ಅ.12 ರಿಂದ ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ ಕಿಕ್

By Mahesh

ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರಿಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಟಿ20 ಟೂರ್ನಿ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ, ಕಬಡ್ಡಿ ಲೀಗ್ ಗಳು ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಗಳಿಸಿದವು. ಈ ನಡುವೆ ಬೆಂಗಳೂರು ಕ್ಲಬ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಐ ಲೀಗ್ ಕೂಡಾ ಕ್ರೀಡಾಭಿಮಾನಿಗಳ ಮನತಣಿಸಿತು. ಈಗ ಬೃಹತ್ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್(ಐಎಸ್ಎಲ್) ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ.

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12 ರಿಂದ ಡಿಸೆಂಬರ್ 20 ರ ತನಕ ಪ್ರತಿದಿನ ಸಂಜೆ ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ನಲ್ಲಿ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟದ ರಂಗು ಮೇಳೈಸಲಿದೆ. ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದ ಸಾಲ್ಟ್ ಲೇಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಅತಿಥೇಯ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೋ ಡಿ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ ಹಾಗೂ ಮುಂಬೈ ಸಿಟಿ ಎಫ್ ಸಿ ನಡುವೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.[ಗಂಗೂಲಿ ಜೊತೆ ಧೋನಿ ಚೆಂಡಾಟ]

ಕ್ರಿಕೆಟ್ ದಿಗ್ಗಜ ಸಚಿನ್ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್, ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾ ನಾಯಕ ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ, ಸೌರವ್ ಗಂಗೂಲಿ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್, ರಣಬೀರ್ ಕಪೂರ್, ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ನೀತೂ ಅಂಬಾನಿ ಮುಂತಾದ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು 8 ತಂಡಗಳ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳಾಗಿರುವುದು ಈ ಲೀಗ್ ನ ಪ್ರಮುಖ ಆಕರ್ಷಣೆಯಾಗಿದೆ.

Indian Super League (ISL) 2014 Schedule - October 12 to December 20, 61 matches

8 ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ 61 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 8 ತಂಡಗಳು ಸೆಣಸಾಟ ನಡೆಸಲಿವೆ. ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಈ ಕ್ರೀಡೆ ಹಾಗೂ ಗ್ಲಾಮರ್ ಜಗತ್ತಿನ ಬೆಸುಗೆಯೊಂದಿಗೆ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಕಿಕ್ ನೀಡಲು ಐಎಸ್ಎಲ್ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ. [ಯಾವ ತಂಡಕ್ಕೆ ಯಾರು ಪ್ರತಿನಿಧಿ]

ಒಟ್ಟು ತಂಡಗಳು: ಗೋವಾ ಎಫ್‌ಸಿ ತಂಡ, ಡೆಲ್ಲಿ ಡೈನಮೊಸ್ ತಂಡ, ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಕೋಲ್ಕತಾ ತಂಡ, ನಾರ್ಥ್ ಈಸ್ಟ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡ, ಟೀಮ್ ಚೆನ್ನೈ, ಪುಣೆ ಎಫ್‌ಸಿ, ಟೀಮ್ ಮುಂಬೈ, ಕೊಚ್ಚಿ ಬ್ಲಾಸ್ಟರ್ಸ್‌ ತಂಡ.

ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ: ಡಿವೈ ಪಾಟೀಲ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ(ಮುಂಬೈ, ಇಂದಿರಾ ಗಾಂಧಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ(ಗುವಾಹಟಿ), ಜವಹರಲಾಲ್ ನೆಹರೂ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ (ಚೆನ್ನೈ, ದೆಹಲಿ, ಫಟೋರ್ಡಾ, ಕೊಚ್ಚಿ) ಸಾಲ್ಟ್ ಲೇಕ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ(ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ, ಶಿವ ಛತ್ರಪತಿ ಕ್ರೀಡಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ (ಪುಣೆ)

ಪಂದ್ಯಾವಳಿಗಳ ವೇಳಾ ಪಟ್ಟಿ ಹೀಗಿದೆ:

ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ (ISL) 2014 ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ
ದಿನಾಂಕ/ ಸಮಯ
ಪಂದ್ಯಗಳು

ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ

12 Oct

19:00 IST

Match 1: Atletico de Kolkata vs Mumbai City FC Salt Lake Stadium, Kolkata
13 Oct

9:00 IST

Match 2: North East United FC vs Kerala Blasters FC Indira Gandhi Stadium, Guwahati
14 Oct

19:00 IST

Match 3: Delhi Dynamos FC vs FC Pune City Jawaharlal Nehru Stadium, Delhi
15 Oct

19:00 IST

Match 4: FC Goa vs Chennaiyin FC Jawaharlal Nehru Stadium, Fatorda
16 Oct

19:00 IST

Match 5: North East United FC vs Atletico de Kolkata Indira Gandhi Stadium
18 Oct

19:00 IST

Match 6: Mumbai City FC vs FC Pune City D.Y. Patil Stadium, Mumbai
19 Oct

16:30 IST

Match 7: Atletico de Kolkata vs Delhi Dynamos FC Salt Lake Stadium
19 Oct

19:00 IST

Match 8: North East United FC vs FC Goa Indira Gandhi Stadium
21 Oct

19:00 IST

Match 9: Chennaiyin FC vs Kerala Blasters FC Jawaharlal Nehru Stadium, Chennai
23 Oct

19:00 IST

Match 10: FC Goa vs Atletico de Kolkata Jawaharlal Nehru Stadium, Fatorda
24 Oct

19:00 IST

Match 11: Mumbai City FC vs North East United FC D.Y. Patil Stadium
25 Oct

19:00 IST

Match 12: Delhi Dynamos FC vs Chennaiyin FC Jawaharlal Nehru Stadium, Delhi
26 Oct

16:30 IST

Match 13: Atletico de Kolkata vs Kerala Blasters FC Salt Lake Stadium
26 Oct

19:00 IST

Match 14: FC Pune City vs FC Goa Shiv Chhatrapati Sports Complex Stadium
28 Oct

19:00 IST

Match 15: Chennaiyin FC vs Mumbai City FC Jawaharlal Nehru Stadium, Chennai
29 Oct

19:00 IST

Match 16: Delhi Dynamos FC vs North East United FC Jawaharlal Nehru Stadium, Delhi
30 Oct

19:00 IST

Match 17: FC Pune City vs Kerala Blasters FC Shiv Chhatrapati Sports Complex Stadium
01 Nov 19:00 IST Match 18: FC Goa vs Delhi Dynamos FC Jawaharlal Nehru Stadium, Fatorda
02 Nov 19:00 IST Match 19: Mumbai City FC vs Kerala Blasters FC D.Y. Patil Stadium
03 Nov 19:00 IST Match 20: FC Pune City vs North East United FC Shiv Chhatrapati Sports Complex Stadium
04 Nov 19:00 IST Match 21: Chennaiyin FC vs Atletico de Kolkata Jawaharlal Nehru Stadium, Chennai
05 Nov 19:00 IST Match 22: Mumbai City FC vs Delhi Dynamos FC D.Y. Patil Stadium
06 Nov 19:00 IST Match 23: Kerala Blasters FC vs FC Goa Jawaharlal Nehru Stadium, Kochi
07 Nov 19:00 IST Match 24: Atletico de Kolkata vs FC Pune City Salt Lake Stadium
08 Nov 19:00 IST Match 25: Chennaiyin FC vs North East United FC Jawaharlal Nehru Stadium, Chennai
09 Nov 16:30 IST Match 26: FC Goa vs Mumbai City FC Jawaharlal Nehru Stadium, Fatorda
09 Nov 19:00 IST Match 27: Kerala Blasters FC vs Delhi Dynamos FC Jawaharlal Nehru Stadium, Kochi
11 Nov 19:00 IST Match 28: FC Pune City vs Chennaiyin FC Shiv Chhatrapati Sports Complex Stadium
12 Nov 19:00 IST Match 29: Kerala Blasters FC vs Mumbai City FC Jawaharlal Nehru Stadium, Kochi
13 Nov 19:00 IST Match 30: Delhi Dynamos FC vs FC Goa Jawaharlal Nehru Stadium, Delhi
14 Nov 19:00 IST Match 31: Atletico de Kolkata vs Chennaiyin FC Salt Lake Stadium
15 Nov 19:00 IST Match 32: North East United FC vs FC Pune City Indira Gandhi Stadium
16 Nov 19:00 IST Match 33: Delhi Dynamos FC vs Kerala Blasters FC Jawaharlal Nehru Stadium, Delhi
17 Nov 19:00 IST Match 34: Mumbai City FC vs FC Goa D.Y. Patil Stadium
18 Nov 19:00 IST Match 35: Atletico de Kolkata vs North East United FC Salt Lake Stadium
19 Nov 19:00 IST Match 36: Chennaiyin FC vs FC Pune City Jawaharlal Nehru Stadium, Chennai
21 Nov 19:00 IST Match 37: Kerala Blasters FC vs Atletico de Kolkata Jawaharlal Nehru Stadium, Kochi
22 Nov 19:00 IST Match 38: FC Goa vs FC Pune City Jawaharlal Nehru Stadium, Fatorda
23 Nov 19:00 IST Match 39: Mumbai City FC vs Chennaiyin FC D.Y. Patil Stadium
24 Nov 19:00 IST Match 40: North East United FC vs Delhi Dynamos FC Indira Gandhi Stadium
26 Nov 19:00 IST Match 41: FC Goa vs Kerala Blasters FC Jawaharlal Nehru Stadium, Fatorda
27 Nov 19:00 IST Match 42: North East United FC vs Chennaiyin FC Indira Gandhi Stadium
28 Nov 19:00 IST Match 43: Delhi Dynamos FC vs Mumbai City FC Jawaharlal Nehru Stadium, Delhi
29 Nov 19:00 IST Match 44: FC Pune City vs Atletico de Kolkata Shiv Chhatrapati Sports Complex Stadium
30 Nov 19:00 IST Match 45: Kerala Blasters FC vs Chennaiyin FC Jawaharlal Nehru Stadium, Kochi
01 Dec

