ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 29 July 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ಗಾಲ್ಫ್
Thu 29 Jul
4:00 AM (IST)
Completed
Men's IndividualRound 1
ಕಸುಮಿಗಾಸೆಕಿ ಕಂಟ್ರೀ ಕ್ಲಬ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರೋಯಿಂಗ್
Thu 29 Jul
5:00 AM (IST)
Completed
Men's PairFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:10 AM (IST)
Completed
Women's PairFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:20 AM (IST)
Completed
Men's Lightweight Double ScullsFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:30 AM (IST)
Completed
Women's Lightweight Double ScullsFinal B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
5:48 AM (IST)
Completed
Men's PairFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:00 AM (IST)
Completed
Women's PairFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:20 AM (IST)
Completed
Men's Lightweight Double ScullsFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
6:40 AM (IST)
Completed
Women's Lightweight Double ScullsFinal A
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:00 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsSemifinal A/B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:30 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsSemifinal A/B
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
7:50 AM (IST)
Completed
Men's Lightweight Double ScullsFinal C
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:00 AM (IST)
Completed
Women's Lightweight Double ScullsFinal C
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:10 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsSemifinal C/D
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
8:30 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsSemifinal C/D
ಸೀ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ವಾಟರ್‌ವೇ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್
Thu 29 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Mixed DoublesSemifinal
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
5:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesLast 16
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
7:05 AM (IST)
Completed
Men's DoublesQuarterfinal
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
1:30 PM (IST)
Completed
Women's DoublesQuarterfinal
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
1:30 PM (IST)
Completed
Men's SinglesLast 16
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Thu 29 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
NED
NED
37
NED
ANG
28
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
ESP
ESP
27
ESP
BRA
23
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
10:45 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
JPN
JPN
24
JPN
KOR
27
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
12:45 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
MNE
MNE
23
MNE
NOR
35
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
4:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
HUN
HUN
31
HUN
ROC
38
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
6:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
SWE
SWE
28
SWE
FRA
28
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರಗ್ಬಿ ಸೆವೆನ್ಸ್
Thu 29 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPool B
FRA
FRA
12
FRA
FIJ
5
Tokyo Stadium
6:00 AM (IST)
Completed
WomenPool B
CAN
CAN
33
CAN
BRA
0
Tokyo Stadium
6:30 AM (IST)
Completed
WomenPool C
USA
USA
28
USA
CHN
14
Tokyo Stadium
7:00 AM (IST)
Completed
WomenPool C
AUS
AUS
48
AUS
JPN
0
Tokyo Stadium
7:30 AM (IST)
Completed
WomenPool A
ROC
ROC
12
ROC
GBR
14
Tokyo Stadium
8:00 AM (IST)
Completed
WomenPool A
NZL
NZL
29
NZL
KEN
7
Tokyo Stadium
1:00 PM (IST)
Completed
WomenPool B
CAN
CAN
12
CAN
FIJ
26
Tokyo Stadium
1:30 PM (IST)
Completed
WomenPool B
FRA
FRA
40
FRA
BRA
5
Tokyo Stadium
2:00 PM (IST)
Completed
WomenPool C
AUS
AUS
26
AUS
CHN
10
Tokyo Stadium
2:30 PM (IST)
Completed
WomenPool C
USA
USA
17
USA
JPN
7
Tokyo Stadium
3:00 PM (IST)
Completed
WomenPool A
NZL
NZL
26
NZL
GBR
21
Tokyo Stadium
3:30 PM (IST)
Completed
WomenPool A
ROC
ROC
35
ROC
KEN
12
Tokyo Stadium
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಶೂಟಿಂಗ್
Thu 29 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's TrapQualification - Day 2
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
5:30 AM (IST)
Completed
Women's 25m PistolQualification - Precision
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
6:20 AM (IST)
Completed
Men's TrapQualification - Day 2
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
11:00 AM (IST)
Completed
Women's TrapFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
12:00 PM (IST)
Completed
Men's TrapFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Thu 29 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
MenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Thu 29 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPool B
ITA
ITA
3
ITA
ARG
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
7:35 AM (IST)
Completed
WomenPool A
KOR
KOR
3
KOR
DOM
2
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
10:50 AM (IST)
Completed
WomenPool A
SRB
SRB
3
SRB
KEN
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
12:55 PM (IST)
Completed
WomenPool B
CHN
CHN
2
CHN
ROC
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
4:10 PM (IST)
Completed
WomenPool A
JPN
JPN
0
JPN
BRA
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
6:15 PM (IST)
Completed
WomenPool B
USA
USA
3
USA
TUR
2
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಆರ್ಚರಿ
Thu 29 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 25
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
6:13 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 26
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
6:26 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 7
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
6:39 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 8
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
6:52 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 13
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:05 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 4
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:18 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 17
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:31 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 18
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:44 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 15
