ಮುಖಪುಟ  »  ಪ್ರೊ ಕಬಡ್ಡಿ  »  ಪಾಯಿಂಟ್ ಟೇಬಲ್

ಪ್ರೊ ಕಬಡ್ಡಿ ಲೀಗ್ 2019 ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಳ ಟೇಬಲ್

ಪ್ರೊ ಕಬಡ್ಡಿ ಲೀಗ್‌ನ (ಪಿಕೆಎಲ್) ಏಳನೇ ಆವೃತ್ತಿ ಜುಲೈ 20ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 19ರಂದು ಟ್ರೋಫಿ ಎತ್ತುವ ಸಲುವಾಗಿ 12 ತಂಡಗಳು ಮೂರು ತಿಂಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಕಾದಾಡಲಿವೆ. ಪಿಕೆಎಲ್ 7ನೇ ಆವೃತ್ತಿಯ ಪಾಯಿಂಟ್ ಟೇಬಲ್ ಹೀಗಿದೆ.

ಸೀಸನ್ 7
League Stage
ಶ್ರೇಯಾಂಕ ತಂಡ ಆಡಿದ್ದು ಗೆಲುವು ಸೋಲು ಟೈ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಳು ಫಾರ್ಮ್
1
ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ
ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ
22 15 4 3 85 D L L W W
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
19 Oct ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Dabang Delhi K.C. (39-34 )
16 Oct ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Bengaluru Bulls (44-38 )
11 Oct ಯೂ ಮುಂಬಾ Match Tied
5 Oct ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Dabang Delhi K.C. (50-33 )
30 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Dabang Delhi K.C. (42-33 )
29 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Dabang Delhi K.C. Beat Puneri Paltan (60-40 )
26 Sep ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Patna Pirates (43-39 )
23 Sep ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Match Tied
16 Sep ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Telugu Titans (37-29 )
15 Sep ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Gujarat Fortunegiants (34-30 )
8 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Tamil Thalaivas (50-34 )
7 Sep ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Dabang Delhi K.C. (47-25 )
4 Sep ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Jaipur Pink Panthers (46-44 )
30 Aug ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Patna Pirates (38-35 )
28 Aug ಯೂ ಮುಂಬಾ Dabang Delhi K.C. Beat U Mumba (40-24 )
25 Aug ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Dabang Delhi K.C. Beat U.P. Yoddha (36-27 )
24 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Bengaluru Bulls (33-31 )
17 Aug ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Match Tied
10 Aug ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Dabang Delhi K.C. Beat Puneri Paltan (32-30 )
5 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Jaipur Pink Panthers (35-24 )
1 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Dabang Delhi K.C. (31-26 )
28 Jul ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Haryana Steelers (41-21 )
25 Jul ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Tamil Thalaivas (30-29 )
24 Jul ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Dabang Delhi K.C. Beat Telugu Titans (34-33 )
2
ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್
ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್
22 14 5 3 83 W L W W W
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
19 Oct ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Bengal Warriors Beat Dabang Delhi K.C. (39-34 )
16 Oct ಯೂ ಮುಂಬಾ Bengal Warriors Beat U Mumba (37-35 )
9 Oct ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Bengal Warriors Beat Tamil Thalaivas (33-29 )
6 Oct ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat Bengal Warriors (69-41 )
30 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Bengal Warriors Beat Dabang Delhi K.C. (42-33 )
25 Sep ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Telugu Titans (40-39 )
22 Sep ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Jaipur Pink Panthers (41-40 )
19 Sep ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Haryana Steelers (48-36 )
12 Sep ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Bengaluru Bulls (42-40 )
11 Sep ಯೂ ಮುಂಬಾ Bengal Warriors Beat U Mumba (29-26 )
8 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Bengal Warriors Beat Puneri Paltan (42-39 )
7 Sep ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Match Tied
1 Sep ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Bengal Warriors (32-29 )
29 Aug ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Bengal Warriors Beat Tamil Thalaivas (35-26 )
26 Aug ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Bengal Warriors (36-33 )
22 Aug ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Patna Pirates (35-26 )
17 Aug ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Match Tied
14 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Gujarat Fortunegiants (28-26 )
12 Aug ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Match Tied
9 Aug ಯೂ ಮುಂಬಾ Bengal Warriors Beat U Mumba (32-30 )
3 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Bengal Warriors (43-42 )
29 Jul ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Bengal Warriors Beat Puneri Paltan (43-23 )
27 Jul ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Bengal Warriors (27-25 )
24 Jul ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Bengal Warriors Beat U.P. Yoddha (48-17 )
3
ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ
ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ
22 13 7 2 74 W L W W W
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
14 Oct ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat U.P. Yoddha (48-45 )
11 Oct ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ U.P. Yoddha Beat Bengaluru Bulls (45-33 )
9 Oct ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Telugu Titans Beat U.P. Yoddha (41-36 )
6 Oct ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ U.P. Yoddha Beat Puneri Paltan (43-39 )
