ಕನ್ನಡ Edition
English
हिन्दी
മലയാളം
தமிழ்
తెలుగు
বাংলা
You can manage your notification subscription by clicking on the icon
To start receiving timely alerts, as shown below click on the Green “lock” icon next to the address bar
Click it and Unblock the Notifications
Close X
Close X
To Start receiving timely alerts please follow the below steps:
Click on the Menu icon of the browser, it opens up a list of options.
Click on the “Options ”, it opens up the settings page,
Here click on the “Privacy & Security” options listed on the left hand side of the page.
Scroll down the page to the “Permission” section .
Here click on the “Settings” tab of the Notification option.
A pop up will open with all listed sites, select the option “ALLOW“, for the respective site under the status head to allow the notification.
Once the changes is done, click on the “Save Changes” option to save the changes.
Notifications
Clear All
No Notifications
ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೀಡೆಗಳು
IPL 2024
ಪ್ರೋ ಕಬಡ್ಡಿ ಲೀಗ್
ಕ್ರಿಕೆಟ್
ಸುದ್ದಿ
ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ
ಫಲಿತಾಂಶ
ಸರಣಿ
ತಂಡಗಳು
ಐಸಿಸಿ ಶ್ರೇಯಾಂಕ
ರೆಕಾರ್ಡ್
ಸ್ಕೋರ್
ಫುಟ್ಬಾಲ್
ಸುದ್ದಿ
ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ ನ್ಯೂಸ್
ಲೀಗ್ ಗಳು
ಹಾಕಿ
ಟೆನಿಸ್
ಆಟ
ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್
ಕಬಡ್ಡಿ
ಭಾರತದ ಕ್ರೀಡಾ ಲೀಗ್ಗಳು
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings
X
Time Settings
Don't Block
Block for 8 hours
Block for 12 hours
Block for 24 hours
Dont send alerts during
1 am
2 am
3 am
4 am
5 am
6 am
7 am
8 am
9 am
10 am
11 am
12 pm
1 pm
2 pm
3 pm
4 pm
5 pm
6 pm
7 pm
8 pm
9 pm
10 pm
11 pm
12 am
to
1 am
2 am
3 am
4 am
5 am
6 am
7 am
8 am
9 am
10 am
11 am
12 pm
1 pm
2 pm
3 pm
4 pm
5 pm
6 pm
7 pm
8 pm
9 pm
10 pm
11 pm
12 am
Switch Off
Clear My
notification inbox
Done
Clear Notification
X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Yes
No
Settings
X
0
No New Notifications
ಪಂದ್ಯ:
CHE VS LUC -
prematch
MUM VS RAJ -
ಮುಕ್ತಾಯ
PUN VS GUJ -
ಮುಕ್ತಾಯ
PAK VS NZL -
ಮುಕ್ತಾಯ
+ ಇನ್ನಷ್ಟು
ಮುಖಪುಟ
»
ಕ್ರಿಕೆಟ್
»
Ranji Trophy 2018-19
»
ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಫಲಿತಾಂಶ
Ranji Trophy 2018-19 ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ & ಫಲಿತಾಂಶ
ಮುಖಪುಟ
ಪಂದ್ಯಗಳು / ಫಲಿತಾಂಶ
ಅಂಕಗಳು
ತಂಡ
ಇತಿಹಾಸ
2023-24 Season
2022-23 Season
2022 Season
2019 Season
2018 Season
ಪಂದ್ಯ
ತಂಡ
ಆಂಧ್ರ
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
ಅಸ್ಸಾಂ
ಬರೋಡಾ
ಬಂಗಾಳ
ಬಿಹಾರ
ಸಿಎಪಿ
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
ದೆಹಲಿ
ಗೋವಾ
ಗುಜರಾತ್
ಹರಿಯಾಣ
ಹಿಮಾಚಲ
ಹೈದರಾಬಾದ್
ಜೆ & ಕೆ
ಜಾರ್ಖಂಡ್
ಕರ್ನಾಟಕ
ಕೇರಳ
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
ಮಣಿಪುರ
ಮೇಘಾಲಯ
ಮುಂಬೈ
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
ಒಡಿಶಾ
ಪಂಜಾಬ್
ರೈಲ್ವೇಸ್
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
ಸರ್ವೀಸಸ್
ಸಿಕ್ಕಿಂ
ತಮಿಳುನಾಡು
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
ತ್ರಿಪುರ
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
ವಿದರ್ಭ
ತಂಡ
ಫಲಿತಾಂಶ
Final,
03 Feb 2019, Sun - 9:30 AM
ವಿದರ್ಭ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜಮ್ತಾ, ನಾಗ್ಪುರ್
ವಿದರ್ಭ
312 (120.2), 200 (92.5)
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
307 (117), 127 (58.4)
Vidarbha Won by 78 Runs (Winners)
Semi Final,
24 Jan 2019, Thu - 9:30 AM
TBD, TBD,
ವಿದರ್ಭ
208 (52.4)
ಕೇರಳ
106 (28.4), 91 (24.5)
Vidarbha Won by an innings and 11 Runs (Qualified)
Semi Final,
24 Jan 2019, Thu - 9:30 AM
ಅಲೂರ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
236 (71), 279/5 (91.4)
ಕರ್ನಾಟಕ
275 (100.3), 239 (80)
Saurashtra Won by 5 Wickets (Qualified)
Quarter Final 4,
15 Jan 2019, Tue - 9:30 AM
TBD, TBD,
ಕೇರಳ
185/9 (39.3), 171 (59)
ಗುಜರಾತ್
162 (51.4), 81 (31.3)
Kerala Won by 113 Runs (Qualified)
Quarter Final 3,
15 Jan 2019, Tue - 9:30 AM
TBD, TBD,
ಕರ್ನಾಟಕ
263 (87.4), 185/4 (47.5)
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
224 (77.1), 222 (67.2)
Karnataka Won by 6 Wickets (Qualified)
Quarter Final 2,
15 Jan 2019, Tue - 9:30 AM
TBD, TBD,
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
208 (66.4), 372/4 (115.1)
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
385 (103.3), 194 (72.1)
Saurashtra Won by 6 Wickets (Qualified)
Quarter Final 1,
15 Jan 2019, Tue - 9:30 AM
TBD, TBD,
ವಿದರ್ಭ
629 (184)
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
355 (108.4), 159 (65.1)
Vidarbha Won by an innings and 115 Runs (Qualified)
Round IX - Plate,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ಅಭಿಮನ್ಯು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿ, ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
377 (83.5)
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
198 (75.2), 123 (59)
Team Uttarakhand Won by an innings and 56 Runs
Round IX - Elite Group C,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ಚೌಧರಿ ಬನ್ಸಿ ಲಾಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಲಾಹ್ಲಿ
ಹರಿಯಾಣ
149 (57.5), 104/4 (24)
ಸರ್ವೀಸಸ್
170 (59.3), 79 (29.3)
Haryana Won by 6 Wickets
Round IX - Elite Group C,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ಸರ್ಕಾರ ಗಾಂಧಿ ಮೆಮೋರಿಯಲ್ ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ಮೈದಾನ, ಜಮ್ಮು
ಜೆ & ಕೆ
151 (45.4), 120 (49.4)
ಜಾರ್ಖಂಡ್
319/9 (91)
Jharkhand Won by an innings and 48 Runs
Round IX - Elite Group C,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ವಿಕಾಶ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಭುವನೇಶ್ವರ
ಒಡಿಶಾ
352 (111.5), 151 (43.4)
ಗೋವಾ
116 (39), 111 (29.5)
Odisha Won by 276 Runs
