ಮುಖಪುಟ  »  ಕ್ರಿಕೆಟ್  »  ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ
ತಂಡ
ಸ್ಥಳ
3rd Test,
Jun 23 2022, Thu - 03:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Clean Slate Headingley, Leeds, England
2nd Test,
Jun 24 2022, Fri - 07:30 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Daren Sammy National Cricket Stadium, Gros Islet, St Lucia
1st T20I,
Jun 26 2022, Sun - 09:00 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
The Village, Dublin, Ireland
2nd T20I,
Jun 28 2022, Tue - 09:00 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
The Village, Dublin, Ireland
1st Test,
Jun 29 2022, Wed - 10:00 AM IST
ಶ್ರೀಲಂಕಾ
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
Galle International Stadium, Galle, Sri Lanka
5th Test,
Jul 01 2022, Fri - 03:00 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
Edgbaston, Birmingham, England
1st T20I,
Jul 02 2022, Sat - 11:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Windsor Park, Roseau, Dominica
2nd T20I,
Jul 03 2022, Sun - 11:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Windsor Park, Roseau, Dominica
1st T20I,
Jul 07 2022, Thu - 10:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
The Ageas Bowl, Southampton, England
3rd T20I,
Jul 07 2022, Thu - 11:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
2nd Test,
Jul 08 2022, Fri - 10:00 AM IST
ಶ್ರೀಲಂಕಾ
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
Galle International Stadium, Galle, Sri Lanka
2nd T20I,
Jul 09 2022, Sat - 07:00 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
Edgbaston, Birmingham, England
1st ODI,
Jul 10 2022, Sun - 03:15 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
The Village, Dublin, Ireland
Match 80,
Jul 10 2022, Sun - 03:30 PM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
Namibia
Titwood, Glasgow, Scotland
1st ODI,
Jul 10 2022, Sun - 07:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
3rd T20I,
Jul 10 2022, Sun - 07:00 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 1,
Jul 11 2022, Mon - 12:30 PM IST
ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ
Singapore
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 2,
Jul 11 2022, Mon - 12:30 PM IST
Jersey
United States
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 81,
Jul 11 2022, Mon - 03:30 PM IST
Namibia
Nepal
Cambusdoon New Ground, Ayr, Scotland
Match 3,
Jul 11 2022, Mon - 04:30 PM IST
Netherlands
ಪಪುವಾ ನ್ಯೂ ಗಿನಿವಾ
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 4,
Jul 11 2022, Mon - 04:30 PM IST
Hong Kong
Uganda
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 5,
Jul 12 2022, Tue - 12:30 PM IST
ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ
Jersey
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 6,
Jul 12 2022, Tue - 12:30 PM IST
Singapore
United States
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
2nd ODI,
Jul 12 2022, Tue - 03:15 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
The Village, Dublin, Ireland
Match 7,
Jul 12 2022, Tue - 04:30 PM IST
Netherlands
Hong Kong
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 8,
Jul 12 2022, Tue - 04:30 PM IST
ಪಪುವಾ ನ್ಯೂ ಗಿನಿವಾ
Uganda
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
1st ODI,
Jul 12 2022, Tue - 05:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
Kia Oval, London, England
Match 82,
Jul 13 2022, Wed - 03:30 PM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
Nepal
Titwood, Glasgow, Scotland
2nd ODI,
Jul 13 2022, Wed - 07:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
Match 9,
Jul 14 2022, Thu - 12:30 PM IST
Netherlands
Uganda
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 10,
Jul 14 2022, Thu - 12:30 PM IST
ಪಪುವಾ ನ್ಯೂ ಗಿನಿವಾ
Hong Kong
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 83,
Jul 14 2022, Thu - 03:30 PM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
Namibia
Titwood, Glasgow, Scotland
Match 11,
Jul 14 2022, Thu - 04:30 PM IST
ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ
United States
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 12,
Jul 14 2022, Thu - 04:30 PM IST
Singapore
Jersey
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
2nd ODI,
Jul 14 2022, Thu - 05:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
Lord's, London, England
Playoff Semi Final 1,
Jul 15 2022, Fri - 12:30 PM IST
A3
B4
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Playoff Semi Final 2,
Jul 15 2022, Fri - 12:30 PM IST
B3
A4
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
3rd ODI,
Jul 15 2022, Fri - 03:15 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
The Village, Dublin, Ireland
Semi Final 1,
Jul 15 2022, Fri - 04:30 PM IST
A1
B2
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Semi Final 2,
