men's VaultQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's Floor ExerciseQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's Horizontal BarQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's Individual All-AroundQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's Parallel BarsQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's Pommel HorseQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's RingsQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's TeamQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:00 AM (IST)
Completed
Men's VaultQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:00 PM (IST)
Completed
Men's Floor ExerciseQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:00 PM (IST)
Completed
Men's Horizontal BarQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:00 PM (IST)
Completed
Men's Individual All-AroundQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:00 PM (IST)
Completed
Men's Parallel BarsQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:00 PM (IST)
Completed
Men's Pommel HorseQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:00 PM (IST)
Completed
Men's RingsQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:00 PM (IST)
Completed
Men's TeamQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:00 PM (IST)
Completed
Men's VaultQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸಾಫ್ಟ್ ಬಾಲ್
Sat 24 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
WomenOpening Round
CAN
CAN
7
CAN
AUS
1
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
11:00 AM (IST)
Completed
WomenOpening Round
MEX
MEX
0
MEX
USA
2
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
4:30 PM (IST)
Completed
WomenOpening Round
ITA
ITA
0
ITA
JPN
5
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಕ್ವಾಂಡೋ
Sat 24 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Women's Flyweight -49kgLast 32
ISR
ISR
22
ISR
PUR
2
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:44 AM (IST)
Completed
Women's Flyweight -49kgLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:58 AM (IST)
Completed
Men's Flyweight -58kgLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
10:30 AM (IST)
Completed
Women's Flyweight -49kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
10:45 AM (IST)
Completed
Men's Flyweight -58kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
12:30 PM (IST)
Completed
Women's Flyweight -49kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
12:45 PM (IST)
Completed
Men's Flyweight -58kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:30 PM (IST)
Completed
Women's Flyweight -49kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:45 PM (IST)
Completed
Men's Flyweight -58kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:00 PM (IST)
Completed
Women's Flyweight -49kgFinals - Bronze Medal Match
TUR
TUR
22
TUR
ISR
27
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:15 PM (IST)
Completed
Men's Flyweight -58kgFinals - Bronze Medal Match
ARG
ARG
10
ARG
ROC
15
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:30 PM (IST)
Completed
Women's Flyweight -49kgFinals - Bronze Medal Match
SRB
SRB
20
SRB
JPN
6
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:45 PM (IST)
Completed
Men's Flyweight -58kgFinals - Bronze Medal Match
HUN
HUN
16
HUN
KOR
46
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:00 PM (IST)
Completed
Women's Flyweight -49kgFinals - Gold Medal Match
THA
THA
11
THA
ESP
10
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:15 PM (IST)
Completed
Men's Flyweight -58kgFinals - Gold Medal Match
TUN
TUN
12
TUN
ITA
16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ 3x3
Sat 24 Jul
6:45 AM (IST)
Completed
WomenPool A
ROC
ROC
21
ROC
JPN
18
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:10 AM (IST)
Completed
WomenPool A
CHN
CHN
21
CHN
ROU
10
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
8:05 AM (IST)
Completed
MenPool A
POL
POL
14
POL
LAT
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
8:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
CHN
CHN
13
CHN
SRB
22
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
10:30 AM (IST)
Completed
WomenPool A
ROC
ROC
19
ROC
CHN
9
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
10:55 AM (IST)
Completed
WomenPool A
ROU
ROU
8
ROU
JPN
20
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
ROC
ROC
21
ROC
CHN
13
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:55 AM (IST)
Completed
MenPool A
SRB
SRB
16
SRB
NED
15
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:00 PM (IST)
Completed
WomenPool A
ITA
ITA
15
ITA
MGL
14
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:25 PM (IST)
Completed
WomenPool A
USA
USA
17
USA
FRA
10
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
3:10 PM (IST)
Completed
MenPool A
LAT
LAT
20
LAT
BEL
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
3:35 PM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
19
JPN
POL
20
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:30 PM (IST)
Completed
WomenPool A
MGL
MGL
9
MGL
USA