Round IX - Elite Group C,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ಗ್ರೀನ್ ಪಾರ್ಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಕಾನ್ಪುರ್
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
619 (177.4)
ಅಸ್ಸಾಂ
175 (53.4), 317/4 (103)
Match Drawn Uttar Pradesh took first innings lead
Round IX - Elite Group A and B,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ವಡೋದರಾ
ಬರೋಡಾ
223 (51), 110/8 (28.1)
ಕರ್ನಾಟಕ
112 (31.2), 220 (63.4)
Baroda Won by 2 Wickets
Round IX - Elite Group A and B,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಮುಂಬೈ
ಮುಂಬೈ
188 (62), 92/1 (24.2)
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
129 (42.1), 149 (32.5)
Mumbai Won by 9 Wickets
Round IX - Elite Group A and B,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
TBD, TBD
ರೈಲ್ವೇಸ್
259 (77.4)
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
70 (23.2), 131 (39.1)
Railways Won by an innings and 58 Runs
Round IX - Elite Group A and B,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾಜ್ಕೋಟ್
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
356 (136.4), 218/2 (73)
ವಿದರ್ಭ
280/9 (118)
Match Drawn Saurashtra took first innings lead
Round IX - Elite Group A and B,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ಅಟಲ್ ಬಿಹಾರಿ ವಾಜಪೇಯಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಅಂತಾರ್
ಹಿಮಾಚಲ
297 (96.1), 285/8 (52.1)
ಕೇರಳ
286 (87), 299/5 (67)
Kerala Won by 5 Wickets
Round IX - Elite Group A and B,
07 Jan 2019, Mon - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ಚೆನ್ನೈ
ತಮಿಳುನಾಡು
432 (164.4), 113/1 (40)
ದೆಹಲಿ
336 (133.1)
Match Drawn Tamil Nadu took first innings lead
Round IX - Elite Group A and B,
07 Jan 2019, Mon - 9:15 AM
ಹೊಲ್ಕರ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಇಂದೋರ್
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
91 (35.5), 35 (16.5)
ಆಂಧ್ರ
132 (54.3), 301 (101.1)
Andhra Won by 307 Runs
Round IX - Plate,
07 Jan 2019, Mon - 9:00 AM
ಡಿ ಎನ್ ಸಿಂಗ್ಹಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಗೋಲ್ಪಾರಾ
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
169 (49.1), 109 (45.3)
ಸಿಕ್ಕಿಂ
262 (95.3), 19/0 (1.3)
Sikkim Won by 10 Wickets
Round IX - Plate,
07 Jan 2019, Mon - 9:00 AM
ಮೋಯಿನ್ ಉಲ್ ಹಕ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಪಾಟ್ನಾ
ಬಿಹಾರ
257 (63.1), 140/7 (25.1)
ಮಣಿಪುರ
156 (32), 238 (70.4)
Bihar Won by 3 Wickets
Round IX - Elite Group C,
07 Jan 2019, Mon - 8:45 AM
ಪೊಲೀಸ್ ತರಬೇತಿ ಅಕಾಡೆಮಿ ಗ್ರೌಂಡ್, ಅಗರ್ತಲಾ
ತ್ರಿಪುರ
35/9 (18.4), 106 (25.3)
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
218 (51.3)
Team Rajasthan Won by an innings and 77 Runs (Qualified)
Round IX - Elite Group A and B,
07 Jan 2019, Mon - 8:45 AM
ವಿಡಿಯೋಕಾನ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
ಬಂಗಾಳ
187 (69.1), 432/6 (130)
ಪಂಜಾಬ್
447 (131.3), 132/5 (15)
Match Drawn Punjab took first innings lead
Round IX - Plate,
07 Jan 2019, Mon - 8:30 AM
ಸಿಎಪಿ ಸೈಕೆಮ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಪುದುಚೆರಿ
ಸಿಎಪಿ
286 (98.2), 208/3 (67)
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
467 (106.3), 222/6 (61)
Match Drawn Nagaland took first innings lead
Round VIII - Plate,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಸಿಎಪಿ ಸೈಕೆಮ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಪುದುಚೆರಿ
ಸಿಎಪಿ
238 (78.2), 13/0 (1.1)
ಮಣಿಪುರ
132 (39.2), 118 (31.5)
Cricket Association of Pondicherry Won by 10 Wickets
Round VIII - GROUP A,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ, ಪಾಲಂ, ನವದೆಹಲಿ ಸರ್ವೀಸಸ್
ಸರ್ವೀಸಸ್
417/8 (141)
ಒಡಿಶಾ
177 (86.2), 256/5 (110)
Match Drawn Services took first innings lead
Round VIII - Elite Group C,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಗೋವಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್, ಪೊರ್ವೊರಿಮ್
ಗೋವಾ
244 (80), 295 (69.1)
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
513/8 (138), 27/0 (5)
Team Rajasthan Won by 10 Wickets
Round VIII - Elite Group C,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಚೌಧರಿ ಬನ್ಸಿ ಲಾಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಲಾಹ್ಲಿ
ಹರಿಯಾಣ
110 (43), 129 (37.2)
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
133 (37.2), 110/4 (21.2)
Uttar Pradesh Won by 6 Wickets
Round VIII - Elite Group B,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಹೊಲ್ಕರ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಇಂದೋರ್
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
265 (98.3), 193 (58.5)
ಹಿಮಾಚಲ
127 (55.3), 191 (44.4)
Madhya Pradesh Won by 140 Runs
Round VIII - Elite Group A and B,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಅಲೂರ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಬೆಂಗಳೂರು
ಕರ್ನಾಟಕ
418 (131.4), 219/7 (49.3)
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
283 (89), 156 (57)
Karnataka Won by 198 Runs
Round VIII - Elite Group A and B,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಎಂಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಗಹೂಂಜ್, ಪುಣೆ
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
230 (67.1), 185 (55.5)
ಗುಜರಾತ್
545/8 (130)
Gujarat Won by an innings and 130 Runs
Round VIII - Elite Group A and B,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಪಂಜಾಬ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಬಿಂದ್ರಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಮೊಹಾಲಿ
ಪಂಜಾಬ್
217 (75.2), 131/0 (27.4)
ಕೇರಳ
121 (37), 223 (73.1)
Punjab Won by 10 Wickets
Round VIII - Elite Group A,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ಕರ್ನಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಹೊಸದಿಲ್ಲಿ ಆರ್ಎಸ್ಪಿಬಿ
ರೈಲ್ವೇಸ್
200 (68.3), 106 (39.4)