5 Oct ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ U.P. Yoddha Beat Dabang Delhi K.C. (50-33 )
28 Sep ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ U.P. Yoddha Beat Haryana Steelers (37-30 )
21 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ U.P. Yoddha Beat Tamil Thalaivas (42-22 )
18 Sep ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat U.P. Yoddha (39-36 )
16 Sep ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ U.P. Yoddha Beat Jaipur Pink Panthers (38-32 )
9 Sep ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ U.P. Yoddha Beat Gujarat Fortunegiants (33-26 )
6 Sep ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ U.P. Yoddha Beat Patna Pirates (41-29 )
1 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ U.P. Yoddha Beat Bengal Warriors (32-29 )
26 Aug ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ U.P. Yoddha Beat Puneri Paltan (35-30 )
25 Aug ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat U.P. Yoddha (36-27 )
19 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ U.P. Yoddha Beat Jaipur Pink Panthers (31-24 )
14 Aug ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat U.P. Yoddha (36-33 )
12 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ U.P. Yoddha Beat Bengaluru Bulls (35-33 )
9 Aug ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat U.P. Yoddha (41-20 )
7 Aug ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Match Tied
2 Aug ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Match Tied
31 Jul ಯೂ ಮುಂಬಾ U.P. Yoddha Beat U Mumba (27-23 )
26 Jul ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat U.P. Yoddha (44-19 )
24 Jul ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat U.P. Yoddha (48-17 )
4
ಯೂ ಮುಂಬಾ
ಯೂ ಮುಂಬಾ
22 12 8 2 72 D W W W L
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
16 Oct ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat U Mumba (37-35 )
14 Oct ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ U Mumba Beat Haryana Steelers (46-38 )
11 Oct ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Match Tied
10 Oct ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ U Mumba Beat Haryana Steelers (39-33 )
2 Oct ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ U Mumba Beat Patna Pirates (30-26 )
30 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ U Mumba Beat Tamil Thalaivas (36-32 )
27 Sep ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat U Mumba (35-33 )
22 Sep ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ U Mumba Beat Gujarat Fortunegiants (31-25 )
18 Sep ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U Mumba Beat U.P. Yoddha (39-36 )
11 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat U Mumba (29-26 )
10 Sep ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ U Mumba Beat Telugu Titans (41-27 )
5 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Match Tied
31 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ U Mumba Beat Jaipur Pink Panthers (47-21 )
28 Aug ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat U Mumba (40-24 )
23 Aug ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ U Mumba Beat Tamil Thalaivas (29-24 )
19 Aug ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat U Mumba (30-27 )
16 Aug ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ U Mumba Beat Patna Pirates (34-30 )
9 Aug ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat U Mumba (32-30 )
2 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ U Mumba Beat Gujarat Fortunegiants (32-20 )
31 Jul ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat U Mumba (27-23 )
28 Jul ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat U Mumba (30-26 )
27 Jul ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ U Mumba Beat Puneri Paltan (33-23 )
22 Jul ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat U Mumba (42-23 )
20 Jul ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ U Mumba beat Telugu Titans (31-25)
5
ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್
ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್
22 13 8 1 71 L W L W L
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
14 Oct ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Haryana Steelers (46-38 )
10 Oct ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Haryana Steelers (39-33 )
4 Oct ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Telugu Titans (52-32 )
2 Oct ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Haryana Steelers (59-36 )
29 Sep ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Gujarat Fortunegiants (38-37 )
28 Sep ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Haryana Steelers (37-30 )
23 Sep ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Patna Pirates (39-34 )
19 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Haryana Steelers (48-36 )
14 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Haryana Steelers Beat Tamil Thalaivas (43-35 )
11 Sep ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Match Tied
7 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Haryana Steelers Beat Dabang Delhi K.C. (47-25 )
2 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Haryana Steelers Beat Puneri Paltan (41-27 )
28 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Gujarat Fortunegiants (41-25 )
26 Aug ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Bengal Warriors (36-33 )
19 Aug ಯೂ ಮುಂಬಾ Haryana Steelers Beat U Mumba (30-27 )