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:55 PM (IST)
Completed
WomenPool A
FRA
FRA
19
FRA
ITA
16
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:30 PM (IST)
Completed
MenPool A
NED
NED
18
NED
ROC
15
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:55 PM (IST)
Completed
MenPool A
BEL
BEL
16
BEL
JPN
18
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
Sat 24 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Women's FeatherweightLast 32
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
8:00 AM (IST)
Completed
Women's WelterweightLast 32
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
8:33 AM (IST)
Completed
Men's FeatherweightLast 32
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
9:54 AM (IST)
Completed
Men's WelterweightLast 32
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
10:42 AM (IST)
Completed
Men's HeavyweightLast 32
UZB
UZB
1
UZB
ALG
4
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
4:57 PM (IST)
Completed
Men's Super HeavyweightLast 32
AZE
AZE
3
AZE
BRN
1
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್- ರೋಡ್
Sat 24 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's Road Race
ಫ್ಯುಜಿ ಸ್ಪೀಡ್ ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜುಡೋ
Sat 24 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 60kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's 48kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
8:15 AM (IST)
Completed
Men's 60kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
8:48 AM (IST)
Completed
Women's 48kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:07 AM (IST)
Completed
Men's 60kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:40 AM (IST)
Completed
Women's 48kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:30 PM (IST)
Completed
Women's 48kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:47 PM (IST)
Completed
Women's 48kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:04 PM (IST)
Completed
Men's 60kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:21 PM (IST)
Completed
Men's 60kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:38 PM (IST)
Completed
Women's 48kgFinals - Bronze Medal Match
ISR
ISR
0
ISR
UKR
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:46 PM (IST)
Completed
Women's 48kgFinals - Bronze Medal Match
POR
POR
0
POR
MGL
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:55 PM (IST)
Completed
Women's 48kgFinals - Gold Medal Match
KOS
KOS
1
KOS
JPN
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:03 PM (IST)
Completed
Men's 60kgFinals - Bronze Medal Match
NED
NED
0
NED
KAZ
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:12 PM (IST)
Completed
Men's 60kgFinals - Bronze Medal Match
KOR
KOR
0
KOR
FRA
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:20 PM (IST)
Completed
Men's 60kgFinals - Gold Medal Match
TPE
TPE
0
TPE
JPN
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೆನ್ನಿಸ್
Sat 24 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's DoublesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Sat 24 Jul
10:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
JPN
JPN
4
JPN
USA
25
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
CAN
CAN
5
CAN
AUS
8
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
RSA
RSA
4
RSA
ESP
29
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
CHN
CHN
17
CHN
ROC
18
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫುಟ್ಬಾಲ್
Sat 24 Jul
1:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup E
CHI
CHI
1
CHI
CAN
2
Sapporo Dome
1:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup F
CHN
CHN
4
CHN
ZAM
4
Miyagi Stadium
2:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup G
SWE
SWE
4
SWE
AUS
2
ಸೈತಾಮಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup E
JPN
JPN
0
JPN
GBR
1
Sapporo Dome
4:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup F
NED
NED
3
NED
BRA
3
Miyagi Stadium
5:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup G
NZL
NZL
1
NZL
USA
6
ಸೈತಾಮಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ- ಡ್ರೆಸೇಜ್
Sat 24 Jul
1:30 PM (IST)
Completed
IndividualGrand Prix - Group A
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
IndividualGrand Prix - Group B
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
IndividualGrand Prix - Group C
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
TeamGrand Prix - Day 1
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Sat 24 Jul
3:32 PM (IST)
Completed
Men's 400m Individual MedleyHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
3:55 PM (IST)
Completed
Women's 100m ButterflyHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:08 PM (IST)
Completed
Men's 400m FreestyleHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:35 PM (IST)
Completed
Women's 400m Individual MedleyHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:55 PM (IST)
Completed
Men's 100m BreaststrokeHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
5:13 PM (IST)
Completed
Women's 4 x 100m Freestyle RelayHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X