ಟೋಕಿಯೋ 2020
ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಪಣೆ
ಮಿಲ್ಖಾ ಸಿಂಗ್

ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ , 31 July 2021

ಒಂದು ವರ್ಷದ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ, ಟೋಕಿಯೊ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಜುಲೈ 23, 2021 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದಿಂದಾಗಿ ಚತುರ್ಭುಜ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಹು-ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು 2020ರಿಂದ 2021ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಯಿತು. ಆಗಸ್ಟ್ 8ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಈ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು 32ನೇ ಒಲಿಂಪಿಯಾಡ್‌ನಲ್ಲಿ 205 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ಬರುವ 11000ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಭಾಗವಹಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು 17 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 50 ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ 33 ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ 339 ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಜಪಾನಿನ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎರಡನೇ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ 300ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಪದಕಗಳನ್ನು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಗಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಪರ್ಧೆ ಯಾವಾಗ ನಡೆಯಲಿದೆ ಅನ್ನೋದನ್ನು ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಪುಟದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಟೋಕಿಯೋದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾ ಮನರಂಜನೆಯನ್ನು ಸೆರೆ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿ.
ಟ್ರಿಯಾಥ್ಲಾನ್
Sat 31 Jul
4:00 AM (IST)
Completed
Mixed Team Relay
ಒಡಾಯ್ಬಾ ಮರೀನಾ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಗಾಲ್ಫ್
Sat 31 Jul
4:15 AM (IST)
Completed
Men's IndividualRound 2 - Day 2
ಕಸುಮಿಗಾಸೆಕಿ ಕಂಟ್ರೀ ಕ್ಲಬ್
6:00 AM (IST)
Completed
Men's IndividualRound 3
ಕಸುಮಿಗಾಸೆಕಿ ಕಂಟ್ರೀ ಕ್ಲಬ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ- ಇವೆಂಟಿಂಗ್
Sat 31 Jul
5:00 AM (IST)
Completed
IndividualDressage - Session 3
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
5:00 AM (IST)
Completed
TeamDressage - Session 3
ಈಕ್ವೆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್
Sat 31 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's 400m HurdlesRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:00 AM (IST)
Completed
Women's Discus ThrowQualification
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:10 AM (IST)
Completed
Men's Pole VaultQualification
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:20 AM (IST)
Completed
Men's 800mRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
7:15 AM (IST)
Completed
Women's 100m HurdlesRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:05 AM (IST)
Completed
Men's 100mPreliminary Round
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:40 PM (IST)
Completed
Men's Long JumpQualification
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:45 PM (IST)
Completed
Women's 100mSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:15 PM (IST)
Completed
Men's 100mRound 1
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:45 PM (IST)
Completed
Men's Discus ThrowFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:20 PM (IST)
Completed
Women's 800mSemifinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:05 PM (IST)
Completed
Mixed 4 x 400m RelayFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:20 PM (IST)
Completed
Women's 100mFinal
ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್
Sat 31 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesQuarterfinal
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
6:20 AM (IST)
Completed
Women's DoublesSemifinal
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
2:30 PM (IST)
Completed
Women's SinglesSemifinal
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
4:10 PM (IST)
Completed
Men's DoublesFinals - Bronze Medal Match
MAS
MAS
2
MAS
INA
1
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
5:00 PM (IST)
Completed
Men's DoublesFinals - Gold Medal Match
CHN
CHN
0
CHN
TPE
2
ಮುಸಶಿನೋ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಫ್ಲಾಜಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬಾಲ್
Sat 31 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
ANG
ANG
28
ANG
JPN
25
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
MNE
MNE
28
MNE
KOR
26
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
10:45 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
ROC
ROC
28
ROC
FRA
27
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
12:45 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
BRA
BRA
31
BRA
SWE
34
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
4:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
HUN
HUN
29
HUN
ESP
25
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
6:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
NOR
NOR
29
NOR
NED
27
ಯೊಯೊಗಿ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ರಗ್ಬಿ ಸೆವೆನ್ಸ್
Sat 31 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenFinals - Final 11-12
BRA
BRA
21
BRA
JPN
12
Tokyo Stadium
6:00 AM (IST)
Completed
WomenFinals - Final 9-10
CAN
CAN
24
CAN
KEN
10
Tokyo Stadium
6:30 AM (IST)
Completed
WomenClassification Round 5-8
ROC
ROC
7
ROC
AUS
35
Tokyo Stadium
7:00 AM (IST)
Completed
WomenClassification Round 5-8
USA
USA
33
USA
CHN
14
Tokyo Stadium
7:30 AM (IST)
Completed
WomenSemifinal
NZL
NZL
22
NZL
FIJ
17
Tokyo Stadium
8:00 AM (IST)
Completed
WomenSemifinal
GBR
GBR
19
GBR
FRA
26
Tokyo Stadium
1:00 PM (IST)
Completed
WomenFinals - Final 7-8
ROC
ROC
10
ROC
CHN
22
Tokyo Stadium
1:30 PM (IST)
Completed
WomenFinals - Final 5-6
AUS
AUS
17
AUS
USA
7
Tokyo Stadium
2:00 PM (IST)
Completed
WomenFinals - Bronze Medal Match
FIJ
FIJ
21
FIJ
GBR
12
