ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 25 July 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ಸರ್ಫಿಂಗ್
Sun 25 Jul
3:30 AM (IST)
Completed
Men's ShortboardRound 1
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
6:50 AM (IST)
Completed
Women's ShortboardRound 1
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
10:10 AM (IST)
Completed
Men's ShortboardRound 2
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
11:30 AM (IST)
Completed
Women's ShortboardRound 2
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ಕೇಟ್ ಬೋರ್ಡಿಂಗ್
Sun 25 Jul
5:00 AM (IST)
Completed
Men's StreetPreliminary Round
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
8:55 AM (IST)
Completed
Men's StreetFinal
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫೆನ್ಸಿಂಗ್
Sun 25 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's Individual FoilLast 64
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
6:00 AM (IST)
Completed
Men's Individual EpeeLast 64
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
6:25 AM (IST)
Completed
Women's Individual FoilLast 32
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
8:25 AM (IST)
Completed
Men's Individual EpeeLast 32
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
10:05 AM (IST)
Completed
Women's Individual FoilLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
11:05 AM (IST)
Completed
Men's Individual EpeeLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
11:55 AM (IST)
Completed
Women's Individual FoilQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
12:25 PM (IST)
Completed
Men's Individual EpeeQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
2:30 PM (IST)
Completed
Women's Individual FoilSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
3:30 PM (IST)
Completed
Men's Individual EpeeSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
4:20 PM (IST)
Completed
Women's Individual FoilFinals - Bronze Medal Match
ITA
ITA
14
ITA
ROC
15
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
4:50 PM (IST)
Completed
Men's Individual EpeeFinals - Bronze Medal Match
ITA
ITA
12
ITA
UKR
15
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
5:15 PM (IST)
Completed
Women's Individual FoilFinals - Gold Medal Match
ROC
ROC
13
ROC
USA
15
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
5:45 PM (IST)
Completed
Men's Individual EpeeFinals - Gold Medal Match
HUN
HUN
10
HUN
FRA
15
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Sun 25 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
NED
NED
32
NED
JPN
21
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
ROC
ROC
24
ROC
BRA
24
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
10:45 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
MNE
MNE
33
MNE
ANG
22
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
12:45 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
NOR
NOR
39
NOR
KOR
27
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
4:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
ESP
ESP
24
ESP
SWE
31
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
6:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
HUN
HUN
29
HUN
FRA
30
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರೋಯಿಂಗ್
Sun 25 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsSemifinal E/F
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:50 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsSemifinal E/F
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:10 AM (IST)
Completed
Men's PairRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:20 AM (IST)
Completed
Women's PairRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:30 AM (IST)
Completed
Men's Lightweight Double ScullsRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:50 AM (IST)
Completed
Women's Lightweight Double ScullsRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:10 AM (IST)
Completed
Men's Quadruple ScullsRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:20 AM (IST)
Completed
Women's Quadruple ScullsRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:30 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:10 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsQuarterfinal
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:50 AM (IST)
Completed
Women's Double ScullsSemifinal A/B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:10 AM (IST)
Completed
Men's Double ScullsSemifinal A/B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:30 AM (IST)
Completed
Women's FourRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:40 AM (IST)
Completed
Men's FourRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಶೂಟಿಂಗ್
Sun 25 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's 10m Air PistolQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
5:30 AM (IST)
Completed
Women's SkeetQualification - Day 1
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
6:30 AM (IST)
Completed
Men's SkeetQualification - Day 1
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
7:45 AM (IST)
Completed
Women's 10m Air PistolFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
9:30 AM (IST)
Completed
Men's 10m Air RifleQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
12:00 PM (IST)
Completed
Men's 10m Air RifleFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Sun 25 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
6:30 AM (IST)
Completed
MenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Sun 25 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPool B
ROC
ROC
0
ROC
ITA
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
7:35 AM (IST)
Completed
WomenPool B
USA
USA
3
USA
ARG
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
10:50 AM (IST)
Completed
WomenPool A
SRB
SRB
3
SRB
DOM
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
12:55 PM (IST)
Completed
WomenPool B
CHN
CHN
0
CHN