Jul 15 2022, Fri - 04:30 PM IST
B1
A2
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
1st Test,
Jul 16 2022, Sat - 10:00 AM IST
ಶ್ರೀಲಂಕಾ
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
Galle International Stadium, Galle, Sri Lanka
Match 84,
Jul 16 2022, Sat - 03:30 PM IST
Namibia
Nepal
Cambusdoon New Ground, Ayr, Scotland
3rd ODI,
Jul 16 2022, Sat - 07:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
5th/6th Playoff,
Jul 17 2022, Sun - 12:30 PM IST
TBC
TBC
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
7th/8th Playoff,
Jul 17 2022, Sun - 12:30 PM IST
TBC
TBC
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
3rd ODI,
Jul 17 2022, Sun - 03:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಭಾರತ
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 87,
Jul 17 2022, Sun - 03:30 PM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
Nepal
Titwood, Glasgow, Scotland
Final,
Jul 17 2022, Sun - 04:30 PM IST
TBC
TBC
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
3rd/4th Playoff,
Jul 17 2022, Sun - 04:30 PM IST
TBC
TBC
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
1st T20I,
Jul 18 2022, Mon - 08:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
1st ODI,
Jul 19 2022, Tue - 05:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Seat Unique Riverside, Chester-le-Street, England
2nd T20I,
Jul 20 2022, Wed - 08:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd ODI,
Jul 22 2022, Fri - 05:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st ODI,
Jul 22 2022, Fri - 07:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಭಾರತ
Queen's Park Oval, Port of Spain, Trinidad and Tobago
3rd T20I,
Jul 22 2022, Fri - 08:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd Test,
Jul 24 2022, Sun - 10:00 AM IST
ಶ್ರೀಲಂಕಾ
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
3rd ODI,
Jul 24 2022, Sun - 03:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Clean Slate Headingley, Leeds, England
2nd ODI,
Jul 24 2022, Sun - 07:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಭಾರತ
Queen's Park Oval, Port of Spain, Trinidad and Tobago
3rd ODI,
Jul 27 2022, Wed - 07:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಭಾರತ
Queen's Park Oval, Port of Spain, Trinidad and Tobago
1st T20I,
Jul 27 2022, Wed - 07:30 PM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
The Grange, Edinburgh, Scotland
1st T20I,
Jul 27 2022, Wed - 11:00 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Seat Unique Stadium, Bristol, England
2nd T20I,
Jul 28 2022, Thu - 11:00 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
2nd T20I,
Jul 29 2022, Fri - 07:30 PM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
The Grange, Edinburgh, Scotland
1st T20I,
Jul 29 2022, Fri - 08:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಭಾರತ
Brian Lara Cricket Academy, Tarouba, Trinidad and Tobago
Only ODI,
Jul 31 2022, Sun - 03:30 PM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
The Grange, Edinburgh, Scotland
3rd T20I,
Jul 31 2022, Sun - 07:00 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
The Ageas Bowl, Southampton, England
2nd T20I,
Aug 01 2022, Mon - 08:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಭಾರತ
Warner Park, Basseterre, St Kitts and Nevis
3rd T20I,
Aug 02 2022, Tue - 08:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಭಾರತ
Warner Park, Basseterre, St Kitts and Nevis
1st T20I,
Aug 03 2022, Wed - 11:00 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Seat Unique Stadium, Bristol, England
1st T20I,
Aug 04 2022, Thu - 09:30 PM IST
Netherlands
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
VCC Ground, The Hague, Netherlands
2nd T20I,
Aug 05 2022, Fri - 11:00 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Seat Unique Stadium, Bristol, England
4th T20I,
Aug 06 2022, Sat - 08:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಭಾರತ
Central Broward Regional Park Stadium Turf Ground, Lauderhill, USA
2nd T20I,
Aug 06 2022, Sat - 08:30 PM IST
Netherlands
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
VCC Ground, The Hague, Netherlands
5th T20I,
Aug 07 2022, Sun - 08:00 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಭಾರತ
Central Broward Regional Park Stadium Turf Ground, Lauderhill, USA
1st T20I,
Aug 09 2022, Tue - 07:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
1st T20I,
Aug 11 2022, Thu - 12:00 AM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Sabina Park, Kingston, Jamaica
2nd T20I,
Aug 11 2022, Thu - 07:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd T20I,
Aug 12 2022, Fri - 07:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd T20I,
Aug 13 2022, Sat - 12:00 AM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Sabina Park, Kingston, Jamaica