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
7:57 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 16
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:10 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 9
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:23 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 8
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:36 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 27
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
8:49 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 28
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:02 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 11
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:15 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 12
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:28 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 14
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:41 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 6
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
9:54 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 11
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:07 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 12
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:20 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 27
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:33 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 28
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:46 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 6
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
10:59 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 14
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:30 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 29
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:43 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 30
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:56 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 13
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:09 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 14
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:22 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 15
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:35 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 7
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:48 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 23
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:01 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/32 Final 24
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:14 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 1
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:27 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/32 Final 2
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:40 PM (IST)
Completed
Men's Individual1/16 Final 12
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
2:53 PM (IST)
Completed
Women's Individual1/16 Final 1
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Thu 29 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
MenPool A
IND
IND
3
IND
ARG
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:30 AM (IST)
Completed
MenPool B
BEL
BEL
9
BEL
CAN
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:15 AM (IST)
Completed
MenPool B
RSA
RSA
4
RSA
GER
3
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:45 AM (IST)
Completed
MenPool B
NED
NED
2
NED
GBR
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:00 PM (IST)
Completed
WomenPool B
ESP
ESP
2
ESP
CHN
0
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:30 PM (IST)
Completed
WomenPool A
GBR
GBR
0
GBR
NED
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:15 PM (IST)
Completed
WomenPool B
JPN
JPN
1
JPN
ARG
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:45 PM (IST)
Completed
WomenPool B
NZL
NZL
0
NZL
AUS
1
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್
Thu 29 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
CAN
CAN
74
CAN
KOR
53
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
10:10 AM (IST)
Completed
MenGroup C
SLO
SLO
116
SLO
JPN
81
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
1:50 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
ESP
ESP
85
ESP
SRB
70
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
5:30 PM (IST)
Completed
MenGroup C
ESP
ESP
81
ESP
ARG
71
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಿಎಂಎಕ್ಸ್ ರೇಸಿಂಗ್
Thu 29 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Men's IndividualQuarterfinal
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
6:51 AM (IST)
Completed
Women's IndividualQuarterfinal
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Thu 29 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
HUN
HUN
23
HUN
RSA
1
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
8:00 AM (IST)
Completed
MenGroup B
ESP
ESP
16
ESP
KAZ
4
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
10:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
USA
USA
11
USA
ITA
12
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
CRO
CRO
13
CRO
MNE
8
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
MenGroup A
GRE
GRE
10
GRE
JPN
9
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
MenGroup B
SRB
SRB
14
SRB
AUS
8
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Thu 29 Jul
7:00 AM (IST)
Completed
Men's 800m FreestyleFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:14 AM (IST)
Completed
Men's 200m BreaststrokeFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:23 AM (IST)
Completed
Women's 100m FreestyleSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:34 AM (IST)
Completed
Men's 200m BackstrokeSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:58 AM (IST)
Completed
Women's 200m ButterflyFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:07 AM (IST)
Completed
Men's 100m FreestyleFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:24 AM (IST)
Completed
Women's 200m BreaststrokeSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:38 AM (IST)
Completed
Men's 200m Individual MedleySemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
9:01 AM (IST)
Completed
Women's 4 x 200m Freestyle RelayFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
3:32 PM (IST)
Completed