TUR
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
4:10 PM (IST)
Completed
WomenPool A
JPN
JPN
3
JPN
KEN
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
6:15 PM (IST)
Completed
WomenPool A
BRA
BRA
3
BRA
KOR
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಆರ್ಚರಿ
Sun 25 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
Women's Team1/8 Final
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:15 AM (IST)
Completed
Women's TeamQuarterfinal
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
11:47 AM (IST)
Completed
Women's TeamSemifinal
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:45 PM (IST)
Completed
Women's TeamFinals
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Sun 25 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
WomenPool A
GBR
GBR
1
GBR
GER
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:30 AM (IST)
Completed
WomenPool B
AUS
AUS
3
AUS
ESP
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:15 AM (IST)
Completed
WomenPool B
JPN
JPN
3
JPN
CHN
4
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:45 AM (IST)
Completed
WomenPool B
NZL
NZL
3
NZL
ARG
0
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:00 PM (IST)
Completed
MenPool A
IND
IND
1
IND
AUS
7
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:30 PM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
1
JPN
ARG
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:15 PM (IST)
Completed
MenPool A
ESP
ESP
3
ESP
NZL
4
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:45 PM (IST)
Completed
MenPool B
RSA
RSA
3
RSA
NED
5
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್
Sun 25 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
6:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
6:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
7:10 AM (IST)
Completed
Women's DoublesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
7:50 AM (IST)
Completed
Mixed DoublesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್
Sun 25 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
IRI
IRI
78
IRI
CZE
84
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
10:10 AM (IST)
Completed
MenGroup B
GER
GER
82
GER
ITA
92
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
1:50 PM (IST)
Completed
MenGroup B
AUS
AUS
84
AUS
NGR
67
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
5:30 PM (IST)
Completed
MenGroup A
FRA
FRA
83
FRA
USA
76
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್- ಆರ್ಟಿಸ್ಟಿಕ್
Sun 25 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Women's BeamQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Women's Floor ExerciseQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Women's Individual All-AroundQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Women's TeamQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Women's Uneven BarsQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
6:30 AM (IST)
Completed
Women's VaultQualification - Subdivision 1
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:25 AM (IST)
Completed
Women's BeamQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:25 AM (IST)
Completed
Women's Floor ExerciseQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:25 AM (IST)
Completed
Women's Individual All-AroundQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:25 AM (IST)
Completed
Women's TeamQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:25 AM (IST)
Completed
Women's Uneven BarsQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:25 AM (IST)
Completed
Women's VaultQualification - Subdivision 2
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:40 AM (IST)
Completed
Women's BeamQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:40 AM (IST)
Completed
Women's Floor ExerciseQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:40 AM (IST)
Completed
Women's Individual All-AroundQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:40 AM (IST)
Completed
Women's TeamQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:40 AM (IST)
Completed
Women's Uneven BarsQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:40 AM (IST)
Completed
Women's VaultQualification - Subdivision 3
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
1:35 PM (IST)
Completed
Women's BeamQualification - Subdivision 4
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
1:35 PM (IST)
Completed
Women's Floor ExerciseQualification - Subdivision 4
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
1:35 PM (IST)
Completed
Women's Individual All-AroundQualification - Subdivision 4
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
1:35 PM (IST)
Completed
Women's TeamQualification - Subdivision 4
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
1:35 PM (IST)
Completed
Women's Uneven BarsQualification - Subdivision 4
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
1:35 PM (IST)
Completed
Women's VaultQualification - Subdivision 4
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:50 PM (IST)
Completed
Women's BeamQualification - Subdivision 5
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:50 PM (IST)
Completed
Women's Floor ExerciseQualification - Subdivision 5
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:50 PM (IST)
Completed
Women's Individual All-AroundQualification - Subdivision 5
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:50 PM (IST)
Completed
Women's TeamQualification - Subdivision 5
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:50 PM (IST)
Completed
Women's Uneven BarsQualification - Subdivision 5
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:50 PM (IST)
Completed
Women's VaultQualification - Subdivision 5
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸಾಫ್ಟ್ ಬಾಲ್
Sun 25 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
WomenOpening Round
USA
USA
2
USA
AUS
1