18 Aug ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Telugu Titans Beat Haryana Steelers (40-29 )
14 Aug ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Haryana Steelers Beat U.P. Yoddha (36-33 )
11 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Bengaluru Bulls (33-30 )
7 Aug ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Patna Pirates (35-26 )
4 Aug ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Tamil Thalaivas Beat Haryana Steelers (35-28 )
31 Jul ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Haryana Steelers (37-21 )
28 Jul ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Haryana Steelers (41-21 )
22 Jul ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Haryana Steelers Beat Puneri Paltan (34-24 )
6
ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್
ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್
22 11 10 1 64 L L W W D
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
16 Oct ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Bengaluru Bulls (44-38 )
14 Oct ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Bengaluru Bulls Beat U.P. Yoddha (48-45 )
11 Oct ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Bengaluru Bulls (45-33 )
4 Oct ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Bengaluru Bulls (41-34 )
2 Oct ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Haryana Steelers (59-36 )
27 Sep ಯೂ ಮುಂಬಾ Bengaluru Bulls Beat U Mumba (35-33 )
23 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Match Tied
20 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Puneri Paltan Beat Bengaluru Bulls (42-38 )
12 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Bengaluru Bulls (42-40 )
6 Sep ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Telugu Titans (40-39 )
4 Sep ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Patna Pirates (40-39 )
1 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Bengaluru Bulls Beat Tamil Thalaivas (33-27 )
31 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Bengaluru Bulls (32-23 )
25 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Jaipur Pink Panthers (41-30 )
24 Aug ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Bengaluru Bulls (33-31 )
21 Aug ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Puneri Paltan Beat Bengaluru Bulls (31-23 )
17 Aug ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Bengaluru Bulls Beat Tamil Thalaivas (32-21 )
12 Aug ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Bengaluru Bulls (35-33 )
11 Aug ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Bengaluru Bulls (33-30 )
8 Aug ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Telugu Titans (47-26 )
3 Aug ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Bengal Warriors (43-42 )
28 Jul ಯೂ ಮುಂಬಾ Bengaluru Bulls Beat U Mumba (30-26 )
21 Jul ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Bengaluru Bulls (42-24 )
20 Jul ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Patna Pirates (34-32 )
7
ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್
ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್
22 9 11 2 58 L W L W L
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
7 Oct ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Tamil Thalaivas Beat Jaipur Pink Panthers (35-33 )
4 Oct ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Bengaluru Bulls (41-34 )
27 Sep ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Telugu Titans Beat Jaipur Pink Panthers (51-31 )
25 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Jaipur Pink Panthers Beat Puneri Paltan (43-34 )
22 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Jaipur Pink Panthers (41-40 )
21 Sep ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Match Tied
16 Sep ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Jaipur Pink Panthers (38-32 )
12 Sep ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat Jaipur Pink Panthers (36-33 )
11 Sep ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Match Tied
4 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Jaipur Pink Panthers (46-44 )
31 Aug ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Jaipur Pink Panthers (47-21 )
25 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Jaipur Pink Panthers (41-30 )
24 Aug ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Telugu Titans Beat Jaipur Pink Panthers (24-21 )
21 Aug ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Tamil Thalaivas (28-26 )
19 Aug ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Jaipur Pink Panthers (31-24 )
16 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Gujarat Fortunegiants (22-19 )
15 Aug ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Jaipur Pink Panthers Beat Puneri Paltan (33-25 )
5 Aug ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Jaipur Pink Panthers (35-24 )
3 Aug ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Patna Pirates (34-21 )
31 Jul ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Haryana Steelers (37-21 )
27 Jul ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Bengal Warriors (27-25 )
22 Jul ಯೂ ಮುಂಬಾ Jaipur Pink Panthers Beat U Mumba (42-23 )
8
ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್
ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್
22 8 13 1 51 W W L L L
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
6 Oct ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Patna Pirates Beat Bengal Warriors (69-41 )
5 Oct ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat Gujarat Fortunegiants (39-33 )