Tokyo Stadium
2:30 PM (IST)
Completed
WomenFinals - Gold Medal Match
NZL
NZL
26
NZL
FRA
12
Tokyo Stadium
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಶೂಟಿಂಗ್
Sat 31 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Mixed Trap TeamQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
8:30 AM (IST)
Completed
Women's 50m Rifle 3 PositionsQualification
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
10:00 AM (IST)
Completed
Mixed Trap TeamFinals
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
12:30 PM (IST)
Completed
Women's 50m Rifle 3 PositionsFinal
ಅಸಕಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ರೇಂಜ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೀಚ್ ವಾಲಿಬಾಲ್
Sat 31 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
7:30 AM (IST)
Completed
MenPreliminary Round
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
1:30 PM (IST)
Completed
WomenLucky Loser
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
5:30 PM (IST)
Completed
MenLucky Loser
ಶಿಯೋಕೇಜ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಲಿಬಾಲ್
Sat 31 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPool A
DOM
DOM
3
DOM
KEN
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
7:35 AM (IST)
Completed
WomenPool B
USA
USA
0
USA
ROC
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
10:50 AM (IST)
Completed
WomenPool B
ARG
ARG
0
ARG
TUR
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
12:55 PM (IST)
Completed
WomenPool A
SRB
SRB
1
SRB
BRA
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
4:10 PM (IST)
Completed
WomenPool A
JPN
JPN
2
JPN
KOR
3
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
6:15 PM (IST)
Completed
WomenPool B
CHN
CHN
3
CHN
ITA
0
ಅರಿಯಾಕೆ ಅರೆನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಆರ್ಚರಿ
Sat 31 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
Men's Individual1/8 Final
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
11:15 AM (IST)
Completed
Men's IndividualQuarterfinal
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
12:15 PM (IST)
Completed
Men's IndividualSemifinal
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
1:00 PM (IST)
Completed
Men's IndividualFinals
ಯುಮೆನೋಶಿಮಾ ಆರ್ಚರಿ ಫೀಲ್ಡ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಹಾಕಿ
Sat 31 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
WomenPool B
CHN
CHN
3
CHN
NZL
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
6:30 AM (IST)
Completed
WomenPool B
JPN
JPN
1
JPN
ESP
4
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:15 AM (IST)
Completed
WomenPool B
ARG
ARG
0
ARG
AUS
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:45 AM (IST)
Completed
WomenPool A
IND
IND
4
IND
RSA
3
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
3:00 PM (IST)
Completed
WomenPool A
GER
GER
1
GER
NED
3
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
5:15 PM (IST)
Completed
WomenPool A
IRL
IRL
0
IRL
GBR
2
ಒಐ ಹಾಕಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್
Sat 31 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
IRI
IRI
62
IRI
FRA
79
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
10:10 AM (IST)
Completed
MenGroup B
ITA
ITA
80
ITA
NGR
71
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
1:50 PM (IST)
Completed
MenGroup B
AUS
AUS
89
AUS
GER
76
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
5:30 PM (IST)
Completed
MenGroup A
USA
USA
119
USA
CZE
84
ಸೈತಾಮಾ ಸೂಪರ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫೆನ್ಸಿಂಗ್
Sat 31 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Women's Team SabreLast 16
TUN
TUN
29
TUN
JPN
45
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
7:55 AM (IST)
Completed
Women's Team SabreQuarterfinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
9:15 AM (IST)
Completed
Women's Team SabreClassification Round 5-8
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
10:10 AM (IST)
Completed
Women's Team SabreSemifinal
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
3:00 PM (IST)
Completed
Women's Team SabreFinals - Bronze Medal Match
KOR
KOR
45
KOR
ITA
42
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
4:00 PM (IST)
Completed
Women's Team SabreFinals - Gold Medal Match
ROC
ROC
45
ROC
FRA
41
ಮಕುಹಾರಿ ಮೆಸ್ಸೆ ಹಾಲ್ ಬಿ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ
Sat 31 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
MenGroup B
MNE
MNE
19
MNE
KAZ
12
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
8:00 AM (IST)
Completed
MenGroup B
AUS
AUS
5
AUS
ESP
16
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
10:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
USA
USA
8
USA
HUN
11
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
12:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
CRO
CRO
14
CRO
SRB
12
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
2:50 PM (IST)
Completed
MenGroup A
ITA
ITA
16
ITA
JPN
8
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
4:20 PM (IST)
Completed
MenGroup A
RSA
RSA
5
RSA
GRE
28
ತಾತ್ಸುಮಿ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಿಎಂಎಕ್ಸ್ ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್
Sat 31 Jul
6:40 AM (IST)
Completed
Women's ParkSeeding
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
7:50 AM (IST)
Completed
Men's ParkSeeding
ಎರಿಯಾಕೆೆ ಅರ್ಬನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸ್ವಿಮ್ಮಿಂಗ್
Sat 31 Jul
7:00 AM (IST)
Completed
Men's 100m ButterflyFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:07 AM (IST)
Completed
Women's 200m BackstrokeFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:16 AM (IST)
Completed
Women's 800m FreestyleFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
7:41 AM (IST)
Completed
Men's 50m FreestyleSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:02 AM (IST)
Completed
Women's 50m FreestyleSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