3rd T20I,
Aug 15 2022, Mon - 12:00 AM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Sabina Park, Kingston, Jamaica
4th T20I,
Aug 15 2022, Mon - 07:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
1st ODI,
Aug 16 2022, Tue - 02:00 PM IST
Netherlands
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
Hazelaarweg, Rotterdam, Netherlands
1st Test,
Aug 17 2022, Wed - 03:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Lord's, London, England
5th T20I,
Aug 17 2022, Wed - 07:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
1st ODI,
Aug 17 2022, Wed - 11:30 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
2nd ODI,
Aug 18 2022, Thu - 02:00 PM IST
Netherlands
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
Hazelaarweg, Rotterdam, Netherlands
2nd ODI,
Aug 19 2022, Fri - 11:30 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
3rd ODI,
Aug 21 2022, Sun - 02:00 PM IST
Netherlands
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
Hazelaarweg, Rotterdam, Netherlands
3rd ODI,
Aug 21 2022, Sun - 11:30 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
2nd Test,
Aug 25 2022, Thu - 03:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st ODI,
Aug 28 2022, Sun - 05:10 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ
Riverway Stadium, Townsville, Australia
2nd ODI,
Aug 31 2022, Wed - 05:10 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ
Riverway Stadium, Townsville, Australia
3rd ODI,
Sep 03 2022, Sat - 05:10 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ
Riverway Stadium, Townsville, Australia
1st ODI,
Sep 06 2022, Tue - 09:50 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Cazaly's Stadium, Cairns, Australia
2nd ODI,
Sep 08 2022, Thu - 09:50 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Cazaly's Stadium, Cairns, Australia
3rd Test,
Sep 08 2022, Thu - 03:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Kia Oval, London, England
3rd ODI,
Sep 11 2022, Sun - 09:50 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Cazaly's Stadium, Cairns, Australia
1st T20I,
Oct 05 2022, Wed - 01:40 PM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
Metricon Stadium, Carrara, Australia
2nd T20I,
Oct 07 2022, Fri - 01:40 PM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
Metricon Stadium, Carrara, Australia
1st T20I,
Oct 09 2022, Sun - 01:10 PM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
2nd T20I,
Oct 12 2022, Wed - 01:10 PM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
Manuka Oval, Canberra, Australia
3rd T20I,
Oct 14 2022, Fri - 01:10 PM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
Manuka Oval, Canberra, Australia
Match 1,
Oct 16 2022, Sun - 09:30 AM IST
ಶ್ರೀಲಂಕಾ
Namibia
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 2,
Oct 16 2022, Sun - 01:30 PM IST
United Arab Emirates
Qualifier 3
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 4,
Oct 17 2022, Mon - 09:30 AM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 3,
Oct 17 2022, Mon - 01:30 PM IST
ಐರ್ಲೆಂಡ್
Qualifier 4
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 5,
Oct 18 2022, Tue - 09:30 AM IST
Qualifier 3
Namibia
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 6,
Oct 18 2022, Tue - 01:30 PM IST
United Arab Emirates
ಶ್ರೀಲಂಕಾ
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 7,
Oct 19 2022, Wed - 09:30 AM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
ಐರ್ಲೆಂಡ್
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 8,
Oct 19 2022, Wed - 01:30 PM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
Qualifier 4
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 9,
Oct 20 2022, Thu - 09:30 AM IST
Qualifier 3
ಶ್ರೀಲಂಕಾ
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 10,
Oct 20 2022, Thu - 01:30 PM IST
United Arab Emirates
Namibia
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 11,
Oct 21 2022, Fri - 09:30 AM IST
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
ಐರ್ಲೆಂಡ್
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 12,
Oct 21 2022, Fri - 01:30 PM IST
ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್
Qualifier 4
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 13,
Oct 22 2022, Sat - 12:30 PM IST
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Match 14,
Oct 22 2022, Sat - 04:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
Optus Stadium, Perth, Australia
Match 16,
Oct 23 2022, Sun - 09:30 AM IST
A1
B2
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 15,
Oct 23 2022, Sun - 01:30 PM IST
ಭಾರತ
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Match 17,
Oct 24 2022, Mon - 09:30 AM IST
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
A2
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 18,