Women's 800m FreestyleHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:12 PM (IST)
Completed
Men's 100m ButterflyHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:32 PM (IST)
Completed
Women's 200m BackstrokeHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
4:47 PM (IST)
Completed
Mixed 4 x 100m Medley RelayHeats
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫೆನ್ಸಿಂಗ್
Thu 29 Jul
7:20 AM (IST)
Completed
Women's Team FoilQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
9:05 AM (IST)
Completed
Women's Team FoilClassification Round 5-8
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
10:25 AM (IST)
Completed
Women's Team FoilSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
3:00 PM (IST)
Completed
Women's Team FoilFinals - Bronze Medal Match
USA
USA
23
USA
ITA
45
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
4:25 PM (IST)
Completed
Women's Team FoilFinals - Gold Medal Match
ROC
ROC
45
ROC
FRA
34
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
Thu 29 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's MiddleweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
8:33 AM (IST)
Completed
Men's Super HeavyweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
9:36 AM (IST)
Completed
Women's FlyweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜುಡೋ
Thu 29 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Women's 78kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
7:30 AM (IST)
Completed
Men's 100kgLast 32
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
8:26 AM (IST)
Completed
Women's 78kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
8:33 AM (IST)
Completed
Men's 100kgLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:22 AM (IST)
Completed
Women's 78kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:29 AM (IST)
Completed
Men's 100kgQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:30 PM (IST)
Completed
Women's 78kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:47 PM (IST)
Completed
Women's 78kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:04 PM (IST)
Completed
Men's 100kgRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:21 PM (IST)
Completed
Men's 100kgSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:38 PM (IST)
Completed
Women's 78kgFinals - Bronze Medal Match
CUB
CUB
0
CUB
GER
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:46 PM (IST)
Completed
Women's 78kgFinals - Bronze Medal Match
BRA
BRA
10
BRA
KOR
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:55 PM (IST)
Completed
Women's 78kgFinals - Gold Medal Match
FRA
FRA
0
FRA
JPN
10
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:03 PM (IST)
Completed
Men's 100kgFinals - Bronze Medal Match
CAN
CAN
0
CAN
POR
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:12 PM (IST)
Completed
Men's 100kgFinals - Bronze Medal Match
ROC
ROC
1
ROC
GEO
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:20 PM (IST)
Completed
Men's 100kgFinals - Gold Medal Match
JPN
JPN
10
JPN
KOR
0
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್
Thu 29 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
11:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
4:30 PM (IST)
Completed
Women's SinglesFinals - Bronze Medal Match
SGP
SGP
1
SGP
JPN
4
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
5:30 PM (IST)
Completed
Women's SinglesFinals - Gold Medal Match
CHN
CHN
4
CHN
CHN
2
ಟೋಕಿಯೋ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಜಿಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಲಿಂಗ್
Thu 29 Jul
8:35 AM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 4
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 5
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Men's LaserRace 7
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Women's 470Race 3
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:45 AM (IST)
Completed
Women's Laser RadialRace 7
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:30 AM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 5
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:30 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 6
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:35 AM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 10
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:50 AM (IST)
Completed
Men's LaserRace 8
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:50 AM (IST)
Completed
Women's 470Race 4
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:00 AM (IST)
Completed
Women's Laser RadialRace 8
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:25 AM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 6
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:25 AM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 11
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:05 AM (IST)
Completed
Men's FinnRace 5
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:15 AM (IST)
Completed
Women's RS:XRace 12
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:35 AM (IST)
Completed
Men's 470Race 3
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:50 AM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 10
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:20 PM (IST)
Completed
Men's FinnRace 6
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:40 PM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 11
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:50 PM (IST)
Completed
Men's 470Race 4
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
1:30 PM (IST)
Completed
Men's RS:XRace 12
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕ್ಯಾನೋ ಸ್ಲಾಲೋಮ್
Thu 29 Jul
10:30 AM (IST)
Completed
Women's C1Semifinal
ಕಸಾಯ್ ಕಯೋಯ್ ಸ್ಲೇಲೋಮ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೆನ್ನಿಸ್
Thu 29 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesSemifinal
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesQuarterfinal
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:30 AM (IST)
Completed
Women's DoublesSemifinal
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesSemifinal
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
1:00 PM (IST)
Completed
Mixed DoublesQuarterfinal
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್
Thu 29 Jul
3:30 PM (IST)
Completed
MenGroup B
KOR
KOR
6
KOR
ISR
5
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್- ಆರ್ಟಿಸ್ಟಿಕ್
Thu 29 Jul
4:20 PM (IST)
Completed
Women's Individual All-AroundFinal
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X