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
11:00 AM (IST)
Completed
WomenOpening Round
JPN
JPN
1
JPN
CAN
0
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
4:30 PM (IST)
Completed
WomenOpening Round
MEX
MEX
5
MEX
ITA
0
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಕ್ವಾಂಡೋ
Sun 25 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Women's Featherweight 49-57kgLast 32
EOR
EOR
18
EOR
IRI
9
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:44 AM (IST)
Completed
Men's Featherweight 58-68kgLast 32
MLI
MLI
17
MLI
UZB
38
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:58 AM (IST)
Completed
Women's Featherweight 49-57kgLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
7:12 AM (IST)
Completed
Men's Featherweight 58-68kgLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
10:42 AM (IST)
Completed
Women's Featherweight 49-57kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
10:56 AM (IST)
Completed
Men's Featherweight 58-68kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
12:34 PM (IST)
Completed
Women's Featherweight 49-57kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
12:48 PM (IST)
Completed
Men's Featherweight 58-68kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:44 PM (IST)
Completed
Women's Featherweight 49-57kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:58 PM (IST)
Completed
Men's Featherweight 58-68kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:00 PM (IST)
Completed
Women's Featherweight 49-57kgFinals - Bronze Medal Match
TPE
TPE
10
TPE
NIG
6
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:15 PM (IST)
Completed
Men's Featherweight 58-68kgFinals - Bronze Medal Match
TUR
TUR
22
TUR
BIH
13
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:30 PM (IST)
Completed
Women's Featherweight 49-57kgFinals - Bronze Medal Match
TUR
TUR
8
TUR
EOR
6
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:45 PM (IST)
Completed
Men's Featherweight 58-68kgFinals - Bronze Medal Match
CHN
CHN
17
CHN
KOR
15
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:00 PM (IST)
Completed
Women's Featherweight 49-57kgFinals - Gold Medal Match
ROC
ROC
17
ROC
USA
25
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:15 PM (IST)
Completed
Men's Featherweight 58-68kgFinals - Gold Medal Match
UZB
UZB
34
UZB
GBR
29
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್
Sun 25 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Mixed DoublesQuarterfinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
10:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesRound 2
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
10:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesRound 2
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
4:30 PM (IST)
Completed
Mixed DoublesSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Sun 25 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
RSA
RSA
2
RSA
ITA
21
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
8:00 AM (IST)
Completed
MenGroup A
HUN
HUN
9
HUN
GRE
10
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
10:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
USA
USA
15
USA
JPN
13
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
AUS
AUS
10
AUS
MNE
15
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
MenGroup B
SRB
SRB
12
SRB
ESP
13
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
MenGroup B
CRO
CRO
23
CRO
KAZ
7
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ 3x3
Sun 25 Jul
6:45 AM (IST)
Completed
WomenPool A
JPN
JPN
19
JPN
MGL
10
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:10 AM (IST)
Completed
WomenPool A
ROU
ROU
14
ROU
ITA
22
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
8:05 AM (IST)
Completed
MenPool A
ROC
ROC
16
ROC
BEL
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
8:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
POL
POL
12
POL
SRB
15
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
10:30 AM (IST)
Completed
WomenPool A
MGL
MGL
5
MGL
ROC
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
10:55 AM (IST)
Completed
WomenPool A
CHN
CHN
22
CHN
ITA
13
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
CHN
CHN
17
CHN
LAT
18
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:55 AM (IST)
Completed
MenPool A
SRB
SRB
21
SRB
BEL
14
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:00 PM (IST)
Completed
WomenPool A
ROU
ROU
11
ROU
USA
22
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:25 PM (IST)
Completed
WomenPool A
JPN
JPN
19
JPN
FRA
15
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
3:10 PM (IST)
Completed
MenPool A
ROC
ROC
16
ROC
POL
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
3:35 PM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
20
JPN
NED
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:30 PM (IST)
Completed
WomenPool A
CHN
CHN
20
CHN
FRA
13
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:55 PM (IST)
Completed
WomenPool A
ROC
ROC
16
ROC
USA
20
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:30 PM (IST)
Completed
MenPool A
NED
NED
21
NED
CHN
18
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:55 PM (IST)
Completed
MenPool A
LAT
LAT
21
LAT
JPN
18
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Sun 25 Jul
7:00 AM (IST)
Completed
Men's 400m Individual MedleyFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:10 AM (IST)
Completed
Women's 100m ButterflySemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:22 AM (IST)
Completed
Men's 400m FreestyleFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:42 AM (IST)
Completed
Women's 400m Individual MedleyFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:03 AM (IST)
Completed
Men's 100m BreaststrokeSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:15 AM (IST)
Completed
Women's 4 x 100m Freestyle RelayFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
