ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 27 July 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ಟ್ರಿಯಾಥ್ಲಾನ್
Tue 27 Jul
3:15 AM (IST)
Completed
Women's Olympic Distance
ಒಡಾಯ್ಬಾ ಮರೀನಾ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸರ್ಫಿಂಗ್
Tue 27 Jul
3:30 AM (IST)
Completed
Men's ShortboardQuarterfinal
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
5:54 AM (IST)
Completed
Women's ShortboardQuarterfinal
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
8:18 AM (IST)
Completed
Men's ShortboardSemifinal
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
9:30 AM (IST)
Completed
Women's ShortboardSemifinal
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
10:46 AM (IST)
Completed
Men's ShortboardFinals
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
11:31 AM (IST)
Completed
Women's ShortboardFinals
ತ್ಸುರಿಂಗಸಕಿ ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಬೀಚ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Tue 27 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
JPN
JPN
29
JPN
MNE
26
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
BRA
BRA
33
BRA
HUN
27
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
10:45 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
SWE
SWE
36
SWE
ROC
24
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
12:45 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
KOR
KOR
36
KOR
NED
43
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
4:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
ANG
ANG
21
ANG
NOR
30
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
6:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
FRA
FRA
25
FRA
ESP
28
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರಗ್ಬಿ ಸೆವೆನ್ಸ್
Tue 27 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenPool B
CAN
CAN
36
CAN
JPN
12
Tokyo Stadium
6:00 AM (IST)
Completed
MenPool B
FIJ
FIJ
33
FIJ
GBR
7
Tokyo Stadium
6:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
ARG
ARG
56
ARG
KOR
0
Tokyo Stadium
7:00 AM (IST)
Completed
MenPool A
NZL
NZL
14
NZL
AUS
12
Tokyo Stadium
7:30 AM (IST)
Completed
MenPool C
KEN
KEN
7
KEN
IRL
12
Tokyo Stadium
8:00 AM (IST)
Completed
MenPool C
RSA
RSA
17
RSA
USA
12
Tokyo Stadium
1:00 PM (IST)
Completed
MenClassification Round 9-12
IRL
IRL
31
IRL
KOR
0
Tokyo Stadium
1:30 PM (IST)
Completed
MenClassification Round 9-12
KEN
KEN
21
KEN
JPN
7
Tokyo Stadium
2:00 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
NZL
NZL
21
NZL
CAN
10
Tokyo Stadium
2:30 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
GBR
GBR
26
GBR
USA
21
Tokyo Stadium
3:00 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
RSA
RSA
14
RSA
ARG
19
Tokyo Stadium
3:30 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
FIJ
FIJ
19
FIJ
AUS
0
Tokyo Stadium
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಶೂಟಿಂಗ್
Tue 27 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Mixed 10m Air Pistol TeamQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
7:30 AM (IST)
Completed
Mixed 10m Air Pistol TeamFinals
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
9:45 AM (IST)
Completed
Mixed 10m Air Rifle TeamQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
11:45 AM (IST)
Completed
Mixed 10m Air Rifle TeamFinals
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Tue 27 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
6:30 AM (IST)
Completed
MenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Tue 27 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPool B
ROC
ROC
3
ROC
ARG
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
7:35 AM (IST)
Completed
WomenPool B
CHN
CHN
0
CHN
USA
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
10:50 AM (IST)
Completed
WomenPool A
JPN
JPN
0
JPN
SRB
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
12:55 PM (IST)
Completed
WomenPool B
ITA
ITA
3
ITA
TUR
1
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
4:10 PM (IST)
Completed
WomenPool A
BRA
BRA
3
BRA
DOM
2
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
6:15 PM (IST)
Completed
WomenPool A
KOR
KOR
3
KOR
KEN
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Tue 27 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
MenPool A
ARG
ARG
2
ARG
AUS
5
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
IND
IND
3
IND
ESP
0
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:15 AM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
2
JPN
NZL
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:45 AM (IST)
Completed
MenPool B
GER
GER
5
GER
GBR
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:00 PM (IST)
Completed
MenPool B
BEL
BEL
9
BEL
RSA
4
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:15 PM (IST)
Completed
MenPool B
NED
NED
4
NED
CAN
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್
Tue 27 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
6:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
7:10 AM (IST)
Completed
Women's DoublesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
7:50 AM (IST)
Completed
Women's SinglesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್
Tue 27 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
JPN
JPN
74
JPN
FRA
70
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
10:10 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
NGR
NGR
72
NGR
USA
81
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
1:50 PM (IST)
Completed
WomenGroup C
AUS
AUS
70
AUS
BEL
85
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
5:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup C
PUR
PUR
55
PUR
CHN
97
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಕ್ವಾಂಡೋ
Tue 27 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Women's Heavyweight +67kgLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:45 AM (IST)
Completed
Men's Heavyweight +80kgLast 16
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
10:30 AM (IST)
Completed
Women's Heavyweight +67kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
10:45 AM (IST)
Completed
Men's Heavyweight +80kgQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
12:30 PM (IST)
Completed
Women's Heavyweight +67kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
12:45 PM (IST)
Completed
Men's Heavyweight +80kgSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:30 PM (IST)
Completed
Women's Heavyweight +67kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
3:45 PM (IST)
Completed
Men's Heavyweight +80kgRepechage Round
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:00 PM (IST)
Completed
Women's Heavyweight +67kgFinals - Bronze Medal Match
