ಆರನೇ ದಿನದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ( ಆಗಸ್ಟ್ 3 )
1. ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್:
ಮಹಿಳೆಯರ ಶಾಟ್ಪುಟ್ ಫೈನಲ್ - ಮನ್ಪ್ರೀತ್ ಕೌರ್ (ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 12.35 AM ಗುರುವಾರ)
ಪುರುಷರ ಹೈಜಂಪ್ ಫೈನಲ್ - ತೇಜಸ್ವಿನ್ ಶಂಕರ್ (ರಾತ್ರಿ 11.30)
2. ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್:
45 ಕೆಜಿ-48 ಕೆಜಿ: ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈನಲ್ - ನಿತು ಗಂಗಾಸ್ (ಸಂಜೆ 4.45)
48-50 ಕೆಜಿ (ಲೈಟ್ ಫ್ಲೈವೇಟ್) - ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್ - ನಿಖತ್ ಜಹ್ರೀನ್ (11.15 PM)
66-70 ಕೆಜಿ (ಲೈಟ್ ಮಿಡಲ್ ವೇಟ್) - ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್ - ಲೊವ್ಲಿನಾ ಬೊರ್ಗೊಹೈನ್ (12.45 AM ಗುರುವಾರ)
54-57 ಕೆಜಿ (ಫೆದರ್ ವೇಟ್) ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್ - ಹುಸ್ಸಾಮ್ ಉದ್ದೀನ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ (ಸಂಜೆ 5.45)
75-80 ಕೆಜಿ (ಲೈಟ್ ಹೆವಿವೇಟ್) - ಕ್ವಾರ್ಟರ್ ಫೈನಲ್: ಆಶಿಶ್ ಕುಮಾರ್ ( 2.00 AM ಬುಧವಾರ)
3. ಕ್ರಿಕೆಟ್:
ಮಹಿಳೆಯರ T20: ಭಾರತ vs ಬಾರ್ಬಡೋಸ್ (ರಾತ್ರಿ 10.30)
4. ಹಾಕಿ:
ಮಹಿಳೆಯರ ಪೂಲ್ ಎ - ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಕೆನಡಾ (ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3.30)
ಪುರುಷರ ಪೂಲ್ ಬಿ - ಭಾರತ ವಿರುದ್ಧ ಕೆನಡಾ (ಸಂಜೆ 6.30)
5. ಜುಡೋ:
ಮಹಿಳೆಯರ 78 ಕೆಜಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈನಲ್: ತುಲಿಕಾ ಮಾನ್, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2.30
ಪುರುಷರ 100 ಕೆಜಿ ಸುತ್ತಿನ 16: ದೀಪಕ್ ದೇಸ್ವಾಲ್, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2.30
6. ಲಾನ್ ಬೌಲ್ಸ್:
ಪುರುಷರ ಸಿಂಗಲ್ಸ್: ಮೃದುಲ್ ಬೊರ್ಗೊಹೈನ್ - ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 1 ಮತ್ತು ಸಂಜೆ 4
ಮಹಿಳೆಯರ ಜೋಡಿ: ಭಾರತ vs ನಿಯು - ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 1 ಮತ್ತು ಸಂಜೆ 4
ಗಂಟೆಗೆ ಪುರುಷರ ಬೌಂಡರಿ: ಭಾರತ vs ಕುಕ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾತ್ರಿ 7.30 ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ 10.30
ಮಹಿಳೆಯರ ಟ್ರಿಪಲ್: ಭಾರತ vs ನಿಯು, ರಾತ್ರಿ 7.30
7. ಸ್ಕ್ವ್ಯಾಷ್ ಮಿಶ್ರ ಡಬಲ್ಸ್ 32ನೇ ಸುತ್ತು: ಭಾರತ vs ಶ್ರೀಲಂಕಾ (ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3.30)
8. ಪ್ಯಾರಾ ಟೇಬಲ್ ಟೆನಿಸ್:
ಭಾವಿನಾ ಪಟೇಲ್ vs ಡೇನಿಯಲಾ ಡಿ ಟೊರೊ (ಮಹಿಳಾ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 3-5) - 3:10 PM
ಸೋನಲ್ಬೆನ್ ಪಟೇಲ್ vs ಸ್ಯೂ ಬೈಲಿ (ಮಹಿಳಾ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 3-5) - 3:10 PM
ಬೇಬಿ ಸಹನಾ ರವಿ vs ಫೇಯ್ತ್ ಒಬಾಜುಯೆ (ಮಹಿಳೆಯರ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 6-10) - 3:10 PM
ರಾಜ್ ಅಲಗರ್ vs ಜಾರ್ಜ್ ವಿಂಡಮ್ (ಪುರುಷರ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 3-5) - 4:55 PM
ಬೇಬಿ ಸಹನಾ ರವಿ vs ಗ್ಲೋರಿಯಾ ಗ್ರೇಸಿಯಾ ವಾಂಗ್ (ಮಹಿಳಾ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 6-10) - 9:40 PM