ಬರೋಡಾ
313 (94), 157 (55)
Baroda Won by 164 Runs
Round VIII - Elite Group A,
30 Dec 2018, Sun - 9:30 AM
ವಿದರ್ಭ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜಮ್ತಾ, ನಾಗ್ಪುರ್
ವಿದರ್ಭ
511 (129.4)
ಮುಂಬೈ
252 (78.5), 113 (34.4)
Vidarbha Won by an innings and 145 Runs
Round VIII - Plate,
30 Dec 2018, Sun - 9:00 AM
ವಿಕಾಶ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಭುವನೇಶ್ವರ
ಸಿಕ್ಕಿಂ
219 (63), 304/4 (108)
ಮೇಘಾಲಯ
826/7 (171.4)
Match Drawn Meghalaya took first innings lead
Round VIII - Elite Group C,
30 Dec 2018, Sun - 9:00 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ರಾಂಚಿ
ಜಾರ್ಖಂಡ್
409 (111.4), 144/7 (21.5)
ತ್ರಿಪುರ
253/9 (89.4), 308 (108.3)
Match Drawn Jharkhand took first innings lead
Round VIII - Elite Group B,
30 Dec 2018, Sun - 9:00 AM
ಡಾ ಪಿ.ವಿ.ಜಿ. ರಾಜು ಎಸಿಎ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, ವಿಜಯನಗರಂ
ಆಂಧ್ರ
502/7 (154)
ಹೈದರಾಬಾದ್
271 (90.3), 251/5 (85)
Match Drawn Andhra took first innings lead
Round VIII - Plate,
30 Dec 2018, Sun - 8:45 AM
ಡಿಎಸ್ಎ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೋರ್ಹತ್
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
77 (35.5), 147 (62.2)
ಬಿಹಾರ
440/9 (102)
Bihar Won by an innings and 216 Runs
Round VIII - Elite Group C,
30 Dec 2018, Sun - 8:45 AM
ನೆಹರೂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಗುವಾಹಟಿ
ಅಸ್ಸಾಂ
128 (36.1), 245 (76.2)
ಜೆ & ಕೆ
144 (43.4), 231/6 (69.3)
J & K Won by 4 Wickets
Round VIII - Elite Group B,
30 Dec 2018, Sun - 8:45 AM
ವಿಡಿಯೋಕಾನ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
ಬಂಗಾಳ
220 (58.4), 323/3 (70.2)
ದೆಹಲಿ
240 (83.3), 301 (96.4)
Bengal Won by 7 Wickets
Round VIII - Plate,
30 Dec 2018, Sun - 8:30 AM
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಸೋವಿಯ
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
377/9 (77.1)
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
135 (54.3), 122 (53.5)
Nagaland Won by an innings and 120 Runs
Round VII - Plate,
25 Dec 2018, Tue - 9:30 AM
ಸಿಎಪಿ ಸೈಕೆಮ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಪುದುಚೆರಿ
ಸಿಎಪಿ
23/3 (15)
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
Match Drawn 1st innings unfinished
Round VII - Elite Group C,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ಸರ್ಕಾರ ಗಾಂಧಿ ಮೆಮೋರಿಯಲ್ ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ಮೈದಾನ, ಜಮ್ಮು
ಜೆ & ಕೆ
127 (53.3), 391 (134.4)
ಒಡಿಶಾ
323 (106.3), 197/2 (49.1)
Odisha Won by 8 Wickets
Round VII - Elite Group C,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೈಪುರ
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
490/6 (158)
ಹರಿಯಾಣ
118 (36.2), 462/8 (146)
Match Drawn Team Rajasthan took first innings lead
Round VII - Elite Group C,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ಭಾರತ್ ರತ್ನ ಶ್ರೀ ಅಟಲ್ ಬಿಹಾರಿ ವಾಜಪೇಯಿ ಏಕಾನಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಲಕ್ನೋ
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
552/7 (149)
ತ್ರಿಪುರ
108 (44), 60 (25)
Uttar Pradesh Won by an innings and 384 Runs
Round VII - Elite Group A and B,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ
ಕರ್ನಾಟಕ
214 (91.4), 290/2 (84)
ರೈಲ್ವೇಸ್
143 (60.2), 185 (86)
Karnataka Won by 176 Runs
Round VII - Elite Group A and B,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಮುಂಬೈ
ಮುಂಬೈ
394 (107), 238/8 (48)
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
348 (119.3), 266/7 (71.4)
Match Drawn Mumbai took first innings lead
Round VII - Elite Group A and B,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ವಿದರ್ಭ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜಮ್ತಾ, ನಾಗ್ಪುರ್
ವಿದರ್ಭ
485 (145.5)
ಗುಜರಾತ್
321 (108.5), 214/6 (93)
Match Drawn Vidarbha took first innings lead
Round VII - Elite Group A and B,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ಫಿರೋಜ್ ಶಾ ಕೋಟ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ನವದೆಹಲಿ
ದೆಹಲಿ
261 (69.3), 31/1 (6.4)
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
132 (51.2), 157 (64.3)
Delhi Won by 9 Wickets
Round VII - Elite Group A and B,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ಹಿಮಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಧರ್ಮಶಾಲಾ
ಹಿಮಾಚಲ
463 (116.2), 111/1 (15.3)
ತಮಿಳುನಾಡು
227 (78.4), 345 (118.3)
Himachal Won by 9 Wickets
Round VII - Elite Group A and B,
22 Dec 2018, Sat - 9:30 AM
ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಹೈದರಾಬಾದ್
ಹೈದರಾಬಾದ್
317 (109.3), 323/3 (86)
ಪಂಜಾಬ್
303 (93.5), 324/8 (57)
Match Drawn Hyderabad took first innings lead
Round VII - Elite Group A and B,
22 Dec 2018, Sat - 9:15 AM
ಡಾ. ವೈ. ಎಸ್. ರಾಜಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ ಎಸಿಎ ವಿಡಿಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ವೈಜಾಗ್
ಆಂಧ್ರ
321 (119.3), 170/7 (28)
ಬಂಗಾಳ
300 (110.3), 223/7 (40.3)
Match Drawn Andhra took first innings lead
Round VII - Elite Group A,
22 Dec 2018, Sat - 9:15 AM
ಶಹೀದ್ ವೀರ್ ನಾರಾಯಣ್ ಸಿಂಗ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ರಾಯಪುರ್
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
462 (140.5), 91/6 (33.3)
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
239 (68.3), 397/9 (99.5)
Match Drawn Chhattisgarh took first innings lead
Round VII - Plate,
22 Dec 2018, Sat - 9:00 AM
ಮೋಯಿನ್ ಉಲ್ ಹಕ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಪಾಟ್ನಾ
ಬಿಹಾರ
150 (46.1), 505/8 (117)
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
209 (75.4), 173 (45.5)
Bihar Won by 273 Runs
Round VII - Elite Group C,
22 Dec 2018, Sat - 9:00 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ರಾಂಚಿ
ಜಾರ್ಖಂಡ್
193 (66), 343 (97.2)
ಸರ್ವೀಸಸ್
267 (93.3), 188 (57.4)
Jharkhand Won by 81 Runs
Round VII - Plate,
22 Dec 2018, Sat - 8:45 AM
ವಿಡಿಯೋಕಾನ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
ಮಣಿಪುರ
85 (26), 253 (56)
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
66 (23.3), 160 (37.3)
Manipur Won by 112 Runs
Round VII - Elite Group C,
22 Dec 2018, Sat - 8:30 AM
ನೆಹರೂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಗುವಾಹಟಿ
ಅಸ್ಸಾಂ
175 (50.2), 235 (84.3)
ಗೋವಾ
193 (65.5), 210 (63.2)
Assam Won by 7 Runs
Round VII - Plate,
20 Dec 2018, Thu - 8:30 AM
ಎಂಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಪೊಲೊ ಗ್ರೌಂಡ್, ಶಿಲ್ಲಾಂಗ್
ಮೇಘಾಲಯ
510 (95.4)
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
86 (28.1), 100 (38.3)
Meghalaya Won by an innings and 324 Runs
Round VI - Plate,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಅಭಿಮನ್ಯು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿ, ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
557 (151.5)
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
207 (59.4), 467/7 (127)
Match Drawn Team Uttarakhand took first innings lead
Round VI - Elite Group C,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಚೌಧರಿ ಬನ್ಸಿ ಲಾಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಲಾಹ್ಲಿ
ಹರಿಯಾಣ
145 (48.3), 91 (33.3)
ಜೆ & ಕೆ
161 (47.1), 205 (54.2)
J & K Won by 130 Runs
Round VI - Elite Group C,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ, ಪಾಲಂ, ನವದೆಹಲಿ ಸರ್ವೀಸಸ್
ಸರ್ವೀಸಸ್
396 (136.4), 75/0 (18.1)
ಅಸ್ಸಾಂ
211 (98.5), 256 (86)
Services Won by 10 Wickets
Round VI - Elite Group C,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಭಾರತ್ ರತ್ನ ಶ್ರೀ ಅಟಲ್ ಬಿಹಾರಿ ವಾಜಪೇಯಿ ಏಕಾನಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಲಕ್ನೋ
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
243 (66), 174/1 (56)
ಜಾರ್ಖಂಡ್
354 (117.1), 213/5 (63.3)
Match Drawn Jharkhand took first innings lead
Round VI - Elite Group A and B,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಲಾಲ್ಬಾಯ್ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಸೂರತ್
ಗುಜರಾತ್
216 (69.4), 345 (124.5)
ಕರ್ನಾಟಕ
389 (121), 107/4 (27)
Match Drawn Karnataka took first innings lead
Round VI - Elite Group A and B,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಗಾಲ್ಫ್ ಕ್ಲಬ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ನಾಶಿಕ್
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
247 (70.2), 267 (75.2)
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
398 (136.3), 120/5 (34.1)
Saurashtra Won by 5 Wickets
Round VI - Elite Group A and B,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಮುಂಬೈ
ಮುಂಬೈ
465 (92.5), 307/7 (84)
ಬರೋಡಾ
436 (146)
Match Drawn Mumbai took first innings lead
Round VI - Elite Group A and B,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಅಟಲ್ ಬಿಹಾರಿ ವಾಜಪೇಯಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಅಂತಾರ್
ಹಿಮಾಚಲ
460 (144.4)
ಆಂಧ್ರ
173 (54.3), 284 (100.5)
Himachal Won by an innings and 3 Runs
Round VI - Elite Group A and B,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಹೈದರಾಬಾದ್
ಹೈದರಾಬಾದ್
312 (123.1)
ಬಂಗಾಳ
336 (120.3), 49/1 (14)
Match Drawn Bengal took first innings lead
Round VI - Elite Group A and B,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಸೇಂಟ್ ಕ್ಸೇವಿಯರ್ ಕೆಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ತ್ರಿವೆಂಡ್ರಮ್
ಕೇರಳ
320 (95.3)
ದೆಹಲಿ
139 (66.2), 154 (41)
Kerala Won by an innings and 27 Runs
Round VI - Elite Group A and B,
14 Dec 2018, Fri - 9:30 AM
ಪಂಜಾಬ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಬಿಂದ್ರಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಮೊಹಾಲಿ
ಪಂಜಾಬ್
479 (118.5)
ತಮಿಳುನಾಡು
215 (85), 383/6 (121)
Match Drawn Punjab took first innings lead
Round VI - Elite Group A and B,
14 Dec 2018, Fri - 9:15 AM
ಕರ್ನಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಹೊಸದಿಲ್ಲಿ ಆರ್ಎಸ್ಪಿಬಿ
ರೈಲ್ವೇಸ್
236 (88.5), 124 (32.2)
ವಿದರ್ಭ
331 (110.3), 147 (50.5)
Vidarbha Won by 118 Runs
Round VI - Plate,
14 Dec 2018, Fri - 9:00 AM
ಡಿ ಎನ್ ಸಿಂಗ್ಹಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಗೋಲ್ಪಾರಾ
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
82 (35.5), 71 (22.2)
ಸಿಎಪಿ
136 (35.5), 351 (76.2)
Cricket Association of Pondicherry Won by 334 Runs
Round VI - Elite Group C,
14 Dec 2018, Fri - 9:00 AM
ವಿಕಾಶ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಭುವನೇಶ್ವರ
ಒಡಿಶಾ
111 (57.2), 137 (45.2)
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
135 (37), 148 (50.2)
Team Rajasthan Won by 35 Runs
Round VI - Plate,
14 Dec 2018, Fri - 8:45 AM
ಡಿಎಸ್ಎ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೋರ್ಹತ್
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
161 (57), 236 (74.5)
ಸಿಕ್ಕಿಂ
332 (89.5), 170 (49.1)
Sikkim Won by 105 Runs
Round VI - Elite Group C,
14 Dec 2018, Fri - 8:45 AM
ಪೊಲೀಸ್ ತರಬೇತಿ ಅಕಾಡೆಮಿ ಗ್ರೌಂಡ್, ಅಗರ್ತಲಾ
ತ್ರಿಪುರ
358 (115.4), 9/0 (0.5)
ಗೋವಾ
192 (89.4), 173 (62.2)
Tripura Won by 10 Wickets
Round VI - Plate,
14 Dec 2018, Fri - 8:30 AM
ಎಂಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಪೊಲೊ ಗ್ರೌಂಡ್, ಶಿಲ್ಲಾಂಗ್
ಮೇಘಾಲಯ
125 (52.5), 46 (26.5)
ಬಿಹಾರ
242 (81.3)
Bihar Won by an innings and 71 Runs
Round V - Plate,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಮೋಯಿನ್ ಉಲ್ ಹಕ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಪಾಟ್ನಾ
ಬಿಹಾರ
536/5 (112)
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
84 (39.5), 135 (47.4)
Bihar Won by an innings and 317 Runs
Round V - Plate,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಕೃಷ್ಣಗಿರಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ವಯನಾಡ್
ಸಿಕ್ಕಿಂ
247 (72.2), 241 (76)
ಸಿಎಪಿ
647/8 (157)
CAP Won by an innings and 159 Runs
Round V - Plate,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಅಭಿಮನ್ಯು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿ, ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
491/4 (163), 53/2 (6.1)
ಮೇಘಾಲಯ
311 (95.5), 230 (66.2)
Team Uttarakhand Won by 8 Wickets
Round V - Elite Group C,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಗೋವಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್, ಪೊರ್ವೊರಿಮ್
ಗೋವಾ
259 (100.2), 67/2 (54)
ಸರ್ವೀಸಸ್
184 (71.3), 332 (103.4)
Match Drawn Goa took first innings lead
Round V - Elite Group C,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಸರ್ಕಾರ ಗಾಂಧಿ ಮೆಮೋರಿಯಲ್ ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ಮೈದಾನ, ಜಮ್ಮು
ಜೆ & ಕೆ
290 (71.4), 111 (48)
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
188 (57.2), 218/4 (59.2)
Uttar Pradesh Won by 6 Wickets
Round V - Elite Group C,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ರಾಂಚಿ
ಜಾರ್ಖಂಡ್
172 (71.1), 288 (94)
ಒಡಿಶಾ
201 (55.4), 257 (101.3)
Jharkhand Won by 2 Runs
Round V - Elite Group C,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೈಪುರ
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
325 (111.2)
ಅಸ್ಸಾಂ
108 (28.1), 174 (59.4)
Team Rajasthan Won by an innings and 43 Runs
Round V - Elite Group B,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ಚೆನ್ನೈ
ತಮಿಳುನಾಡು
268 (98), 252/7 (70.5)
ಕೇರಳ
152 (76.5), 217 (89)
Tamil Nadu Won by 151 Runs
Round V - Elite Group A and B,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ವಡೋದರಾ
ಬರೋಡಾ
385 (84.4), 31/1 (3.3)
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
129 (39.4), 283 (81.3)
Baroda Won by 9 Wickets
Round V - Elite Group A and B,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾಜ್ಕೋಟ್
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
316 (97.1), 79 (27.4)
ಕರ್ನಾಟಕ
217 (78.1), 91 (36.5)
Saurashtra Won by 87 Runs
Round V - Elite Group A and B,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಫಿರೋಜ್ ಶಾ ಕೋಟ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ನವದೆಹಲಿ
ದೆಹಲಿ
433 (157.4), 41/2 (5)
ಆಂಧ್ರ
390 (121), 130 (59)
Match Drawn Delhi took first innings lead
Round V - Elite Group A and B,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಪಂಜಾಬ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಬಿಂದ್ರಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಮೊಹಾಲಿ
ಪಂಜಾಬ್
84 (35.1), 199 (81.5)
ಹಿಮಾಚಲ
390 (145.1)
Himachal Won by an innings and 107 Runs
Round V - Elite Group A,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ರ್ದಾರ್ ಪಟೇಲ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ವಲ್ಸಾದ್
ಗುಜರಾತ್
367 (93.5), 191/7 (92)
ರೈಲ್ವೇಸ್
547/9 (166)
Match Drawn Railways took first innings lead
Round V - Elite Group A,
06 Dec 2018, Thu - 9:30 AM
ಎಂಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಗಹೂಂಜ್, ಪುಣೆ
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
352 (109.4), 254 (90.1)
ಮುಂಬೈ
273 (80.5), 135/5 (47)
Match Drawn Maharashtra took first innings lead
Round V - Elite Group A and B,
06 Dec 2018, Thu - 9:15 AM
ಹೊಲ್ಕರ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಇಂದೋರ್
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
562/4 (140.4)
ಹೈದರಾಬಾದ್
124 (35.3), 185 (65.5)
Madhya Pradesh Won by an innings and 253 Runs
Round V - Elite Group C,
06 Dec 2018, Thu - 8:45 AM
ಪೊಲೀಸ್ ತರಬೇತಿ ಅಕಾಡೆಮಿ ಗ್ರೌಂಡ್, ಅಗರ್ತಲಾ
ತ್ರಿಪುರ
250 (76.1), 106 (32.3)
ಹರಿಯಾಣ
292 (100.4), 119 (44.2)
Haryana Won by 55 Runs
Round V - Plate,
06 Dec 2018, Thu - 8:30 AM
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಸೋವಿಯ
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
126 (37.3), 334 (98.1)
ಮಣಿಪುರ
336 (91.4), 128/3 (36.4)
Manipur Won by 7 Wickets
Round IV - Plate,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ಸಿಎಪಿ ಸೈಕೆಮ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಪುದುಚೆರಿ
ಸಿಎಪಿ
375/8 (89.1)
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
92 (54.4), 45 (29.3)
CAP Won by an innings and 238 Runs
Round IV - Elite Group C,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ಗೋವಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್, ಪೊರ್ವೊರಿಮ್
ಗೋವಾ
364 (140.2), 131 (48.3)
ಜಾರ್ಖಂಡ್
390 (124.5), 108/3 (32.2)
Jharkhand Won by 7 Wickets
Round IV - Elite Group C,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ, ಪಾಲಂ, ನವದೆಹಲಿ ಸರ್ವೀಸಸ್
ಸರ್ವೀಸಸ್
252 (91.4), 107/5 (36.5)
ಜೆ & ಕೆ
95 (31.5), 261 (98.5)
Services Won by 5 Wickets
Round IV - Elite Group C,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ಗ್ರೀನ್ ಪಾರ್ಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಕಾನ್ಪುರ್
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
214 (61.5), 116/2 (36)
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
311 (112.4), 232 (98.2)
Match Drawn Team Rajasthan took first innings lead
Round IV - Elite Group B,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ಚೆನ್ನೈ
ತಮಿಳುನಾಡು
263 (106), 141 (62.5)
ಬಂಗಾಳ
189 (63.5), 216/9 (82.5)
Bengal Won by 1 Wicket
Round IV - Elite Group A and B,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
SDNRW ಗ್ರೌಂಡ್, ಮೈಸೂರು
ಕರ್ನಾಟಕ
186 (84.2), 184/3 (70.2)
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
113 (39.4), 256 (97)
Karnataka Won by 7 Wickets
Round IV - Elite Group A and B,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ವಾಂಖೇಡೆ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಮುಂಬೈ
ಮುಂಬೈ
297 (80.3), 187 (75.4)
ಗುಜರಾತ್
281 (99.4), 206/1 (41.5)
Gujarat Won by 9 Wickets
Round IV - Elite Group A and B,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾಜ್ಕೋಟ್
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
521 (168.2)
ಬರೋಡಾ
533/9 (167.2)
Match Drawn Baroda took first innings lead
Round IV - Elite Group A and B,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ಫಿರೋಜ್ ಶಾ ಕೋಟ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ನವದೆಹಲಿ
ದೆಹಲಿ
107 (42.5), 179 (84.2)
ಪಂಜಾಬ್
282 (91.5), 8/0 (2.1)
Punjab Won by 10 Wickets
Round IV - Elite Group A and B,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಹೈದರಾಬಾದ್
ಹೈದರಾಬಾದ್
352 (130.5), 97/0 (28.2)
ಹಿಮಾಚಲ
351 (126.4), 97 (45.2)
Hyderabad Won by 10 Wickets
Round IV - Elite Group A and B,
28 Nov 2018, Wed - 9:30 AM
ಸೇಂಟ್ ಕ್ಸೇವಿಯರ್ ಕೆಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ತ್ರಿವೆಂಡ್ರಮ್
ಕೇರಳ
63 (35), 455 (121.1)
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
328 (120), 194/5 (62)
Madhya Pradesh Won by 5 Wickets
Round IV - Elite Group A,
28 Nov 2018, Wed - 9:15 AM
ಶಹೀದ್ ವೀರ್ ನಾರಾಯಣ್ ಸಿಂಗ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ರಾಯಪುರ್
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
232 (109), 143 (57)
ವಿದರ್ಭ
332/6 (116), 46/0 (19.2)
Vidarbha Won by 10 Wickets
Round IV - Plate,
28 Nov 2018, Wed - 9:00 AM
ಡಿ ಎನ್ ಸಿಂಗ್ಹಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಗೋಲ್ಪಾರಾ
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
105 (46), 292 (112.3)
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
470/4 (108.4)
Team Uttarakhand Won by an innings and 73 Runs
Round IV - Plate,
28 Nov 2018, Wed - 9:00 AM
ಮೋಯಿನ್ ಉಲ್ ಹಕ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಪಾಟ್ನಾ
ಬಿಹಾರ
288 (90.5), 296/7 (81)
ಸಿಕ್ಕಿಂ
81 (39.4), 108 (43.1)
Bihar Won by 395 Runs
Round IV - Elite Group C,
28 Nov 2018, Wed - 9:00 AM
ಡ್ರೈಮ್ಸ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಕಟಕ್
ಒಡಿಶಾ
212 (59.2), 217/5 (63.2)
ತ್ರಿಪುರ
122 (43), 304 (91.3)
Odisha Won by 5 Wickets
Round IV - Plate,
28 Nov 2018, Wed - 8:45 AM
ವಿಡಿಯೋಕಾನ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
ಮಣಿಪುರ
211 (64.1), 172 (43)
ಮೇಘಾಲಯ
326 (87.4), 58/1 (11.1)
Meghalaya Won by 9 Wickets
Round IV - Elite Group C,
28 Nov 2018, Wed - 8:30 AM
ನೆಹರೂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಗುವಾಹಟಿ
ಅಸ್ಸಾಂ
310 (117.3)
ಹರಿಯಾಣ
97 (27.2), 178 (52)
Assam Won by an innings and 35 Runs
Round III - Plate,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ಸಿಎಪಿ ಸೈಕೆಮ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಪುದುಚೆರಿ
ಸಿಎಪಿ
ಬಿಹಾರ
Match Drawn
Round III - Elite Group C,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ಚೌಧರಿ ಬನ್ಸಿ ಲಾಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಲಾಹ್ಲಿ
ಹರಿಯಾಣ
276 (88), 185 (70)
ಗೋವಾ
177 (79.1), 141 (49.3)
Haryana Won by 143 Runs
Round III - Elite Group C,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ಶೆರ್ ಇ ಕಾಶ್ಮೀರ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಶ್ರೀನಗರ
ಜೆ & ಕೆ
442 (121), 43/2 (9.3)
ತ್ರಿಪುರ
124 (42), 358 (123.1)
J & K Won by 8 Wickets
Round III - Elite Group C,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ಏರ್ ಫೋರ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮೈದಾನ, ಪಾಲಂ, ನವದೆಹಲಿ ಸರ್ವೀಸಸ್
ಸರ್ವೀಸಸ್
260 (92.2), 225/2 (88)
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
535/9 (159.2)
Match Drawn Uttar Pradesh took first innings lead
Round III - Elite Group A and B,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ಗೊಕುಲ್ಭಾಯಿ ಸೊಮಾಭಾಯ್ ಪಟೇಲ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ನಾಡಿಯಾಡ್
ಗುಜರಾತ್
324 (103.5), 329/4 (71)
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
349 (108), 94/5 (60)
Match Drawn Saurashtra took first innings lead
Round III - Elite Group A and B,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ಕೆಎಸ್ಸಿಎ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಬೆಳಗಾವಿ
ಕರ್ನಾಟಕ
400 (129.4), 170/5 (51)
ಮುಂಬೈ
205 (85.5), 173/4 (64)
Match Drawn Karnataka took first innings lead
Round III - Elite Group A and B,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ವಿದರ್ಭ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜಮ್ತಾ, ನಾಗ್ಪುರ್
ವಿದರ್ಭ
529/6 (164)
ಬರೋಡಾ
337 (121.5), 216/0 (59.4)
Match Drawn Vidarbha took first innings lead
Round III - Elite Group A and B,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ಸಿಎಸ್ಆರ್ ಶರ್ಮಾ ಕಾಲೇಜು ಮೈದಾನ, ಒಂಗೊಲ್
ಆಂಧ್ರ
216 (89.5), 8/0 (7)
ತಮಿಳುನಾಡು
254 (112.4)
Match Drawn Tamil Nadu took first innings lead
Round III - Elite Group A and B,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಹೈದರಾಬಾದ್
ಹೈದರಾಬಾದ್
460 (170.3), 156/1 (43)
ದೆಹಲಿ
339 (128.1)
Match Drawn Hyderabad took first innings lead
Round III - Elite Group A and B,
20 Nov 2018, Tue - 9:30 AM
ಹೊಲ್ಕರ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಇಂದೋರ್
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
315 (124.2), 67/1 (35)
ಪಂಜಾಬ್
293 (84.4), 265/9 (68)
Match Drawn Madhya Pradesh took first innings lead
Round III - Elite Group A and B,
20 Nov 2018, Tue - 9:15 AM
ಶಹೀದ್ ವೀರ್ ನಾರಾಯಣ್ ಸಿಂಗ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ರಾಯಪುರ್
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
300 (108), 219/5 (58.1)
ರೈಲ್ವೇಸ್
330 (121.5), 70/1 (20)
Match Drawn Railways took first innings lead
Round III - Plate,
20 Nov 2018, Tue - 9:00 AM
ವಿಕಾಶ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಭುವನೇಶ್ವರ
ಸಿಕ್ಕಿಂ
264 (96), 140 (48.5)
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
582/9 (163)
Team Uttarakhand Won by an innings and 178 Runs
Round III - Elite Group C,
