ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 28 July 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ರೋಯಿಂಗ್
Wed 28 Jul
4:40 AM (IST)
Completed
Women's Double ScullsFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
4:50 AM (IST)
Completed
Men's Double ScullsFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:00 AM (IST)
Completed
Women's FourFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:10 AM (IST)
Completed
Men's FourFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:20 AM (IST)
Completed
Men's Quadruple ScullsFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:30 AM (IST)
Completed
Women's Quadruple ScullsFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:48 AM (IST)
Completed
Women's Double ScullsFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:00 AM (IST)
Completed
Men's Double ScullsFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:20 AM (IST)
Completed
Women's FourFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:40 AM (IST)
Completed
Men's FourFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:00 AM (IST)
Completed
Men's Quadruple ScullsFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:20 AM (IST)
Completed
Women's Quadruple ScullsFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:40 AM (IST)
Completed
Men's Lightweight Double ScullsSemifinal A/B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:10 AM (IST)
Completed
Women's Lightweight Double ScullsSemifinal A/B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:30 AM (IST)
Completed
Men's PairSemifinal A/B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:50 AM (IST)
Completed
Women's PairSemifinal A/B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:10 AM (IST)
Completed
Women's EightRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
9:20 AM (IST)
Completed
Men's EightRepechage Round
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್
Wed 28 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
6:50 AM (IST)
Completed
Mixed DoublesQuarterfinal
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
2:30 PM (IST)
Completed
Men's SinglesGroup Stage
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Wed 28 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenGroup B
DEN
DEN
31
DEN
BRN
21
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
MenGroup B
SWE
SWE
29
SWE
POR
28
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
10:45 AM (IST)
Completed
MenGroup B
JPN
JPN
29
JPN
EGY
33
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
12:45 PM (IST)
Completed
MenGroup A
NOR
NOR
27
NOR
ARG
23
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
4:00 PM (IST)
Completed
MenGroup A
BRA
BRA
25
BRA
ESP
32
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
6:00 PM (IST)
Completed
MenGroup A
FRA
FRA
30
FRA
GER
29
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರಗ್ಬಿ ಸೆವೆನ್ಸ್
Wed 28 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenFinals - Final 11-12
KOR
KOR
19
KOR
JPN
31
Tokyo Stadium
6:00 AM (IST)
Completed
MenFinals - Final 9-10
IRL
IRL
0
IRL
KEN
22
Tokyo Stadium
6:30 AM (IST)
Completed
MenClassification Round 5-8
CAN
CAN
14
CAN
USA
21
Tokyo Stadium
7:00 AM (IST)
Completed
MenClassification Round 5-8
RSA
RSA
22
RSA
AUS
19
Tokyo Stadium
7:30 AM (IST)
Completed
MenSemifinal
NZL
NZL
29
NZL
GBR
7
Tokyo Stadium
8:00 AM (IST)
Completed
MenSemifinal
ARG
ARG
14
ARG
FIJ
26
Tokyo Stadium
1:00 PM (IST)
Completed
MenFinals - Final 7-8
CAN
CAN
7
CAN
AUS
26
Tokyo Stadium
1:30 PM (IST)
Completed
MenFinals - Final 5-6
USA
USA
7
USA
RSA
28
Tokyo Stadium
2:00 PM (IST)
Completed
MenFinals - Bronze Medal Match
GBR
GBR
12
GBR
ARG
17
Tokyo Stadium
2:30 PM (IST)
Completed
MenFinals - Gold Medal Match
NZL
NZL
12
NZL
FIJ
27
Tokyo Stadium
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಶೂಟಿಂಗ್
Wed 28 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's TrapQualification - Day 1
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
6:20 AM (IST)
Completed
Men's TrapQualification - Day 1
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Wed 28 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
6:30 AM (IST)
Completed
WomenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Wed 28 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
CAN
CAN
3
CAN
IRI
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
7:35 AM (IST)
Completed
MenPool B
USA
USA
3
USA
TUN
1
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
10:50 AM (IST)
Completed
MenPool B
ARG
ARG
3
ARG
FRA
2
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
12:55 PM (IST)
Completed
MenPool A
POL
POL
3
POL
VEN
1
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
4:10 PM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
1
JPN
ITA
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
6:15 PM (IST)
Completed
MenPool B
BRA
BRA
0
BRA
ROC
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಆರ್ಚರಿ
Wed 28 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 13
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
6:13 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 14
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
6:26 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 29
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
6:39 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 30
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
6:52 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 7
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:05 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 15
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:18 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 9
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:31 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 10
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:44 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 31
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:57 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 32
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:10 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 5
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:23 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 16
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:36 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 3
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:49 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 4
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:02 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 19
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:15 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 20
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:28 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 2
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:41 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 10
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:54 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 7
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:07 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 8
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:20 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 25