Oct 24 2022, Mon - 01:30 PM IST
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
B1
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 19,
Oct 25 2022, Tue - 04:30 PM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
A1
Optus Stadium, Perth, Australia
Match 20,
Oct 26 2022, Wed - 09:30 AM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
B2
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Match 21,
Oct 26 2022, Wed - 01:30 PM IST
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Match 22,
Oct 27 2022, Thu - 08:30 AM IST
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Match 23,
Oct 27 2022, Thu - 12:30 PM IST
ಭಾರತ
A2
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Match 24,
Oct 27 2022, Thu - 04:30 PM IST
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
B1
Optus Stadium, Perth, Australia
Match 25,
Oct 28 2022, Fri - 09:30 AM IST
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
B2
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Match 26,
Oct 28 2022, Fri - 01:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Match 27,
Oct 29 2022, Sat - 01:30 PM IST
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
A1
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Match 28,
Oct 30 2022, Sun - 08:30 AM IST
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
B1
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Match 29,
Oct 30 2022, Sun - 12:30 PM IST
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
A2
Optus Stadium, Perth, Australia
Match 30,
Oct 30 2022, Sun - 04:30 PM IST
ಭಾರತ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Optus Stadium, Perth, Australia
Match 31,
Oct 31 2022, Mon - 01:30 PM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
B2
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Match 32,
Nov 01 2022, Tue - 09:30 AM IST
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
A1
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Match 33,
Nov 01 2022, Tue - 01:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Match 34,
Nov 02 2022, Wed - 09:30 AM IST
B1
A2
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Match 35,
Nov 02 2022, Wed - 01:30 PM IST
ಭಾರತ
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Match 36,
Nov 03 2022, Thu - 01:30 PM IST
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Match 37,
Nov 04 2022, Fri - 09:30 AM IST
ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್
B2
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Match 38,
Nov 04 2022, Fri - 01:30 PM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಅಫಘಾನಿಸ್ತಾನ
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Match 39,
Nov 05 2022, Sat - 01:30 PM IST
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
A1
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Match 40,
Nov 06 2022, Sun - 05:30 AM IST
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
A2
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Match 41,
Nov 06 2022, Sun - 09:30 AM IST
ಪಾಕಿಸ್ತಾನ
ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ್
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Match 42,
Nov 06 2022, Sun - 01:30 PM IST
ಭಾರತ
B1
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Semi Final 1,
Nov 09 2022, Wed - 01:30 PM IST
TBC
TBC
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Semi Final 2,
Nov 10 2022, Thu - 01:30 PM IST
TBC
TBC
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Final,
Nov 13 2022, Sun - 01:30 PM IST
TBC
TBC
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st ODI,
Nov 17 2022, Thu - 08:50 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
2nd ODI,
Nov 19 2022, Sat - 08:50 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
3rd ODI,
Nov 22 2022, Tue - 08:50 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st Test,
Nov 30 2022, Wed - 07:50 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
Optus Stadium, Perth, Australia
2nd Test,
Dec 08 2022, Thu - 09:30 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
1st Test,
Dec 17 2022, Sat - 05:50 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
2nd Test,
Dec 26 2022, Mon - 05:00 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
3rd Test,
Jan 04 2023, Wed - 05:00 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
1st ODI,
Jan 12 2023, Thu - 08:00 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Blundstone Arena, Hobart, Australia
2nd ODI,
Jan 14 2023, Sat - 07:10 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
3rd ODI,
Jan 17 2023, Tue - 10:10 AM IST
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ
ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ
Optus Stadium, Perth, Australia
ಮತಗಟ್ಟೆ
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X