FRA
FRA
17
FRA
CIV
8
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:15 PM (IST)
Completed
Men's Heavyweight +80kgFinals - Bronze Medal Match
KOR
KOR
5
KOR
SLO
4
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:30 PM (IST)
Completed
Women's Heavyweight +67kgFinals - Bronze Medal Match
POL
POL
3
POL
GBR
7
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
5:45 PM (IST)
Completed
Men's Heavyweight +80kgFinals - Bronze Medal Match
CUB
CUB
5
CUB
CHN
4
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:00 PM (IST)
Completed
Women's Heavyweight +67kgFinals - Gold Medal Match
KOR
KOR
7
KOR
SRB
10
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
6:15 PM (IST)
Completed
Men's Heavyweight +80kgFinals - Gold Medal Match
ROC
ROC
15
ROC
MKD
9
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಎ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್
Tue 27 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesRound 3
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
6:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesRound 3
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
1:00 PM (IST)
Completed
Men's SinglesLast 16
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
1:00 PM (IST)
Completed
Women's SinglesLast 16
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Tue 27 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
RSA
RSA
3
RSA
USA
20
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
8:00 AM (IST)
Completed
MenGroup B
MNE
MNE
6
MNE
ESP
8
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
10:30 AM (IST)
Completed
MenGroup B
KAZ
KAZ
5
KAZ
SRB
19
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
MenGroup A
ITA
ITA
6
ITA
GRE
6
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
MenGroup A
JPN
JPN
11
JPN
HUN
16
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
MenGroup B
AUS
AUS
11
AUS
CRO
8
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Tue 27 Jul
7:00 AM (IST)
Completed
Women's 200m FreestyleSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:13 AM (IST)
Completed
Men's 200m FreestyleFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:21 AM (IST)
Completed
Women's 100m BackstrokeFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:29 AM (IST)
Completed
Men's 100m BackstrokeFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:47 AM (IST)
Completed
Women's 100m BreaststrokeFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:05 AM (IST)
Completed
Men's 200m ButterflySemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:28 AM (IST)
Completed
Women's 200m Individual MedleySemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
3:32 PM (IST)
Completed
Men's 100m FreestyleHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
3:53 PM (IST)
Completed
Women's 200m ButterflyHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:05 PM (IST)
Completed
Men's 200m BreaststrokeHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:24 PM (IST)
Completed
Men's 4 x 200m Freestyle RelayHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:42 PM (IST)
Completed
Men's 800m FreestyleHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
Tue 27 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's WelterweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
8:33 AM (IST)
Completed
Men's HeavyweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
9:36 AM (IST)
Completed
Women's LightweightLast 32
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
10:24 AM (IST)
Completed
Women's WelterweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜುಡೋ
Tue 27 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 81kgLast 64
Nippon Budokan
7:30 AM (IST)
Completed
Women's 63kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
7:49 AM (IST)
Completed
Men's 81kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:07 AM (IST)
Completed
Women's 63kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:33 AM (IST)
Completed
Men's 81kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:59 AM (IST)
Completed
Women's 63kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
10:25 AM (IST)
Completed
Men's 81kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:30 PM (IST)
Completed
Women's 63kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:47 PM (IST)
Completed
Women's 63kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:04 PM (IST)
Completed
Men's 81kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:21 PM (IST)
Completed
Men's 81kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:38 PM (IST)
Completed
Women's 63kgFinals - Bronze Medal Match
NED
NED
0
NED
ITA
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:46 PM (IST)
Completed
Women's 63kgFinals - Bronze Medal Match
VEN
VEN
0
VEN
CAN
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:55 PM (IST)
Completed
Women's 63kgFinals - Gold Medal Match
FRA
FRA
1
FRA
SLO
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:03 PM (IST)
Completed
Men's 81kgFinals - Bronze Medal Match
GER
GER
0
GER
AUT
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:12 PM (IST)
Completed
Men's 81kgFinals - Bronze Medal Match
GEO
GEO
0
GEO
BEL
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:20 PM (IST)
Completed
Men's 81kgFinals - Gold Medal Match
JPN
JPN
1
JPN
MGL
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೆನ್ನಿಸ್
Tue 27 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesRound 2
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesRound 3
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesRound 2
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
9:00 AM (IST)
Completed
Women's DoublesRound 2
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫೆನ್ಸಿಂಗ್
Tue 27 Jul
7:55 AM (IST)
Completed
Women's Team EpeeQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
9:15 AM (IST)
Completed
Women's Team EpeeClassification Round 5-8
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
10:10 AM (IST)
Completed
Women's Team EpeeSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
11:00 AM (IST)
Completed
Women's Team EpeeFinals - Final 5-6
USA
USA
33
USA
POL
26
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
11:00 AM (IST)
Completed
Women's Team EpeeFinals - Final 7-8
HKG
HKG
28
HKG
ROC
27
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
3:00 PM (IST)
Completed
Women's Team EpeeFinals - Bronze Medal Match
ITA
ITA
23
ITA
CHN
21
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
4:00 PM (IST)
Completed
Women's Team EpeeFinals - Gold Medal Match
KOR
KOR
32
KOR
EST
36