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:33 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 26
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:46 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 4
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:59 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 13
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:30 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 31
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:43 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 32
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:56 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 9
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:09 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 10
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:22 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 16
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:35 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 5
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:48 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 21
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:01 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 22
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:14 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 5
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:27 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 6
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:40 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 11
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:53 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 3
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
3:06 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 15
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
3:19 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 16
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
3:32 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 17
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
3:45 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 18
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
3:58 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 8
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
4:11 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 9
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Wed 28 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
WomenPool A
NED
NED
5
NED
RSA
0
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:30 AM (IST)
Completed
WomenPool A
GBR
GBR
4
GBR
IND
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:15 AM (IST)
Completed
WomenPool B
NZL
NZL
1
NZL
ESP
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:45 AM (IST)
Completed
WomenPool A
GER
GER
4
GER
IRL
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:00 PM (IST)
Completed
WomenPool B
JPN
JPN
0
JPN
AUS
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:30 PM (IST)
Completed
WomenPool B
ARG
ARG
3
ARG
CHN
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:15 PM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
1
JPN
ESP
4
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:45 PM (IST)
Completed
MenPool A
AUS
AUS
4
AUS
NZL
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್
Wed 28 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
MenGroup B
NGR
NGR
92
NGR
GER
99
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
10:10 AM (IST)
Completed
MenGroup A
USA
USA
120
USA
IRI
66
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
1:50 PM (IST)
Completed
MenGroup B
ITA
ITA
83
ITA
AUS
86
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
5:30 PM (IST)
Completed
MenGroup A
CZE
CZE
77
CZE
FRA
97
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫೆನ್ಸಿಂಗ್
Wed 28 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Men's Team SabreLast 16
JPN
JPN
32
JPN
EGY
45
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
7:55 AM (IST)
Completed
Men's Team SabreQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
9:15 AM (IST)
Completed
Men's Team SabreClassification Round 5-8
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
10:10 AM (IST)
Completed
Men's Team SabreSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
3:00 PM (IST)
Completed
Men's Team SabreFinals - Bronze Medal Match
GER
GER
40
GER
HUN
45
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
4:00 PM (IST)
Completed
Men's Team SabreFinals - Gold Medal Match
KOR
KOR
45
KOR
ITA
26
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್
Wed 28 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesQuarterfinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
7:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesQuarterfinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Wed 28 Jul
7:00 AM (IST)
Completed
Men's 100m FreestyleSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:11 AM (IST)
Completed
Women's 200m FreestyleFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:19 AM (IST)
Completed
Men's 200m ButterflyFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:27 AM (IST)
Completed
Women's 200m ButterflySemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:51 AM (IST)
Completed
Men's 200m BreaststrokeSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:15 AM (IST)
Completed
Women's 200m Individual MedleyFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:24 AM (IST)
Completed
Women's 1500m FreestyleFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:56 AM (IST)
Completed
Men's 4 x 200m Freestyle RelayFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
3:32 PM (IST)
Completed
Women's 100m FreestyleHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
3:49 PM (IST)
Completed
Men's 200m BackstrokeHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:04 PM (IST)
Completed
Women's 200m BreaststrokeHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
Men's 200m Individual MedleyHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:41 PM (IST)
Completed
Women's 4 x 200m Freestyle RelayHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
Wed 28 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Women's FeatherweightQuarterfinal
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
8:00 AM (IST)
Completed
Women's MiddleweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
9:06 AM (IST)
Completed
Men's FeatherweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
10:09 AM (IST)
Completed
Men's Light HeavyweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜುಡೋ
Wed 28 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 90kgLast 64
BRA
BRA
0
BRA
KAZ
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's 70kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
7:36 AM (IST)
Completed
Men's 90kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
8:48 AM (IST)
Completed
Women's 70kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:20 AM (IST)
Completed
Men's 90kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:40 AM (IST)
Completed
Women's 70kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
10:12 AM (IST)
Completed
Men's 90kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:30 PM (IST)