20 Nov 2018, Tue - 9:00 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ರಾಂಚಿ
ಜಾರ್ಖಂಡ್
152 (58.1), 235 (81)
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
100 (42.2), 379 (127.4)
Team Rajasthan Won by 92 Runs
Round III - Plate,
20 Nov 2018, Tue - 8:45 AM
ಡಿಎಸ್ಎ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೋರ್ಹತ್
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
219 (69.1), 116 (37)
ಮಣಿಪುರ
319 (87), 19/2 (7.5)
Manipur Won by 8 Wickets
Round III - Elite Group B,
20 Nov 2018, Tue - 8:45 AM
ವಿಡಿಯೋಕಾನ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
ಬಂಗಾಳ
147 (56.2), 184 (56.5)
ಕೇರಳ
291 (83), 44/1 (11)
Kerala Won by 9 Wickets
Round III - Plate,
20 Nov 2018, Tue - 8:30 AM
ಎಂಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಪೊಲೊ ಗ್ರೌಂಡ್, ಶಿಲ್ಲಾಂಗ್
ಮೇಘಾಲಯ
389 (110.2), 91/4 (21.4)
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
106 (46.3), 371 (114.2)
Meghalaya Won by 6 Wickets
Round III - Elite Group C,
20 Nov 2018, Tue - 8:30 AM
ನೆಹರೂ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಗುವಾಹಟಿ
ಅಸ್ಸಾಂ
121 (51.1), 132 (50)
ಒಡಿಶಾ
240 (85.2), 16/1 (3.3)
Odisha Won by 9 Wickets
Round II - Plate,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಸಿಎಪಿ ಸೈಕೆಮ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಪುದುಚೆರಿ
ಸಿಎಪಿ
389 (127.3), 129/7 (47.1)
ಮೇಘಾಲಯ
326 (112)
Match Drawn CAP took first innings lead
Round II - Plate,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಅಭಿಮನ್ಯು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿ, ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
228 (73.1), 99/2 (17.5)
ಮಣಿಪುರ
137 (42), 185 (74.4)
Team Uttarakhand Won by 8 Wickets
Round II - Elite Group C,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಗೋವಾ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್, ಪೊರ್ವೊರಿಮ್
ಗೋವಾ
468/9 (188)
ಜೆ & ಕೆ
271 (86.5), 242/5 (73)
Match Drawn Goa took first innings lead
Round II - Elite Group C,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಚೌಧರಿ ಬನ್ಸಿ ಲಾಲ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಲಾಹ್ಲಿ
ಹರಿಯಾಣ
81 (41.3), 72 (28)
ಜಾರ್ಖಂಡ್
143 (44.2), 12/1 (4)
Jharkhand Won by 9 Wickets
Round II - Elite Group C,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೈಪುರ
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
136 (56.1), 357/5 (125.3)
ಸರ್ವೀಸಸ್
228 (64.5), 264 (81.4)
Team Rajasthan Won by 5 Wickets
Round II - Elite Group A and B,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ವಡೋದರಾ
ಬರೋಡಾ
322 (83.4), 410/5 (82.4)
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
268 (89.2), 217/2 (67)
Match Drawn Baroda took first innings lead
Round II - Elite Group A and B,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ವಿದರ್ಭ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜಮ್ತಾ, ನಾಗ್ಪುರ್
ವಿದರ್ಭ
307 (102.2), 228 (86.1)
ಕರ್ನಾಟಕ
378 (134), 76/6 (33)
Match Drawn Karnataka took first innings lead
Round II - Elite Group A and B,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಫಿರೋಜ್ ಶಾ ಕೋಟ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ನವದೆಹಲಿ
ದೆಹಲಿ
317 (92.5), 281/4 (67)
ಹಿಮಾಚಲ
223 (64.3), 266/5 (102)
Match Drawn Delhi took first innings lead
Round II - Elite Group A and B,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಸೇಂಟ್ ಕ್ಸೇವಿಯರ್ ಕೆಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ತ್ರಿವೆಂಡ್ರಮ್
ಕೇರಳ
328 (119.2), 43/1 (13)
ಆಂಧ್ರ
254 (99.4), 115 (51.3)
Kerala Won by 9 Wickets
Round II - Elite Group A and B,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಐಸಿಎಲ್ ಶಂಕರ್ ನಾಗರ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ತಿರುನೆಲ್ವೇಲಿ
ತಮಿಳುನಾಡು
409/4 (154)
ಹೈದರಾಬಾದ್
565/8 (186)
Match Drawn 1st innings unfinished
Round II - Elite Group A,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ರ್ದಾರ್ ಪಟೇಲ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ವಲ್ಸಾದ್
ಗುಜರಾತ್
538/7 (146), 167/5 (52.4)
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
420 (127.3)
Match Drawn Gujarat took first innings lead
Round II - Elite Group A,
12 Nov 2018, Mon - 9:30 AM
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾಜ್ಕೋಟ್
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
348 (118.3), 186/7 (49)
ರೈಲ್ವೇಸ್
200 (64), 331 (119.4)
Saurashtra Won by 3 Wickets
Round II - Elite Group C,
12 Nov 2018, Mon - 9:00 AM
ವಿಕಾಶ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಭುವನೇಶ್ವರ
ಒಡಿಶಾ
256 (68.1), 221 (72.3)
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
437 (130.4), 44/0 (12.5)
Uttar Pradesh Won by 10 Wickets
Round II - Elite Group B,
12 Nov 2018, Mon - 9:00 AM
ವಿಡಿಯೋಕಾನ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
ಬಂಗಾಳ
510/9 (149.3)
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
335 (105.5), 240/3 (68.2)
Match Drawn Bengal took first innings lead
Round II - Plate,
12 Nov 2018, Mon - 8:45 AM
ಡಿಎಸ್ಎ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೋರ್ಹತ್
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
142 (43.2), 244/2 (59)
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
220 (66.2), 331 (96)
Match Drawn Arunachal Pradesh took first innings lead
Round II - Plate,
12 Nov 2018, Mon - 8:45 AM
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಸೋವಿಯ
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
179 (52.5), 273 (95)
ಸಿಕ್ಕಿಂ
374 (82.5), 81/1 (25.4)
Sikkim Won by 9 Wickets
Round II - Elite Group C,
12 Nov 2018, Mon - 8:45 AM
ಪೊಲೀಸ್ ತರಬೇತಿ ಅಕಾಡೆಮಿ ಗ್ರೌಂಡ್, ಅಗರ್ತಲಾ
ತ್ರಿಪುರ
139 (53.3), 216 (74)
ಅಸ್ಸಾಂ
327 (104.4), 239/6 (57)
Assam Won by 211 Runs