8:13 AM (IST)
Completed
Mixed 4 x 100m Medley RelayFinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
Sat 31 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's FlyweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
8:33 AM (IST)
Completed
Men's LightweightLast 16
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
9:36 AM (IST)
Completed
Women's MiddleweightQuarterfinal
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
10:09 AM (IST)
Completed
Women's FeatherweightSemifinal
PHI
PHI
4
PHI
ITA
1
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
3:54 PM (IST)
Completed
Women's FeatherweightSemifinal
GBR
GBR
2
GBR
JPN
3
ಕೊಕುಗಿಕಾನ್ ಅರೇನಾ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜುಡೋ
Sat 31 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Mixed TeamLast 16
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
8:20 AM (IST)
Completed
Mixed TeamQuarterfinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
9:50 AM (IST)
Completed
Mixed TeamRepechage Round
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
10:25 AM (IST)
Completed
Mixed TeamSemifinal
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
1:30 PM (IST)
Completed
Mixed TeamFinals - Bronze Medal Match
GER
GER
4
GER
NED
2
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
2:10 PM (IST)
Completed
Mixed TeamFinals - Bronze Medal Match
ISR
ISR
4
ISR
ROC
1
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
3:00 PM (IST)
Completed
Mixed TeamFinals - Gold Medal Match
JPN
JPN
1
JPN
FRA
4
ನಿಪ್ಪಾನ್ ಬುಡೋಕಾನ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ವೈಟ್‌ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್
Sat 31 Jul
8:20 AM (IST)
Completed
Men's 81kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
8:20 AM (IST)
Completed
Men's 96kgGroup B
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
12:20 PM (IST)
Completed
Men's 81kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:20 PM (IST)
Completed
Men's 96kgGroup A
ಟೋಕಿಯೋ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಶನಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್
Sat 31 Jul
8:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
MEX
MEX
4
MEX
JPN
7
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
3:30 PM (IST)
Completed
MenGroup B
USA
USA
4
USA
KOR
2
ಯೊಕೊಹಮಾ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಮ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಸೈಲಿಂಗ್
Sat 31 Jul
8:35 AM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 7
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 10
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 10
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
8:35 AM (IST)
Completed
Men's FinnRace 7
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:30 AM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 8
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:30 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 11
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:30 AM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 11
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
9:50 AM (IST)
Completed
Men's FinnRace 8
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:25 AM (IST)
Completed
Mixed Nacra 17Race 9
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:25 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 12
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
10:25 AM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 12
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
11:03 AM (IST)
Completed
Women's RS:XMedal Race
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
12:03 PM (IST)
Completed
Men's RS:XMedal Race
ಎನೋಶಿಮಾ ಯಾಚ್ ಹಾರ್ಬರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್- ಟ್ರಾಂಪೋಲಿನಿಂಗ್
Sat 31 Jul
9:30 AM (IST)
Completed
Men's Individual TrampolineQualification
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
11:20 AM (IST)
Completed
Men's Individual TrampolineFinal
ಅರಿಯಾಕೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಡೈವಿಂಗ್
Sat 31 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Women's 3m SpringboardSemifinal
ಟೋಕಿಯೋ ಎಕ್ವಾಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಸೆಂಟರ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಟೆನ್ನಿಸ್
Sat 31 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesFinals - Bronze Medal Match
SRB
SRB
1
SRB
ESP
2
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
11:30 AM (IST)
Completed
Women's DoublesFinals - Bronze Medal Match
ROC
ROC
1
ROC
BRA
2
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
1:00 PM (IST)
Completed
Mixed DoublesFinals - Bronze Medal Match
SRB
SRB
SRB
AUS
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
1:00 PM (IST)
Completed
Women's SinglesFinals - Bronze Medal Match
KAZ
KAZ
1
KAZ
UKR
2
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
2:30 PM (IST)
Completed
Women's SinglesFinals - Gold Medal Match
SUI
SUI
2
SUI
CZE
1
ಎರಿಯಾಕೆ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪಾರ್ಕ್
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಫುಟ್ಬಾಲ್
Sat 31 Jul
1:30 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
ESP
ESP
5
ESP
CIV
2
Miyagi Stadium
2:30 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
JPN
JPN
0
JPN
NZL
0
Ibaraki Kashima Stadium
3:30 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
BRA
BRA
1
BRA
EGY
0
ಸೈತಾಮಾ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ
4:30 PM (IST)
Completed
MenQuarterfinal
KOR
KOR
3
KOR
MEX
6
International Stadium Yokohama
ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು
ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
# ದೇಶ
ಒಟ್ಟು
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
ಭಾರತೀಯ ಪದಕ ಪಟ್ಟಿ
  • ಲೋವ್ಲಿನಾ ಬೋರ್ಗೋಹೆನ್
    ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್
  • ಭಾರತ
    ಹಾಕಿ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X