Completed
Women's 70kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:47 PM (IST)
Completed
Women's 70kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:04 PM (IST)
Completed
Men's 90kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:21 PM (IST)
Completed
Men's 90kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:38 PM (IST)
Completed
Women's 70kgFinals - Bronze Medal Match
CRO
CRO
0
CRO
ROC
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:46 PM (IST)
Completed
Women's 70kgFinals - Bronze Medal Match
GER
GER
0
GER
NED
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:55 PM (IST)
Completed
Women's 70kgFinals - Gold Medal Match
AUT
AUT
0
AUT
JPN
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:03 PM (IST)
Completed
Men's 90kgFinals - Bronze Medal Match
UZB
UZB
10
UZB
TUR
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:12 PM (IST)
Completed
Men's 90kgFinals - Bronze Medal Match
HUN
HUN
1
HUN
ROC
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:20 PM (IST)
Completed
Men's 90kgFinals - Gold Medal Match
GEO
GEO
1
GEO
GER
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೆನ್ನಿಸ್
Wed 28 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesRound 3
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesQuarterfinal
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Women's DoublesQuarterfinal
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesQuarterfinal
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
10:30 AM (IST)
Completed
Mixed DoublesRound 1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್- ರೋಡ್
Wed 28 Jul
8:00 AM (IST)
Completed
Women's Individual Time Trial
ಫ್ಯುಜಿ ಸ್ಪೀಡ್ ವೇ
10:30 AM (IST)
Completed
Men's Individual Time Trial
ಫ್ಯುಜಿ ಸ್ಪೀಡ್ ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್
Wed 28 Jul
8:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
JPN
JPN
4
JPN
DOM
3
Fukushima Azuma Stadium
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಲಿಂಗ್
Wed 28 Jul
8:35 AM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 7
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Men's 470Race 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Men's FinnRace 3
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:45 AM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 7
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:25 AM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 8
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:30 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 3
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:35 AM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 8
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:50 AM (IST)
Completed
Men's 470Race 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:50 AM (IST)
Completed
Men's FinnRace 4
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:15 AM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 9
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:25 AM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 9
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:25 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 4
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:05 AM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:05 AM (IST)
Completed
Women's 470Race 1
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:20 AM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 4
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:00 PM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:15 PM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 5
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:20 PM (IST)
Completed
Women's 470Race 2
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:55 PM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 3
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
1:10 PM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 6
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕ್ಯಾನೋ ಸ್ಲಾಲೋಮ್
Wed 28 Jul
9:20 AM (IST)
Completed
Women's C1Heats - Run 1
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
10:20 AM (IST)
Completed
Men's K1Heats - Run 1
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
11:30 AM (IST)
Completed
Women's C1Heats - Run 2
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
12:30 PM (IST)
Completed
Men's K1Heats - Run 2
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವೈಟ್‌ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್
Wed 28 Jul
10:20 AM (IST)
Completed
Men's 73kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:20 PM (IST)
Completed
Men's 73kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Wed 28 Jul
10:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
HUN
HUN
10
HUN
USA
9
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
CAN
CAN
21
CAN
RSA
1
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
CHN
CHN
16
CHN
JPN
11
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
NED
NED
14
NED
ESP
13
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಡೈವಿಂಗ್
Wed 28 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Men's 3m Springboard Synchro
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ 3x3
Wed 28 Jul
1:30 PM (IST)
Completed
WomenSemifinal
USA
USA
18
USA
FRA
16
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:00 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
SRB
SRB
10
SRB
ROC
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:40 PM (IST)
Completed
WomenSemifinal
ROC
ROC
21
ROC
CHN
14
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
3:10 PM (IST)
Completed
MenSemifinal
BEL
BEL
8
BEL
LAT
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:15 PM (IST)
Completed
WomenFinals - Bronze Medal Match
FRA
FRA
14
FRA
CHN
16
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
5:45 PM (IST)
Completed
MenFinals - Bronze Medal Match
SRB
SRB
21
SRB
BEL
10
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:25 PM (IST)
Completed
WomenFinals - Gold Medal Match
USA
USA
18
USA
ROC
15
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:55 PM (IST)
Completed
MenFinals - Gold Medal Match
ROC
ROC
18
ROC
LAT
21
ಅಯೋಮಿ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫುಟ್ಬಾಲ್
Wed 28 Jul
1:30 PM (IST)
Completed
MenGroup D
GER
GER
1
GER
CIV
1
Miyagi Stadium
1:30 PM (IST)
Completed
MenGroup D
KSA
KSA
1
KSA
BRA
3
ಸೈತಾಮಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
2:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
ROU
ROU
0
ROU
NZL
0
Sapporo Dome
2:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
KOR
KOR
6
KOR
HON
0
International Stadium Yokohama
4:30 PM (IST)
Completed
MenGroup C
ESP
ESP
1
ESP
ARG
1
ಸೈತಾಮಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:30 PM (IST)
Completed
MenGroup C
AUS
AUS
0
AUS
EGY
2
Miyagi Stadium
5:00 PM (IST)
Completed
MenGroup A
FRA
FRA
0
FRA
JPN
4
International Stadium Yokohama
5:00 PM (IST)
Completed
MenGroup A
RSA
RSA
0
RSA
MEX
3
Sapporo Dome
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ- ಡ್ರೆಸೇಜ್
Wed 28 Jul
2:00 PM (IST)
Completed
IndividualGrand Prix Freestyle
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್- ಆರ್ಟಿಸ್ಟಿಕ್
Wed 28 Jul
3:45 PM (IST)
Completed
Men's Individual All-AroundFinal
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X