Round I - Plate,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಅಭಿಮನ್ಯು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿ, ಡೆಹ್ರಾಡೂನ್
ಉತ್ತರಾಖಂಡ್
227 (71.3), 4/0 (0.1)
ಬಿಹಾರ
60 (22.1), 169 (50.5)
Team Uttarakhand Won by 10 Wickets
Round I - Elite Group C,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಜೈಪುರ
ರಾಜಸ್ಥಾನ್
379 (109.4), 219/4 (63)
ಜೆ & ಕೆ
204 (71.1), 319 (97.4)
Team Rajasthan Won by 75 Runs
Round I - Elite Group C,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಗ್ರೀನ್ ಪಾರ್ಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಕಾನ್ಪುರ್
ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ
564/4 (161)
ಗೋವಾ
152 (35.4), 165 (77.1)
Uttar Pradesh Won by an innings and 247 Runs
Round I - Elite Group A and B,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ವಡೋದರಾ
ಬರೋಡಾ
290 (81.2), 179 (72.2)
ಗುಜರಾತ್
302 (102.1), 168/1 (48.2)
Gujarat Won by 9 Wickets
Round I - Elite Group A and B,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಎಂಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಗಹೂಂಜ್, ಪುಣೆ
ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ
343 (105.5)
ವಿದರ್ಭ
120 (44.5), 501/8 (175)
Match Drawn Maharashtra took first innings lead
Round I - Elite Group A and B,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಕರ್ನಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಹೊಸದಿಲ್ಲಿ ಆರ್ಎಸ್ಪಿಬಿ
ರೈಲ್ವೇಸ್
307 (104.2)
ಮುಂಬೈ
411 (115.2), 321/5 (102.4)
Match Drawn Mumbai took first innings lead
Round I - Elite Group A and B,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ರಾಜ್ಕೋಟ್
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ
475 (142.2), 179/5 (58.2)
ಛತ್ತೀಸ್ಗಢ
355 (125.2)
Match Drawn Saurashtra took first innings lead
Round I - Elite Group A and B,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಅಟಲ್ ಬಿಹಾರಿ ವಾಜಪೇಯಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ಅಂತಾರ್
ಹಿಮಾಚಲ
324 (115)
ಬಂಗಾಳ
380 (116.1), 203/3 (67)
Match Drawn Bengal took first innings lead
Round I - Elite Group A and B,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಸೇಂಟ್ ಕ್ಸೇವಿಯರ್ ಕೆಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ತ್ರಿವೆಂಡ್ರಮ್
ಕೇರಳ
495/6 (164)
ಹೈದರಾಬಾದ್
228/5 (112)
Match Drawn 1st innings unfinished
Round I - Elite Group A and B,
01 Nov 2018, Thu - 9:30 AM
ಎನ್ಪಿಆರ್ ಕಾಲೇಜ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ದಿಂಡುಕ್ಕಲ್
ತಮಿಳುನಾಡು
236/4 (77.4)
ಮಧ್ಯ ಪ್ರದೇಶ
393 (157.4)
Match Drawn 1st innings unfinished
Round I - Elite Group A and B,
01 Nov 2018, Thu - 9:15 AM
ಡಾ. ವೈ. ಎಸ್. ರಾಜಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ ಎಸಿಎ ವಿಡಿಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ, ವೈಜಾಗ್
ಆಂಧ್ರ
423 (155.5)
ಪಂಜಾಬ್
414 (156.2), 102/2 (33)
Match Drawn Andhra took first innings lead
Round I - Plate,
01 Nov 2018, Thu - 9:00 AM
ವಿಡಿಯೋಕಾನ್ ಗ್ರೌಂಡ್, ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ
ಮಣಿಪುರ
79 (28), 266 (80.2)
ಸಿಕ್ಕಿಂ
372 (111.2)
Sikkim Won by an innings and 27 Runs
Round I - Elite Group C,
01 Nov 2018, Thu - 9:00 AM
ಟಿಬಿಡಿ, ರಾಂಚಿ
ಜಾರ್ಖಂಡ್
344 (112.1), 230/4 (42.5)
ಅಸ್ಸಾಂ
298 (105.2), 140/2 (39)
Match Drawn Jharkhand took first innings lead
Round I - Elite Group C,
01 Nov 2018, Thu - 9:00 AM
ವಿಕಾಶ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಭುವನೇಶ್ವರ
ಒಡಿಶಾ
324 (112.2), 267/7 (99.2)
ಹರಿಯಾಣ
442 (128.3)
Match Drawn Haryana took first innings lead
Round I - Plate,
01 Nov 2018, Thu - 8:45 AM
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಸೋವಿಯ
ನಾಗಾಲ್ಯಾಂಡ್
530/8 (117.2)
ಮಿಜೋರಾಮ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್
106 (47.2), 91 (41.4)
Nagaland Won by an innings and 333 Runs
Round I - Elite Group C,
01 Nov 2018, Thu - 8:45 AM
ಪೊಲೀಸ್ ತರಬೇತಿ ಅಕಾಡೆಮಿ ಗ್ರೌಂಡ್, ಅಗರ್ತಲಾ
ತ್ರಿಪುರ
360 (122.3), 232/2 (61)
ಸರ್ವೀಸಸ್
238 (85), 164/6 (51)
Match Drawn Tripura took first innings lead
Round I - Plate,
01 Nov 2018, Thu - 8:30 AM
ಎಂಸಿಎ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ, ಪೊಲೊ ಗ್ರೌಂಡ್, ಶಿಲ್ಲಾಂಗ್
ಮೇಘಾಲಯ
141 (40), 157/3 (32)
ಅರುಣಾಚಲ ಪ್ರದೇಶ
166 (64.3), 131 (55.1)
Meghalaya Won by 7 Wickets
ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು
2024ರ ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಗೆದ್ದ ಮುಂಬೈ ತಂಡಕ್ಕೆ 'ಡಬಲ್' ಜಾಕ್ಪಾಟ್!
Ranji Trophy: ತಮಿಳುನಾಡು ಸೋಲಿಸಿ 47ನೇ ಬಾರಿ ರಣಜಿ ಟ್ರೋಫಿ ಫೈನಲ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ಮುಂಬೈ
ರೋಹಿತ್, ಕೊಹ್ಲಿ ಕೂಡ ದೇಶೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡಬೇಕು; ಭಾರತೀಯ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ
Ranji Trophy: ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ವಿದರ್ಭ ವಿರುದ್ಧ ಸೋತು ಹೊರಬಿದ್ದ ಕರ್ನಾಟಕ
ರಣಜಿ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕುಂಟು ನೆಪ ಹೇಳಿದ ಸ್ಟಾರ್: ತಮ್ಮ 'ಶ್ರೇಯಸ್ಸಿ'ಗೆ ಹೇಳಿದ ಹಿರಿಯರ ಮಾತು ಕಡೆಗಣನೆ
ಪಂದ್ಯಗಳು
ಫಲಿತಾಂಶ
+ ಇನ್ನಷ್ಟು
Match 38
MUM
179/9
RAJ
183/1
Rajasthan Royals won by 9 wickets
Match 37
PUN
142
GUJ
146/7
Gujarat Titans won by 3 wickets
3rd T20I
PAK
178/4
NZL
179/3
New Zealand won by 7 wickets
+ ಇನ್ನಷ್ಟು
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings
X
Time Settings
Don't Block
Block for 8 hours
Block for 12 hours
Block for 24 hours
Dont send alerts during
1 am
2 am
3 am
4 am
5 am
6 am
7 am
8 am
9 am
10 am
11 am
12 pm
1 pm
2 pm
3 pm
4 pm
5 pm
6 pm
7 pm
8 pm
9 pm
10 pm
11 pm
12 am
to
1 am
2 am
3 am
4 am
5 am
6 am
7 am
8 am
9 am
10 am
11 am
12 pm
1 pm
2 pm
3 pm
4 pm
5 pm
6 pm
7 pm
8 pm
9 pm
10 pm
11 pm
12 am
Switch Off
Clear My
notification inbox
Done
Clear Notification
X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Yes
No
Settings
X
0
No New Notifications