19:00 IST

Match 46: FC Goa vs North East United FC Jawaharlal Nehru Stadium, Fatorda
02 Dec

19:00 IST

Match 47: Delhi Dynamos FC vs Atletico de Kolkata Jawaharlal Nehru Stadium, Delhi
03 Dec

19:00 IST

Match 48: FC Pune City vs Mumbai City FC Shiv Chhatrapati Sports Complex Stadium
04 Dec

19:00 IST

Match 49: Kerala Blasters FC vs North East United FC Jawaharlal Nehru Stadium, Kochi
05 Dec

19:00 IST

Match 50: Chennaiyin FC vs FC Goa Jawaharlal Nehru Stadium, Chennai
06 Dec

19:00 IST

Match 51: FC Pune City vs Delhi Dynamos FC Shiv Chhatrapati Sports Complex Stadium
07 Dec

19:00 IST

Match 52: Mumbai City FC vs Atletico de Kolkata D.Y. Patil Stadium
09 Dec

16:30 IST

Match 53: Chennaiyin FC vs Delhi Dynamos FC Jawaharlal Nehru Stadium, Chennai
09 Dec

19:00 IST

Match 54: Kerala Blasters FC vs FC Pune City Jawaharlal Nehru Stadium, Kochi
10 Dec

16:30 IST

Match 55: Atletico de Kolkata vs FC Goa Salt Lake Stadium
10 Dec

19:00 IST

Match 56: North East United FC vs Mumbai City FC Indira Gandhi Stadium
13 Dec

19:00 IST

Match 57: Semi Finalist 1 vs Semi Finalist 4 Leg 1
14 Dec

19:00 IST

Match 58: Semi Finalist 2 vs Semi Finalist 3 Leg 1
16 Dec

19:00 IST

Match 59: Semi Finalist 1 vs Semi Finalist 4 Leg 2
17 Dec

19:00 IST

Match 60: Semi Finalist 2 vs Semi Finalist 3 Leg 2
20 Dec

19:00 IST

Match 61: Finalist 1 vs Finalist 2 Final

For Quick Alerts
ALLOW NOTIFICATIONS
For Daily Alerts

Story first published: Thursday, October 9, 2014, 16:58 [IST]
Other articles published on Oct 9, 2014
+ ಇನ್ನಷ್ಟು
POLLS
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more