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವೈಟ್‌ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್
Tue 27 Jul
8:20 AM (IST)
Completed
Women's 59kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:20 AM (IST)
Completed
Women's 64kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
12:20 PM (IST)
Completed
Women's 59kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:20 PM (IST)
Completed
Women's 64kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಆರ್ಚರಿ
Tue 27 Jul
8:30 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 5
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:43 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 6
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:56 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 19
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:09 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 20
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:22 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 3
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:35 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 10
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:48 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 3
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:01 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 4
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:14 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 21
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:27 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 22
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:40 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 2
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:53 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 11
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
11:06 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 1
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
11:19 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 2
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
11:32 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 23
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
11:45 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 24
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
11:58 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 1
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:11 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 12
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಲಿಂಗ್
Tue 27 Jul
8:35 AM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Women's Laser RadialRace 5
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:45 AM (IST)
Completed
Men's LaserRace 4
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:30 AM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:35 AM (IST)
Completed
Men's FinnRace 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:50 AM (IST)
Completed
Women's Laser RadialRace 6
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:00 AM (IST)
Completed
Men's LaserRace 5
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:25 AM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 3
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:50 AM (IST)
Completed
Men's FinnRace 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:15 AM (IST)
Completed
Men's LaserRace 6
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:20 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸಾಫ್ಟ್ ಬಾಲ್
Tue 27 Jul
9:30 AM (IST)
Completed
WomenFinals - Bronze Medal Match
CAN
CAN
3
CAN
MEX
2
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
4:30 PM (IST)
Completed
WomenFinals - Gold Medal Match
USA
USA
0
USA
JPN
2
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ 3x3
Tue 27 Jul
10:00 AM (IST)
Completed
WomenPool A
USA
USA
18
USA
JPN
20
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
10:25 AM (IST)
Completed
WomenPool A
CHN
CHN
21
CHN
MGL
9
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:10 AM (IST)
Completed
MenPool A
BEL
BEL
16
BEL
POL
14
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:35 AM (IST)
Completed
MenPool A
CHN
CHN
16
CHN
JPN
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
WomenPool A
FRA
FRA
22
FRA
ROU
12
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
1:55 PM (IST)
Completed
WomenPool A
ROC
ROC
17
ROC
ITA
9
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:30 PM (IST)
Completed
MenPool A
SRB
SRB
21
SRB
ROC
10
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:55 PM (IST)
Completed
MenPool A
LAT
LAT
22
LAT
NED
18
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:00 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
CHN
CHN
19
CHN
ITA
13
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:30 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
NED
NED
19
NED
ROC
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:20 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
JPN
JPN
14
JPN
FRA
16
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:50 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
LAT
LAT
21
LAT
JPN
18
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕ್ಯಾನೋ ಸ್ಲಾಲೋಮ್
Tue 27 Jul
10:30 AM (IST)
Completed
Women's K1Semifinal
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಡೈವಿಂಗ್
Tue 27 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Women's 10m Platform Synchro
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಮೌಂಟೈನ್ ಬೈಕ್
Tue 27 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Women's Cross Country
ಇಜು ಎಂಟಿಬಿ ಕೋರ್ಸ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ- ಡ್ರೆಸೇಜ್
Tue 27 Jul
1:30 PM (IST)
Completed
TeamGrand Prix Special
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫುಟ್ಬಾಲ್
Tue 27 Jul
1:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup G
NZL
NZL
0
NZL
SWE
2
Miyagi Stadium
1:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup G
USA
USA
0
USA
AUS
0
Ibaraki Kashima Stadium
4:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup E
CAN
CAN
1
CAN
GBR
1
Ibaraki Kashima Stadium
4:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup E
CHI
CHI
0
CHI
JPN
1
Miyagi Stadium
5:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup F
NED
NED
8
NED
CHN
2
International Stadium Yokohama
5:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup F
BRA
BRA
1
BRA
ZAM
0
ಸೈತಾಮಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್- ಆರ್ಟಿಸ್ಟಿಕ್
Tue 27 Jul
4:15 PM (IST)
Completed
Women's TeamFinal
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X