2 Oct ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Patna Pirates (30-26 )
26 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Patna Pirates (43-39 )
23 Sep ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Patna Pirates (39-34 )
20 Sep ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Match Tied
15 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Patna Pirates Beat Puneri Paltan (55-33 )
12 Sep ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Patna Pirates Beat Jaipur Pink Panthers (36-33 )
9 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Patna Pirates Beat Tamil Thalaivas (51-25 )
6 Sep ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Patna Pirates (41-29 )
4 Sep ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Patna Pirates (40-39 )
30 Aug ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Patna Pirates (38-35 )
23 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Patna Pirates (29-26 )
22 Aug ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Patna Pirates (35-26 )
16 Aug ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Patna Pirates (34-30 )
9 Aug ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Patna Pirates Beat U.P. Yoddha (41-20 )
7 Aug ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Patna Pirates (35-26 )
4 Aug ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Puneri Paltan Beat Patna Pirates (41-20 )
3 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Patna Pirates (34-21 )
29 Jul ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Patna Pirates Beat Tamil Thalaivas (24-23 )
26 Jul ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Patna Pirates Beat Telugu Titans (34-22 )
20 Jul ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Patna Pirates (34-32 )
9
ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್
ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್
22 7 13 2 51 W L L W L
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
7 Oct ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Telugu Titans (48-38 )
5 Oct ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat Gujarat Fortunegiants (39-33 )
29 Sep ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Gujarat Fortunegiants (38-37 )
28 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Tamil Thalaivas (50-21 )
22 Sep ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Gujarat Fortunegiants (31-25 )
21 Sep ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Match Tied
15 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Gujarat Fortunegiants (34-30 )
14 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Puneri Paltan Beat Gujarat Fortunegiants (43-33 )
9 Sep ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Gujarat Fortunegiants (33-26 )
7 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Match Tied
31 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Bengaluru Bulls (32-23 )
28 Aug ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Gujarat Fortunegiants (41-25 )
23 Aug ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Patna Pirates (29-26 )
16 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Gujarat Fortunegiants (22-19 )
14 Aug ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Gujarat Fortunegiants (28-26 )
11 Aug ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Telugu Titans Beat Gujarat Fortunegiants (30-24 )
10 Aug ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Tamil Thalaivas Beat Gujarat Fortunegiants (34-28 )
5 Aug ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Puneri Paltan Beat Gujarat Fortunegiants (33-31 )
2 Aug ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Gujarat Fortunegiants (32-20 )
1 Aug ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Gujarat Fortunegiants Beat Dabang Delhi K.C. (31-26 )
26 Jul ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Gujarat Fortunegiants Beat U.P. Yoddha (44-19 )
21 Jul ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Bengaluru Bulls (42-24 )
10
ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್
ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್
22 7 12 3 48 L W L L W
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
6 Oct ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Puneri Paltan (43-39 )
3 Oct ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Puneri Paltan Beat Telugu Titans (53-50 )
29 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Puneri Paltan (60-40 )
25 Sep ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Puneri Paltan (43-34 )
20 Sep ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Puneri Paltan Beat Bengaluru Bulls (42-38 )
18 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Match Tied
15 Sep ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat Puneri Paltan (55-33 )
14 Sep ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Puneri Paltan Beat Gujarat Fortunegiants (43-33 )
8 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Puneri Paltan (42-39 )
5 Sep ಯೂ ಮುಂಬಾ Match Tied
2 Sep ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Puneri Paltan (41-27 )
30 Aug ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Puneri Paltan Beat Telugu Titans (34-27 )
26 Aug ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Puneri Paltan (35-30 )
21 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Puneri Paltan Beat Bengaluru Bulls (31-23 )
18 Aug ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Match Tied
15 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Puneri Paltan (33-25 )
10 Aug ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Puneri Paltan (32-30 )
5 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Puneri Paltan Beat Gujarat Fortunegiants (33-31 )
4 Aug ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Puneri Paltan Beat Patna Pirates (41-20 )
29 Jul ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Puneri Paltan (43-23 )
27 Jul ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Puneri Paltan (33-23 )
22 Jul ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Puneri Paltan (34-24 )
11
ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್
ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್
22 6 13 3 45 W L L L W
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
9 Oct ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Telugu Titans Beat U.P. Yoddha (41-36 )
7 Oct ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Telugu Titans (48-38 )
4 Oct ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Telugu Titans (52-32 )
3 Oct ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Puneri Paltan Beat Telugu Titans (53-50 )
27 Sep ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Telugu Titans Beat Jaipur Pink Panthers (51-31 )
25 Sep ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Telugu Titans (40-39 )
20 Sep ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Match Tied
16 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Telugu Titans (37-29 )
10 Sep ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Telugu Titans (41-27 )
6 Sep ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Telugu Titans (40-39 )
2 Sep ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Telugu Titans Beat Tamil Thalaivas (35-30 )
30 Aug ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Puneri Paltan Beat Telugu Titans (34-27 )
24 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Telugu Titans Beat Jaipur Pink Panthers (24-21 )
18 Aug ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Telugu Titans Beat Haryana Steelers (40-29 )
12 Aug ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Match Tied
11 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Telugu Titans Beat Gujarat Fortunegiants (30-24 )
8 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Telugu Titans (47-26 )
2 Aug ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Match Tied
26 Jul ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat Telugu Titans (34-22 )
24 Jul ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Telugu Titans (34-33 )
21 Jul ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್ Tamil Thalaivas Beat Telugu Titans (39-26 )
20 Jul ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba beat Telugu Titans (31-25)
12
ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್
ತಮಿಳ್ ತಲೈವಾಸ್
22 4 15 3 37 L W L L L
ದಿನಾಂಕ Opponent ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
9 Oct ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Tamil Thalaivas (33-29 )
7 Oct ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Tamil Thalaivas Beat Jaipur Pink Panthers (35-33 )
30 Sep ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Tamil Thalaivas (36-32 )
28 Sep ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Gujarat Fortunegiants Beat Tamil Thalaivas (50-21 )
21 Sep ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ U.P. Yoddha Beat Tamil Thalaivas (42-22 )
18 Sep ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Match Tied
14 Sep ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Haryana Steelers Beat Tamil Thalaivas (43-35 )
9 Sep ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat Tamil Thalaivas (51-25 )
8 Sep ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Tamil Thalaivas (50-34 )
2 Sep ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Telugu Titans Beat Tamil Thalaivas (35-30 )
1 Sep ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Tamil Thalaivas (33-27 )
29 Aug ಬೆಂಗಾಲ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ Bengal Warriors Beat Tamil Thalaivas (35-26 )
23 Aug ಯೂ ಮುಂಬಾ U Mumba Beat Tamil Thalaivas (29-24 )
21 Aug ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ Jaipur Pink Panthers Beat Tamil Thalaivas (28-26 )
18 Aug ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ Match Tied
17 Aug ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ Bengaluru Bulls Beat Tamil Thalaivas (32-21 )
10 Aug ಗುಜರಾತ್ ಫಾರ್ಚ್ಯೂನ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ Tamil Thalaivas Beat Gujarat Fortunegiants (34-28 )
7 Aug ಯು.ಪಿ ಯೋಧಾ Match Tied
4 Aug ಹರ್ಯಾಣ ಸ್ಟೀಲರ್ಸ್ Tamil Thalaivas Beat Haryana Steelers (35-28 )
29 Jul ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ Patna Pirates Beat Tamil Thalaivas (24-23 )
25 Jul ದಬಾಂಗ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಕೆ.ಸಿ Dabang Delhi K.C. Beat Tamil Thalaivas (30-29 )
21 Jul ತೆಲುಗು ಟೈಟಾನ್ಸ್ Tamil Thalaivas Beat Telugu Titans (39-26 )
ಫಲಿತಾಂಶಗಳು
  • Final Oct 19 2019 20:00 (IST) ದೆಹಲಿ ದೆಹಲಿ
    34 - 39
    ಬೆಂಗಾಲ್ ಬೆಂಗಾಲ್
    EKA Arena by TransStadia, Ahmedabad
  • Semi-Final 2 Oct 16 2019 20:30 (IST) ಬೆಂಗಾಲ್ ಬೆಂಗಾಲ್
    37 - 35
    ಮುಂಬೈ ಮುಂಬೈ
    EKA Arena by TransStadia, Ahmedabad
  • Semi-Final 1 Oct 16 2019 19:30 (IST) ದೆಹಲಿ ದೆಹಲಿ
    44 - 38
    ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
    EKA Arena by TransStadia, Ahmedabad
ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ತಕ್ಷಣ ಪಡೆಯಿರಿ
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Yes No
Settings X
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more