3:30 PM (IST)
Completed
Women's 100m BackstrokeHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:04 PM (IST)
Completed
Women's 100m BreaststrokeHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:36 PM (IST)
Completed
Women's 400m FreestyleHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
5:00 PM (IST)
Completed
Men's 4 x 100m Freestyle RelayHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
5:10 PM (IST)
Completed
Men's 200m FreestyleHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
5:14 PM (IST)
Completed
Men's 100m BackstrokeHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
Sun 25 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Women's FlyweightLast 32
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
8:48 AM (IST)
Completed
Men's LightweightLast 32
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
10:24 AM (IST)
Completed
Men's Light HeavyweightLast 32
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜುಡೋ
Sun 25 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 66kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's 52kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
8:47 AM (IST)
Completed
Men's 66kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:01 AM (IST)
Completed
Women's 52kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:43 AM (IST)
Completed
Men's 66kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:57 AM (IST)
Completed
Women's 52kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:30 PM (IST)
Completed
Women's 52kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:47 PM (IST)
Completed
Women's 52kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:04 PM (IST)
Completed
Men's 66kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:21 PM (IST)
Completed
Men's 66kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:38 PM (IST)
Completed
Women's 52kgFinals - Bronze Medal Match
HUN
HUN
0
HUN
ITA
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:46 PM (IST)
Completed
Women's 52kgFinals - Bronze Medal Match
GBR
GBR
10
GBR
SUI
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:55 PM (IST)
Completed
Women's 52kgFinals - Gold Medal Match
FRA
FRA
0
FRA
JPN
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:03 PM (IST)
Completed
Men's 66kgFinals - Bronze Medal Match
ITA
ITA
0
ITA
KOR
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:12 PM (IST)
Completed
Men's 66kgFinals - Bronze Medal Match
ISR
ISR
0
ISR
BRA
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:20 PM (IST)
Completed
Men's 66kgFinals - Gold Medal Match
JPN
JPN
1
JPN
GEO
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೆನ್ನಿಸ್
Sun 25 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's DoublesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
10:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವೈಟ್‌ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್
Sun 25 Jul
8:20 AM (IST)
Completed
Men's 61kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:20 AM (IST)
Completed
Men's 67kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
12:20 PM (IST)
Completed
Men's 61kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:20 PM (IST)
Completed
Men's 67kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಲಿಂಗ್
Sun 25 Jul
8:35 AM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Women's Laser RadialRace 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:25 AM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:50 AM (IST)
Completed
Women's Laser RadialRace 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:15 AM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 3
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:05 AM (IST)
Completed
Men's LaserRace 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:35 AM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:25 PM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
1:15 PM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 3
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್- ರೋಡ್
Sun 25 Jul
9:30 AM (IST)
Completed
Women's Road Race
ಫ್ಯುಜಿ ಸ್ಪೀಡ್ ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕ್ಯಾನೋ ಸ್ಲಾಲೋಮ್
Sun 25 Jul
9:30 AM (IST)
Completed
Men's C1Heats - Run 1
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
10:20 AM (IST)
Completed
Women's K1Heats - Run 1
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
11:38 AM (IST)
Completed
Men's C1Heats - Run 2
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
12:28 PM (IST)
Completed
Women's K1Heats - Run 2
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಡೈವಿಂಗ್
Sun 25 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Women's 3m Springboard Synchro
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫುಟ್ಬಾಲ್
Sun 25 Jul
1:00 PM (IST)
Completed
MenGroup C
EGY
EGY
0
EGY
ARG
1
Sapporo Dome
1:30 PM (IST)
Completed
MenGroup A
FRA
FRA
4
FRA
RSA
3
ಸೈತಾಮಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
1:30 PM (IST)
Completed
MenGroup B
NZL
NZL
2
NZL
HON
3
Ibaraki Kashima Stadium
2:00 PM (IST)
Completed
MenGroup D
BRA
BRA
0
BRA
CIV
0
International Stadium Yokohama
4:00 PM (IST)
Completed
MenGroup C
AUS
AUS
0
AUS
ESP
1
Sapporo Dome
4:30 PM (IST)
Completed
MenGroup B
ROU
ROU
0
ROU
KOR
4
Ibaraki Kashima Stadium
4:30 PM (IST)
Completed
MenGroup A
JPN
JPN
2
JPN
MEX
1
ಸೈತಾಮಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:00 PM (IST)
Completed
MenGroup D
KSA
KSA
2
KSA
GER
3
International Stadium Yokohama
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ- ಡ್ರೆಸೇಜ್
Sun 25 Jul
1:30 PM (IST)
Completed
IndividualGrand Prix - Group D
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
IndividualGrand Prix - Group E
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
IndividualGrand Prix - Group F
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
TeamGrand Prix - Day 2
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X