ಭಾವಿನಾ ಪಟೇಲ್ vs ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯಾನಾ ಇಕ್ಪಿಯೋಯಿ (ಮಹಿಳಾ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 3-5) - 10:15 PM
ಸೋನಾಲ್ಬೆನ್ ಪಟೇಲ್ vs ಅಮಂಡಾ ಜೇನ್ ತ್ಚಾರ್ಕೆ (ಮಹಿಳೆಯರ ಸಿಂಗಲ್ 3-5) - 10:15 PM
ರಾಜ್ ಅಲಗರ್ vs ಇಸೌ ಒಗುಂಕುನ್ಲೆ (ಪುರುಷರ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ 3-5) - 12 AM (ಬುಧವಾರ)
9. ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್
ಪುರುಷರ 109 ಕೆಜಿ - ಲವ್ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ (ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 2.00)
ಮಹಿಳೆಯರ 87 ಕೆಜಿ - ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಪಾಂಡೆ (ಸಂಜೆ 6.30)
ಪುರುಷರ 109+ಕೆಜಿ - ಗುರ್ದೀಪ್ ಸಿಂಗ್ (11 PM).
ಪಾಕ್ ಸೋಲಿಸಿದ ಬಾರ್ಬಾಡೋಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಭಾರತದ ಸೆಣಸಾಟ
ಇದೇ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಟೂರ್ನಿಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಬಾರ್ಬಡೋಸ್ ವನಿತೆಯರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ವಿರುದ್ಧ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನಾಡಿ ಸೋಲುಣಿಸಿತ್ತು. ಇದೀಗ ಈ ತಂಡ ತನ್ನ ದ್ವಿತೀಯ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಇಂದು ( ಆಗಸ್ಟ್ 3 ) ಭಾರತ ವನಿತೆಯರ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಆಡಲಿದೆ.
ಪದಕ ಗೆದ್ದವರು
ಇನ್ನು ಐದನೇ ದಿನದ ಮುಕ್ತಾಯದ ಹಂತಕ್ಕೆ ಭಾರತದ ಯಾವೆಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಪದಕ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದರ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.
• ಮೀರಾಬಾಯಿ ಚಾನು - ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ
• ಜೆರೆಮಿ ಲಾಲ್ರಿನುಂಗ - ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ
• ಅಚಿಂತಾ ಶೆಯುಲಿ - ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ
• ಭಾರತೀಯ ವನಿತೆಯರ ತಂಡ - ಲಾನ್ ಬೌಲ್ಸ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ
• ಭಾರತ ಪುರುಷರ ತಂಡ - ಟೇಬಲ್ ಟೆನಿಸ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ
• ಸಂಕೇತ್ ಮಹದೇವ್ ಸರ್ಗರ್ - ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕ
• ಗುರುರಾಜ್ ಪೂಜಾರಿ - ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಂಚಿನ ಪದಕ
• ವಿಜಯ್ ಕುಮಾರ್ ಯಾದವ್ - ಪುರುಷರ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಂಚಿನ ಪದಕ
• ಹರ್ ಜಿಂದರ್ ಕೌರ್ - ಮಹಿಳಾ ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಂಚಿನ ಪದಕ
• ಬಿಂದ್ಯಾ ರಾಣಿ ದೇವಿ - ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕ
• ಸುಶೀಲಾದೇವಿ - ಜುಡೋ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕ
• ವಿಕಾಸ್ ಠಾಕೂರ್ - ವೇಟ್ ಲಿಫ್ಟಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕ
• ಭಾರತ ಮಿಶ್ರ ತಂಡ - ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಕ